MaLin Extra Offensive (Yasaka) - Rất cần Anh em đã chơi qua cho nhận xét, đánh giá

xhung30

Binh Nhì
Mình đang chơi cây này (cán Cpen) sau khi đã gắn bó 1 năm với Avalox P700. So sánh giữa 2 cây thì YEO rung hơn, nảy hơn, nhẹ hơn. Giật bóng có độ đàn hồi hơn hẳn. Đặc biệt là xử lý trên bàn (gò, lắc cổ tay) rất xuất sắc
Làm mình mua cả malin carbon lẫn goiabao5 rôi

Longtroc

Trung Uý
Nếu rảnh thì bạn qua CLB Duy Hưng đánh thử cây Malin Carbon để cảm nhận thực tế luôn. Thực tế cây Malin Carbon có thêm lớp carbon rất mỏng để tăng lực hơn, nhưng vì lớp carbon rất mỏng nên vẫn cho cảm giác thuần gỗ.
Em đang quan tâm cây malin soft carbon, bên cụ có hàng không, giá bao nhiêu, em đang tập tọe gai công, liệu có hợp không ạ ( cán vợt ngang nhé, trên trang nhà cụ thấy bầy cán vợt dọc em không chơi được)

Xu Xin Fan

Binh Nhì

anhkhoi

Đại Tá
Em đang quan tâm cây malin soft carbon, bên cụ có hàng không, giá bao nhiêu, em đang tập tọe gai công, liệu có hợp không ạ ( cán vợt ngang nhé, trên trang nhà cụ thấy bầy cán vợt dọc em không chơi được)
Chơi cây này kết hợp acuda s2 là đập cháy bàn
Các lớp gỗ được xử lý với công nghệ đốt nhiệt, tiếp xúc với nhiệt độ 200 độ C trong 24 giờ, quá trình này làm cứng gỗ và loại bỏ độ ẩm

Longtroc

Trung Uý
Chơi cây này kết hợp acuda s2 là đập cháy bàn
Các lớp gỗ được xử lý với công nghệ đốt nhiệt, tiếp xúc với nhiệt độ 200 độ C trong 24 giờ, quá trình này làm cứng gỗ và loại bỏ độ ẩm
Cây này cấu trúc lạ sợ ko quen, em tập gai công chả cần cốt tốc độ nhanh vì gai công đã đủ nhanh và cứng cứng rồi, em cần cốt kiểm soát tốt thôi, em đang nghiên cứu cấu trúc 5+2 carbon mềm sát lõi

Bình luận từ Facebook