Mặt vợt 729-Focus 3 chuyên dụng đánh trái dành cho cốt cứng,carbon

Dũng Cửu

Đại Tá
729 - FOCUS 3 mặt vợt được hãng bóng bàn 729 nghiên cứu phát triển theo công nghệ bọt khí của Đức chuyên sử dụng để sử dụng đánh trái tay( BH) đã có mặt tại Việt Nam phục vụ anh em chị em,đây là sản phẩm bọt khí được tích ứng công nghệ cao có giá rẻ nhất trên thị trường và cũng là sản phẩm bán chạy nhất của hãng 729 trên thế giới,mặt 729 FOCUS III được hãng 729 thiết kế chuyên dụng đánh trái tay được rất nhiều người chơi trên toàn thế giới ưa thích cả về chất lượng sản phẩm và giá chỉ bằng 1 nửa so với các dòng mặt đánh trái tốt trên thị trường :
- Mặt vớt đánh rất êm và ưu điểm là trọng lượng rất nhẹ!
- Là sản phẩm rất hợp với các dòng cốt carbon cứng,dầy và tốc độ cao cho bên trái tay như dòng Tamca của butterfly: SADIUS,slarger,GEGERLY ANPHA,AMUTART,.......
- Nitaku :lagerspear...
- Xiom : axelo, stravadius,zetro quad,strato....
.........

Thông số kỹ thuật của dòng mặt FOCUS III :
SPEED :12
SPIN :11
CONTROL :11
FOWARD :11

729 - FOCUS III

Các bạn vui lòng khi mua sản phẩm để ý mặt sau FOCUS 3 có dán tem 729 chính hãng và tem do cty cổ phần Tân Liên Minh độc quyền phân phối

cao su chế tạo mặt vợt focus 3 rất tươi nhìn bề ngoài độ thẩm mỹ rất cao nói nên chất lượng bề mặt rất tốt,ổn định

lót của focus 3

Thêm 1 dòng sản phẩm chuyên dụng về đánh bên trái với giá thành rất mềm để anh em có thể dễ dàng chọn lựa :)

Dũng Cửu SHOP 92 Nguyễn Thái Học - Ba Đình - HN
Nhà phân phối độc quyền ANDRO tại miền Bắc!Đại lý chính hãng BUTERFLY,XIOM,STIGA,DONIC,DHS,729,TIBHAR,NITAKU..
WEBSITE :http://dungcuubongban.com/
SDT :0988 48 28 34

TK VIETCOMBANK :0451000256732 Nguyễn Tiến Dũng chi nhánh Cầu Giấy
Bán bàn bóng bàn chính hãng Song ngư(DOUBLEFISH,DHS,729,Thăng Long,Bàn liên doanh Việt Nam MP)

729 : Chất lượng và giá trị luôn song hành

Last edited:

linh729

Thượng Tá
Hôm trước em dán mặt này cho 1 anh trong CLB, anh ấy dùng cây Top speed (cốt này khá xịt). Vậy mà khi dán vào oánh cũng nảy phết. Em có cầm và đánh thử 1 lúc thì thấy mặt này mềm, dễ đánh, lại bám bóng nên gò, chặn đẩy, giật đều ổn. Chỉ hơi bị hạn chế 1 chút với quả bạt và những quả đánh xa bàn tầm 1,5m trở lên. Đấy là dán vào top speed, chứ dán vào cốt carbon cứng có khi còn nảy hơn, đánh sướng hơn nữa. Tiếc là chưa được thử với cốt carbon cứng.
Với cái giá 290 ngàn thì mặt vợt này quá là ổn.

leeduni

Thượng Sỹ
Mặt này nếu so với các loại khác như Bracuda bigslam, yasaka 7 soft thì sao ak. Về độ cứng, bám bóng, độ nảy. Thấy mặt sau ghi 42o luôn
Thanks!

thelanqb

Moderator
hiện e rất hài lòng vói baracuda, nhưng em lại muốn mặt này nhẹ hơn 1 tí. ko biết tính năng có có tượng tụ. vậy ko. :)

Dũng Cửu

Đại Tá
hiện e rất hài lòng vói baracuda, nhưng em lại muốn mặt này nhẹ hơn 1 tí. ko biết tính năng có có tượng tụ. vậy ko. :)

Thường mọi người chơi bóng bàn đều nghĩ dòng mặt 729 nặng nhưng em focus 3 này siêu nhẹ bạn ơi !nhẹ hơn baracuda rất nhiều !^_^

Nhà phân phối độc quyền ANDRO tại miền Bắc!Đại lý chính hãng BUTERFLY,XIOM,STIGA,DONIC,DHS,729,TIBHAR,NITAKU..

Bán bàn bóng bàn chính hãng Song ngư(DOUBLEFISH,DHS,729,Thăng Long,Bàn liên doanh Việt Nam MP)

Last edited:

thelanqb

Moderator
thank anh dũng, nhưng quan trọng nó đánh có như baracuda không ạ.
trước em đánh 729 bắn trái OK lắm, chỉ mổi tội nặng quá và cứng nữa nên cũng đành ra đi

Dũng Cửu

Đại Tá
thank anh dũng, nhưng quan trọng nó đánh có như baracuda không ạ.
trước em đánh 729 bắn trái OK lắm, chỉ mổi tội nặng quá và cứng nữa nên cũng đành ra đi

Hi anh chưa biết em đánh cốt gì để tư vấn nữa?em focus 3 này hợp với các dòng cốt cứng và dầy như sadius,slarger,gegerly anpha,lager spear....
Em này đánh hơi giống baacuda nhưng nếu dán vào cốt cứng thì tốc độ cao hơn,tăng trái tốt hơn,nhưng không bám xoáy bằng
Focus 3 thì nhẹ hơn baracuda có lẽ khi dán focus 3 mọi người sẽ ngỡ ngàng vì em này quá nhẹ khác xa các dòng mặt tầu trước đây ^_^

Last edited:

thelanqb

Moderator
Hi anh chưa biết em đánh cốt gì để tư vấn nữa?em focus 3 này hợp với các dòng cốt cứng và dầy như sadius,slarger,gegerly anpha,lager spear....
Em này đánh hơi giống baacuda nhưng nếu dán vào cốt cứng thì tốc độ cao hơn,tăng trái tốt hơn,nhưng không bám xoáy bằng
Focus 3 thì nhẹ hơn baracuda có lẽ khi dán focus 3 mọi người sẽ ngỡ ngàng vì em này quá nhẹ khác xa các dòng mặt tầu trước đây ^_^
vậy nó có bền không anh. em được biết, càng nhẹ thì càng dễ rách vì lớp spoone mỏng với lại mật độ các phân tử không dày đặc nên bị rách là BT.
Trước em mua miếng silver của giant dragon, đánh vài buổi thì rách te tua.

Dũng Cửu

Đại Tá
Công nghệ của hãng 729 thiên về độ bền nên mặt 729 focus 3 này rất bền bạn à, nếu để đánh mấy buổi mà rộp và hỏng thì hơi bất khả thi ^_^

songphaisock

Trung Tá
vậy nó có bền không anh. em được biết, càng nhẹ thì càng dễ rách vì lớp spoone mỏng với lại mật độ các phân tử không dày đặc nên bị rách là BT.

anh D9 đóng dấu kí tên ghi ngày vô, anh này đánh vài buổi mà rách a D9 tặng thêm miếng nữa

songphaisock

Trung Tá

anh D9 đóng dấu kí tên ghi ngày vô, anh này đánh vài buổi mà rách a D9 tặng thêm miếng nữa

vinh_antigai

Trung Uý
Report: Đánh thử mút 729 FOCUS III

Công nghệ của hãng 729 thiên về độ bền nên mặt 729 focus 3 này rất bền bạn à, nếu để đánh mấy buổi mà rộp và hỏng thì hơi bất khả thi ^_^

Hôm T6 vừa rồi nhận được mút do anh D9 gửi từ HN lên, sáng T7 dán vào đánh luôn xem sao. Cảm giác đầu tiên là thấy hình thức của mặt vợt khá ổn. Có lẽ do đặc điểm sử dụng công nghệ bọt khí...nên khi cắt lớp lót rất dễ bị vỡ. Bề mặt thì không thấy có vấn đề gì, hy vọng vẫn dai như đỉa (như truyền thống của 729). Có tấm hình chụp để anh em tham khảo:

Cảm giác khi đánh đúng như lời của D9, bóng nảy tốt, tiếng kêu nghe rất vui tai. Các quả đánh cần được tăng lực thì bóng mới bám, có thể do chưa quen nhưng mình thường hất nhẹ bóng nên bị rúc lưới. Nói chung, với mức giá khá mềm thì đây là một lựa chọn phù hợp.
Chúc anh em chọn đựoc cho mình một mặt vợt vừa bổ vừa rẻ.

Dũng Cửu

Đại Tá
Hôm T6 vừa rồi nhận được mút do anh D9 gửi từ HN lên, sáng T7 dán vào đánh luôn xem sao. Cảm giác đầu tiên là thấy hình thức của mặt vợt khá ổn. Có lẽ do đặc điểm sử dụng công nghệ bọt khí...nên khi cắt lớp lót rất dễ bị vỡ. Bề mặt thì không thấy có vấn đề gì, hy vọng vẫn dai như đỉa (như truyền thống của 729). Có tấm hình chụp để anh em tham khảo:

Cảm giác khi đánh đúng như lời của D9, bóng nảy tốt, tiếng kêu nghe rất vui tai. Các quả đánh cần được tăng lực thì bóng mới bám, có thể do chưa quen nhưng mình thường hất nhẹ bóng nên bị rúc lưới. Nói chung, với mức giá khá mềm thì đây là một lựa chọn phù hợp.
Chúc anh em chọn đựoc cho mình một mặt vợt vừa bổ vừa rẻ.
Hi vâng thanks bác đã RV giúp em quả thật với giá 290k thì đây quả là sản phẩm đáng để anh em lựa chọn ^_^

songphaisock

Trung Tá
Loại này có 2 bản là Focus 3 và Focus 3 Snipe. 2 loại này khác nhau như nào vậy anh. Hiện em đang chơi PG9 đánh trái với BTF ROUNDELL, chuyển qua em này có gì khác biệt nhiều không

Dũng Cửu

Đại Tá
Loại này có 2 bản là Focus 3 và Focus 3 Snipe. 2 loại này khác nhau như nào vậy anh. Hiện em đang chơi PG9 đánh trái với BTF ROUNDELL, chuyển qua em này có gì khác biệt nhiều không

Hiện bên mình chỉ nhập bản cải tiến focus 3 - Snipe em đang đánh BTF Roundell chuyen sang em này cũng khác biệt chút đó focus 3 bám xoáy kém hơn và tốc độ kém hơn chút

Tien Sy

Thượng Sỹ
Anh dũng ơi, em đang chơi cốt 729 C2+ 2 mặt 729-2 nếu đổi mặt vợt thì nên sử dụng 729 hay dawei ạ và kết hợp như thế nào?. Em đánh hay giật phải, giật trái,bạt phải,cắt trái , phát bóng trái tay còn kiểu cắt phải và phái bóng thuận tay thì ko đc. Anh tư vấn zùm em đi

Dũng Cửu

Đại Tá
Anh dũng ơi, em đang chơi cốt 729 C2+ 2 mặt 729-2 nếu đổi mặt vợt thì nên sử dụng 729 hay dawei ạ và kết hợp như thế nào?. Em đánh hay giật phải, giật trái,bạt phải,cắt trái , phát bóng trái tay còn kiểu cắt phải và phái bóng thuận tay thì ko đc. Anh tư vấn zùm em đi
Em có thể dùng 729 - 08 cho FH và 729 FOCUS 3 cho BH nếu 2 mặt này giá hơi cao em có thể chọn FH : 729 - 05 + BH : FOCUS 3 :)

Tien Sy

Thượng Sỹ
Anh dũng ơi , vậy quét keo 2 lớp là như thế nào hả anh? có phải là quét lên 1 lần đợi cho khô rồi quét thêm lần nữa ko ạ? em có nên chuyển sang cốt 729 Z2 ko anh?

Bình luận từ Facebook