Mặt Donic S3

Xuanson80tn

Binh Nhất
E đánh trình gà thôi. Đang chơi cốt Super Zhang dán ten 64 và 05FX. Giờ muốn thay sang Donic S2 và S3 có dc ko a? Thỉnh thoảng mới chơi nên ko muốn đầu tư mặt đắt tiền. E đánh thiên về sức mạnh, trái chủ yếu là chặn đẩy thôi, thanks các bác

ducanhmh

Đại Tá
E đánh trình gà thôi. Đang chơi cốt Super Zhang dán ten 64 và 05FX. Giờ muốn thay sang Donic S2 và S3 có dc ko a? Thỉnh thoảng mới chơi nên ko muốn đầu tư mặt đắt tiền. E đánh thiên về sức mạnh, trái chủ yếu là chặn đẩy thôi, thanks các bác
Thỉnh thoảng chơi thì mới cần đầu tư mặt ngon chứ. Chơi nhiều mới tìm mặt rẻ cho đỡ tốn :)). Combo bác đag dùng ngon rồi, k nên đổi.

Daoky09

Đại Tá
Với cốt SZLC-Zhang, với rơ đánh của bạn, với giá tiền của S2+S3 là rất ngon rồi ( nếu bạn muốn FH mạnh hơn nữa thì có thể thay S2 bằng Agrit speed của TSP cũng ngang giá với S2 ). Chúc bạn thành công.

TuanAnh3110

Binh Nhì
Mạnh dạn tư vấn bác dùng Rozena của butter nhé, 90% độ xoáy của ten 05 và 90% độ nẩy của ten 64, giá lại hợp lý. Ngon bổ rẻ là đây :p

Xuanson80tn

Binh Nhất
Thỉnh thoảng chơi thì mới cần đầu tư mặt ngon chứ. Chơi nhiều mới tìm mặt rẻ cho đỡ tốn :)). Combo bác đag dùng ngon rồi, k nên đổi.
Vì em chơi chính là môn khác nên có khi 1 tháng đến 2 tháng mới chơi 1,2 buổi. Mua mặt xịn ko chơi ko bảo dưỡng nó cũng tự hỏng và chết keo mà

Bình luận từ Facebook