Mặt tenergy ghép

Daoky09

Đại Tá
Các bác cho e hỏi số điện thoại và địa chỉ của a Long Đàn vs ạ.có ai biết báo cho e vs ạ :) thanks!!!
Mút ghép của anh Long Đàn chưa hẳn đã chuẩn đâu bạn à. Mình vừa mua 2 miếng: ten80- đỏ và ten80 FX- đen. mặt sau 2 miếng đó cũng ghi rõ t80 và t80fx. về dán vào cây Tosios chơi thấy 2 mặt cũng sêm sêm như nhau. Bóc ra cân thử thì cả 2 miếng đều nặng như nhau là 41g. Như vậy, miếng 80fx đen có thể chấp nhận được còn miếng T80 đỏ thì chắc chắn không phải, vì ít nhất nó phải nặng 44g mới đúng. Trao đổi ít thông tin để bạn tham khảo (kích thước 150^157 ).

HQL

Binh Nhì
Mút ghép của anh Long Đàn chưa hẳn đã chuẩn đâu bạn à. Mình vừa mua 2 miếng: ten80- đỏ và ten80 FX- đen. mặt sau 2 miếng đó cũng ghi rõ t80 và t80fx. về dán vào cây Tosios chơi thấy 2 mặt cũng sêm sêm như nhau. Bóc ra cân thử thì cả 2 miếng đều nặng như nhau là 41g. Như vậy, miếng 80fx đen có thể chấp nhận được còn miếng T80 đỏ thì chắc chắn không phải, vì ít nhất nó phải nặng 44g mới đúng. Trao đổi ít thông tin để bạn tham khảo (kích thước 150^157 ).
Cảm ơn bác đã chỉ giáo ạ :)

firi06

Đại Uý
Bác vẫn gọi cho a ý số 0988369958 hay số nào ạ?e gọi số đấy toàn thông báo là đag tạm khóa thôi ạ.
Mình vẫn gọi đc mà. Bạn mua mặt ghép hả? Số đt của bạn ntn? Mình sẽ nhắn Long gọi lại cho bạn nhé.

• Like
Reactions: HQL

HSV TEAM

Binh Nhì
Chào các bạn, mình o tp HCM, các bạn có biết ai ghép mút hay, giới thiệu cho mình biết sdt đi, cám ơn nhiều

Bình luận từ Facebook