Lỗi kĩ thuật

nhatbong

Trung Sỹ
Bữa mình được chỉ kỹ thuật mà hay bị quên, nên cứ vừa đánh vừa lẩm bẩm khẩu quyết, lâu dần thành quen, ví dụ "không dùng lực, không dùng lực", hay "xoay hông, xoay hông"...,
bạn thử lẩm bẩm câu "không được nhảy, không được nhảy" một thời gian thử xem sao, chúc bạn nhảy cao :p

Bữa mình được chỉ kỹ thuật mà hay bị quên, nên cứ vừa đánh vừa lẩm bẩm khẩu quyết, lâu dần thành quen, ví dụ "không dùng lực, không dùng lực", hay "xoay hông, xoay hông"...,
bạn thử lẩm bẩm câu "không được nhảy, không được nhảy" một thời gian thử xem sao, chúc bạn nhảy cao :p
Oke bạn, để mình thử

Bướng Nhất Xóm

Thượng Sỹ
hợp lý phết, mỗi tội gặp pha bóng nhanh quá sợ đang nhẩm thì sau đó lại đi nhặt bóng! haha

Tuyen Chien

Trung Sỹ
Các bác ơi, em mới tập chơi bóng. Em đang có khuynh hướng nhảy lên khi bạt bóng. Làm thế nào để hạn chế nhảy lên thế các bác?
Không nên tập bạt bóng mà chuyển sang giật bóng. Khi nào mỗi lần bạn bạt bóng thì b lại tự thì thầm trong miệng là không bạt bóng, hãy giật bóng. Chúc bạn giật bóng thành công

Bình luận từ Facebook