Lời cảm ơn

Duongapaco

Đại Tá
Thay mặt CLB Bóng bàn APT xin trân thành cảm ơn các anh các chị thành viên CLB Bóng bàn BBC đã xuống phúng viếng ông: Lê Sỹ Giáp là bố đẻ anh: Lê Thanh Hải thành viên CLB Bóng bàn APT mất, đây thể hiện mối quan tâm tình cảm giữa 2 CLB bóng bàn trong tỉnh Lào Cai, một lần nữa xin cảm ơn các anh các chị, chúc cho 2 CLB ngày càng đoàn kết và phát triển

mrbien

Binh Nhì
Thay mặt CLB Bóng bàn APT xin trân thành cảm ơn các anh các chị thành viên CLB Bóng bàn BBC đã xuống phúng viếng ông: Lê Sỹ Giáp là bố đẻ anh: Lê Thanh Hải thành viên CLB Bóng bàn APT mất, đây thể hiện mối quan tâm tình cảm giữa 2 CLB bóng bàn trong tỉnh Lào Cai, một lần nữa xin cảm ơn các anh các chị, chúc cho 2 CLB ngày càng đoàn kết và phát triển

Bác Yên chỉ được cái cẩn thận, việc nên làm thôi mà

Duongapaco

Đại Tá
Dạo này thấy mrBien ít vào diễn đàn quá đấy nhé, tính mình thế mà sống hay thiên về nội tâm và tình cảm cái gì cũng muốn chu đáo với mọi người, nhưng thấy vẫn còn thiếu thiếu một cái gì đó lắm, tối hôm đó mình đợi mãi đến quá 20 h 40 phút mới về nên không gặp được anh em xuống phúng viếng bố Mr Hải.

Bình luận từ Facebook