Mặt vợt 729-Focus 3 chuyên dụng đánh trái dành cho cốt cứng,carbon

Longst

Trung Uý
Hi D9, mình chơi cốt amultart và 2 mặt xiom omega 4, nhưng đánh nặng quá. Vừa rồi lại còn bị đau cổ tay phải nghỉ mất 2 tuần chưa khỏi :mad:. mình định dán mặt focus 3 - Snipe bên trái và nhờ D9 tư vấn cho mặt bên phải nào nhẹ, bền, rẻ để thích hợp cho giật moi quả một giật mạnh quả 2 và quan trọng nhất là giảm trọng lượng combo một cách tối đa. thank

Manhte

Thượng Sỹ
Anh ơi cho e hỏi e đánh sardius mà thấy bên anh vừa có ten 80fx e định lấy để đánh fh còn bh e dùng ten 64fx cũ của e đánh có đc ko nhỉ. Vì 80 vừa ra nên e còn băn khoăn quá ko bít có hợp ko

Dũng Cửu

Đại Tá
Anh dũng ơi , vậy quét keo 2 lớp là như thế nào hả anh? có phải là quét lên 1 lần đợi cho khô rồi quét thêm lần nữa ko ạ? em có nên chuyển sang cốt 729 Z2 ko anh?
Em quét lớp thứ nhất để 5 phút đến 10 phút cho khô hẳn rồi quét thêm lớp nữa mặt lúc này ăn keo sẽ phồng và dãn ra em đợi mặt trở lại trạng thái như cũ rồi dán vào ^_^

Dũng Cửu

Đại Tá
Hi D9, mình chơi cốt amultart và 2 mặt xiom omega 4, nhưng đánh nặng quá. Vừa rồi lại còn bị đau cổ tay phải nghỉ mất 2 tuần chưa khỏi :mad:. mình định dán mặt focus 3 - Snipe bên trái và nhờ D9 tư vấn cho mặt bên phải nào nhẹ, bền, rẻ để thích hợp cho giật moi quả một giật mạnh quả 2 và quan trọng nhất là giảm trọng lượng combo một cách tối đa. thank
Bạn muốn đánh mặt bên phải nhẹ và bền để giảm trọng lượng tối đa hiện trên thị trường có 1 số mặt sau : RASANT POWER SPONGE ( siêu bền) ,HEXER POWER SPONGE (nhẹ ,cảm giác tốt nhưng nhanh hỏng ^_^ ) , HEXER + , EGA JAPAN ,CALIBRA SOUND ( không bền lắm) ,TEN 64FX (không bền )
Theo mình như ý bạn mình VOTE cho mặt RASANT POWER SPONGE của hãng ANDRO ^_^

Dũng Cửu

Đại Tá
Anh ơi cho e hỏi e đánh sardius mà thấy bên anh vừa có ten 80fx e định lấy để đánh fh còn bh e dùng ten 64fx cũ của e đánh có đc ko nhỉ. Vì 80 vừa ra nên e còn băn khoăn quá ko bít có hợp ko
Hi với SADIUS cốt cứng,dày thuần carbon em dán mặt 80FX đánh rất hay :) tốc độ cao ,xoáy cảm giác tốt độ bền mặt này hiện vẫn đang là câu hỏi thôi vì sản phẩm mới ra nên phải có time mới biết ^_^

Dũng Cửu

Đại Tá
Anh ơi mặt focus 3 của e mới dán mà đã dộp rùi có đổi đc k ạ :(
Mặt này em mua ở đâu ? Sản phẩm có tem chính hãng 729 không?em sử dụng keo gì để dán? Nếu sản phẩm chính hãng em có thể cầm qua cửa hàng anh nếu lỗi ở sản phẩm anh sẽ đưa cho đại diện hãng 729 tại Việt Nam đổi lại cho em ^_^

Manhte

Thượng Sỹ
Hi với SADIUS cốt cứng,dày thuần carbon em dán mặt 80FX đánh rất hay :) tốc độ cao ,xoáy cảm giác tốt độ bền mặt này hiện vẫn đang là câu hỏi thôi vì sản phẩm mới ra nên phải có time mới biết ^_^
Chú có mặt đen ko. Hum này cháy lấy đánh xem thế nào. Mà 1tr3 có ship chưa chú

PinOk

Thượng Sỹ
Mặt này em mua ở đâu ? Sản phẩm có tem chính hãng 729 không?em sử dụng keo gì để dán? Nếu sản phẩm chính hãng em có thể cầm qua cửa hàng anh nếu lỗi ở sản phẩm anh sẽ đưa cho đại diện hãng 729 tại Việt Nam đổi lại cho em ^_^
Hi cám ơn anh để mai e cầm qua ạ !

themoon28

Trung Sỹ
Anh Dũng Cửu cho em hỏi là mặt Focus 3 snipe này là sponge bọt khí giống của Đức ko hay là cao su tự nhiên? và độ cứng quy đổi ra thang châu âu là cỡ bao nhiêu? (35 - 37.5- 40 - 42.5...??)

Dũng Cửu

Đại Tá
Anh Dũng Cửu cho em hỏi là mặt Focus 3 snipe này là sponge bọt khí giống của Đức ko hay là cao su tự nhiên? và độ cứng quy đổi ra thang châu âu là cỡ bao nhiêu? (35 - 37.5- 40 - 42.5...??)
Mặt này là dòng bọt khí nhưng công nghệ bọt khí của FOCUS 3 lai giữa Đức và Tầu em này nếu quy đổi ra thang châu âu tầm xấp sỉ giữa 37 & 38
mặt này khi chơi với các dòng cốt cứng thì có tốc độ khá cao ,chơi với các dòng thuần gỗ cảm giác hơi thiếu lực!

Bình luận từ Facebook