Mặt mới ROZENA của Butterfly spong quá kém

hoantopas

Đại Tá
Mặt Buterfly Rozena Spong kém chất lượng, bở bùng bục, lột keo rất rễ bong spong. Mới mua dán lần đầu bị bong lột ra dán lại bong hết spong

Attachments

1.8 MB · Đọc: 0
    2.9 MB · Đọc: 0
Last edited by a moderator:

Minh ú

Thượng Sỹ
Mình hơi nghi ngờ vấn đề nạy,ban xem cốt bạn có bị dính keo ko,nhiều cốt bị díinh keo và ướt,nên bóc mặt nào cũng bị vậy bạn nhẹ,hoăc keo sữa để quá lâu,keo dính chặt vào cốt nên keo ko đi theo mút nên bị vậy,(keo hết hạn)

chaunguyen

Đại Tá
Mình hơi nghi ngờ vấn đề nạy,ban xem cốt bạn có bị dính keo ko,nhiều cốt bị díinh keo và ướt,nên bóc mặt nào cũng bị vậy bạn nhẹ,hoăc keo sữa để quá lâu,keo dính chặt vào cốt nên keo ko đi theo mút nên bị vậy,(keo hết hạn)
Mus ten nao cha bi nhu vay. Khi nao keo sua dan day qua nên moi boc. Chu mong ma boc thi ten loai nao cung vay bac oi. Gia re ma doi hoi cao.lam gi

nb.toan

Thượng Tá
Mình nghĩ do mặt lót xốp quá nên dễ bong tróc.
Mặt này không rẻ nhưng đánh không ngon, có thể do mình quen vô bóng dày nên không hợp chăng?
Mặt da mềm, ma sát tốt. Còn mặt lót thì chán.

P/s: phần oánh giá chỉ mang tính chất cá nhân nhé, thử FH và BH trên cây Vis trong khoảng thời gian chỉ 2 phút.

Last edited:

hoantopas

Đại Tá
Mặt này không rẻ nhưng đánh không ngon, có thể do mình quen vô bóng dày nên không hợp chăng?

P/s: phần oánh giá chỉ mang tính chất cá nhân nhé, thử FH và BH trên cây Vis trong khoảng thời gian chỉ 2 phút.
Bạn này nói quá chuẩn này. Mình từ xưa đến nay chỉ dùng Tenergy, cả dòng thương mại và SP, và mình cũng dán vào bóc ra thường xuyên không có cái tình trạng như cái mặt mới này, mà có bị thì bóc ra dán vào nhiều nó mới bị, chứ không như loại mặt mới này, mình dùng keo sữa của Yasaka lúc nào cũng mới đét 180k/1 lọ bé, nên không có chuyện là do này do kia nhé, 100% là lớp Spong của loại mới này quá xốp, động nhẹ cái là nó bong ra ngay.

ngtrantoan

Đại Tá

Rẻ hơn Ten thôi kaka

xukaka

Đại Tá
Thông thường bọt khí không nên lột keo ngay sau khi đã dán một lần lột ra. Mà keo dầy quá cũng khó bóc. Thường kinh nghiệm bản thân là chỉ lột keo khi đã dán keo tầm 3~4 lần là lột tốt nhất.
Terngry khi lột thì thật từ từ không vội vàng dễ bị tróc.
Còn mặt Rozena cấu tạo theo công nghệ mới là lớp bọt khí nhỏ và xốp hơn so với Tên nên khi bóc rất dễ bị bong. Giá mặt này 880 thì không thể so sách chất lượng và đặc tính với Ten. Nói chung là 880K chấp nhận được.

01688913513

Binh Nhất
em mới lấy cũ em này để trải nghiệm , thì cảm giác chả khác gì ten , nếu ko nói còn thấy nảy hơn ^^
Hi vọng sau lột keo k bị như bác chủ top ^^

Bình luận từ Facebook