Lỗi tại ai

Đức Defenser

Binh Nhì
Sao bác không khen anh ấy động tác đẹp, đánh hay tuyệt vời, còn em thì mấy động tác đó chưa biết đánh thế nào nên chấp nhận "hèn" giơ mặt ra cho bác ấy tẩn. Nhiệm vụ của người chơi là phải có cách để thắng đối phương chứ không nên than vãn họ đánh khó chịu không hợp rơ nên "bị" thua. Bóng bàn phong trào càng đa dạng, và ae cũng chả phải đánh cơm gạo nên cố gắng giao lưu nhiều, đánh nhiều để tìm phương án khắc chế và thắng bên kia thôi.
Ở chỗ e ai cũng khen a ý động tác đẹp , mà đúng là đẹp thật , nhưng kiểu bị sách vở quá nên mới chết , chứ có quả ông ý giật vào e thề là e ko lùi kịp để mà thủ luôn , nhưng 1 trận chắc được 3 quả .

Đức Defenser

Binh Nhì
Muốn đẹp bảo ô ấy rủ chuyên nghiệp mà đánh. Rất ghét kiểu gà, đánh nhờ ,mà tinh vi :)) nghiệp dư thì ô ấy đánh đẹp tnao cũng chỉ là tôm tép thôi. Lần sau k tiếp loại này nữa :))
Nhưng nhiều lúc vắng ko biết đánh vs ai ý bác ạ , vs cả để mà nói tập cơ bản vs ông ý thì cũng rất có lợi cho mình .

Đức Defenser

Binh Nhì
Sẵn bác cho em hỏi rơ cắt thủ thường chọn vũ khí như thế nào để tối ưu vậy bác?
Nói thật là e ko rành tý nào về vũ khí đâu , cốt e có 350k thôi , còn mặt thì là xiom musa 3 , theo cảm nhận của e thì mặt mạnh về thủ hơn , công chán lắm , vì nó mềm.

Đức Defenser

Binh Nhì
Thông tin mới chỉ là một chiều, theo nhìn nhận của một phía. Chắc gì lý do người ta không muốn chơi nữa chỉ là vì đối chuyên cắt. Để khách quan bác up clip bác đánh với bác đó xem thế nào.
Ko up được bác ạ , vì phải bảo mật thông tin cá nhân ,bây h up lên thì cả họ cười mất , vì trong diễn đàn e biết là cũng có nhiều ng bên long biên , đặc biệt là bên Dnt, bác thông cảm.

bantaylua

Đại Uý
Những người biết giật thì thích nhất là gặp phải dơ gò đấy bác ạ. Đối tác của bác được khen là động tác đẹp, chắc là động tác đôi công và giật bóng lúc ít xoáy giai đoạn khởi động thôi. Còn thực chiến là giật bóng xoáy xuống, bóng lắc ngang ... Qua mô tả là biết đối tác kia học nghệ không tinh, chỉ được cái mẽ ngoài, thực thế thuộc hạng chưa biết giật đâu, trình đó mà gặp gai góc chuội chiếc e là còn lí bí hơn nữa. Dơ gò như bác sẽ rất hiệu quả với những bác mới tập giật hoặc sợ bóng nặng thôi. Đề nghị bác giao lưu với một số đối tác sau đây để hoàn thiện kĩ năng nhé: Giao ngắn lên bên phải, phi chuội 2 bên trái phải dài, giật moi xoáy điểm rơi, dùng gai chuội gạt bóng. Nếu bác vẫn thắng được thì chứng tỏ trình độ gò của bác thuộc hạng số má rồi đấy, đủ thành tuyệt chiêu. Hi hi.

Đức Defenser

Binh Nhì
Những người biết giật thì thích nhất là gặp phải dơ gò đấy bác ạ. Đối tác của bác được khen là động tác đẹp, chắc là động tác đôi công và giật bóng lúc ít xoáy giai đoạn khởi động thôi. Còn thực chiến là giật bóng xoáy xuống, bóng lắc ngang ... Qua mô tả là biết đối tác kia học nghệ không tinh, chỉ được cái mẽ ngoài, thực thế thuộc hạng chưa biết giật đâu, trình đó mà gặp gai góc chuội chiếc e là còn lí bí hơn nữa. Dơ gò như bác sẽ rất hiệu quả với những bác mới tập giật hoặc sợ bóng nặng thôi. Đề nghị bác giao lưu với một số đối tác sau đây để hoàn thiện kĩ năng nhé: Giao ngắn lên bên phải, phi chuội 2 bên trái phải dài, giật moi xoáy điểm rơi, dùng gai chuội gạt bóng. Nếu bác vẫn thắng được thì chứng tỏ trình độ gò của bác thuộc hạng số má rồi đấy, đủ thành tuyệt chiêu. Hi hi.
Vâng , nhưng hqua e vừa bị thua trận đầu tiên r bác ạ , lão ý rút kn cứ đứng gò qua lại vs e xong chờ quả gò nào ít xoáy nó giật cho 1 phat e ko đỡ kịp , vs cả e trc e ăn đk sec vit giờ thì bị bắt bài hết r , huhu

Bình luận từ Facebook