mặt gai, anti

H_Photino

Thượng Sỹ
Xin các ace cho em biết mặt gai mặt anti nào xịt nhất với ạ? Em xin cảm ơn!!
Gai độc, dị có superblock, muốn xịt thì dùng lót chế. Anti thì có diabolic, lót giống như 2 lớp vải ko dệt, dán rồi bóc ra hết sức cẩn thận không là nó rời miếng lót ra luôn.

Gai độc, dị có superblock, muốn xịt thì dùng lót chế. Anti thì có diabolic, lót giống như 2 lớp vải ko dệt, dán rồi bóc ra hết sức cẩn thận không là nó rời miếng lót ra luôn.

Xin chân thành cảm ơn bác ạ! Theo bác nếu phải chọn, thì dùng gai hay anti???

Lót cho gai superblock để xịt hơn là lót chế như thế nào ạ?? Xin bác giúp với ạ

BAC SUP

Đại Tá
Xin các ace cho em biết mặt gai mặt anti nào xịt nhất với ạ? Em xin cảm ơn!!
nếu mới chơi gai mua c7 giá chỉ có 150 ng thôi mua thêm miếng lót 200k nữa là ok
minh cũng đang đánh gai đó thủ cũng được công cũng được , nhưng không dị lắm..

H_Photino

Thượng Sỹ
Lót cho gai superblock để xịt hơn là lót chế như thế nào ạ?? Xin bác giúp với ạ
Mình chưa dùng nhưng đã thấy có người chế lót bằng vải. Còn chế cho gai độc và dị hơn nữa thì họ chấm keo 502. Nhưng theo mình thì gai hay mút, chế hay không chế đều có 2 mặt. Càng độc dị, khi đối thủ quen rồi thì những cái độc dị đố mình lĩnh đủ. Tốt nhất là luyện tập để quen và kiểm soát tốt vũ khí của mình.

BAC SUP

Đại Tá
Mình chưa dùng nhưng đã thấy có người chế lót bằng vải. Còn chế cho gai độc và dị hơn nữa thì họ chấm keo 502. Nhưng theo mình thì gai hay mút, chế hay không chế đều có 2 mặt. Càng độc dị, khi đối thủ quen rồi thì những cái độc dị đố mình lĩnh đủ. Tốt nhất là luyện tập để quen và kiểm soát tốt vũ khí của mình.
bây giờ chỗ Đailong, dungbongban.dungcubongban.đều bán miếng lot giảm lực (200)k một miếng đó.

Attachments

2.5 MB · Đọc: 38

lapht

Thượng Sỹ
Xịt nhất bây giờ chắc là Lion Mantlet. Thả bóng cao cách mặt vợt tầm 60cm, nảy lên cao lắm 3cm.
Đánh mà không tăng lực có khi tự thua còn nhiều hơn.

Bình luận từ Facebook