Lê Văn Tâm " Tâm khùng " - cuộc đời và Bóng bàn

Duongapaco

Đại Tá
Kể từ hôm đi đấu giải ngành Hóa chất VN về Tâm khùng như mê mê tỉnh tỉnh ra sân chơi toàn thua nhiều hơn thắng, không biết có phải Tâm mơ tấm huy chương vàng lại chỉ đạt huy chương bạc hay không mà như vậy nhỉ ? Hay là tuần vừa rồi đánh thua trận độ vịt cỏ nhỉ ?

Duongapaco

Đại Tá
Mộng du tức là mơ tưởng đến HCV nhưng chỉ được HCB, hay là mơ tưởng một em nào đó mà không lấy được nên thế phải không bạn nhỉ

Dũng Gai

Moderator
Kể từ hôm đi đấu giải ngành Hóa chất VN về Tâm khùng như mê mê tỉnh tỉnh ra sân chơi toàn thua nhiều hơn thắng, không biết có phải Tâm mơ tấm huy chương vàng lại chỉ đạt huy chương bạc hay không mà như vậy nhỉ ? Hay là tuần vừa rồi đánh thua trận độ vịt cỏ nhỉ ?

Em nghĩ do Vịt cỏ đó, sau trận Tâm + Hải thua Phong + Hà em nghe tin hai anh đã ly dị nhau và có UBND phường xác nhận đóng dấu rồi anh Yên? Thua đôi nào chứ thua đôi Phong + Hà theo em ko ổn lắm.

Duongapaco

Đại Tá
Thì có lần anh bảo phải kiếm cho Tâm khùng bác sỹ tâm lý mà em, người đâu mà lại:
Lúc thì còn tiếng mất hình,
Lúc bất thình lình mất cả hình lẫn tiếng ?

Dũng Gai

Moderator
Thì có lần anh bảo phải kiếm cho Tâm khùng bác sỹ tâm lý mà em, người đâu mà lại:
Lúc thì còn tiếng mất hình,
Lúc bất thình lình mất cả hình lẫn tiếng ?
Trận hay có tiếng có hình
Trận dở tắt tiếng, tàng hình, bặt tăm.
Bác sỹ tâm lý hỏi thăm
Anh bảo không ốm, chỉ nằm dưỡng thương...

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Ngôi sao tỏa sáng một thời.
Ngày nay sao bị mây trôi che mờ.
Dù cho ấp ủ gấc mơ.
Cũng thành mây khói đợi chờ uổng công,/.

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Chiều qua Tâm khùng cặp với Khôi gai đấu chơi với đôi Yên Thỏa một trận vui ( không có màu gì ), đôi tâm Khôi đi trước 2 quả và thắng đôi Yên Thỏa: 3 - 0, Tâm và Khôi có vẻ vui lắm, chiều nay phải đấu trận này lấy tiền sung quỹ thôi. Đôi Tâm Khôi chuẩn bị tinh thần để chiều nay thi đấu nhé

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Thỏa chỉ giỏi giả chết bắt quạ, dù sao ý anh muốn Thoả quen gai để chiến đôi Dũng Giang, vì thế trận này em fải đánh sáng tạo.

Drhongson

Đại Tá
Trận hay có tiếng có hình
Trận dở tắt tiếng, tàng hình, bặt tăm.
Bác sỹ tâm lý hỏi thăm
Anh bảo không ốm, chỉ nằm dưỡng thương...

Sáng sớm ngứa tay chọc anh Tâm 1 tí ,

Đến nay chưa tỉnh hở anh Tâm ?
Hổng đoạt đuoc Cúp , hóa hâm hâm ?
Keo này chưa thỏa , bày keo khác
Nếu cần toa thuốc _ có lang băm ( là em nè , kk ) .

Last edited by a moderator:

Duongapaco

Đại Tá
Thỏa chỉ giỏi giả chết bắt quạ, dù sao ý anh muốn Thoả quen gai để chiến đôi Dũng Giang, vì thế trận này em fải đánh sáng tạo.
Chắc chắn là đôi Yên Thỏa sẽ thua đôi Dũng Giang rồi nhưng vẫn phải đánh để qua đó mới bộc lộ hết khả năng của các cháu trẻ xem như thế nào. Mình có cảm nhận Thỏa đánh đôi chưa được ngon lành như đánh đơn lắm vả lại có lẽ lối đánh của mình không hợp với lối đánh của Thỏa trong đấu đôi thì phải, mình thử cho Thỏa sếu cặp đôi với Việt lùn thấy ok hơn

Dũng Gai

Moderator
Chắc chắn là đôi Yên Thỏa sẽ thua đôi Dũng Giang rồi nhưng vẫn phải đánh để qua đó mới bộc lộ hết khả năng của các cháu trẻ xem như thế nào. Mình có cảm nhận Thỏa đánh đôi chưa được ngon lành như đánh đơn lắm vả lại có lẽ lối đánh của mình không hợp với lối đánh của Thỏa trong đấu đôi thì phải, mình thử cho Thỏa sếu cặp đôi với Việt lùn thấy ok hơn
Thực ra đôi này rất nguy hiểm anh Yên à, tóm lại anh Yên cặp với anh Hà sẽ là hợp nhất vì bù trừ cho nhau, quả giao của anh Hà trông đơn giản mà nhiều người chết đó.

Duongapaco

Đại Tá
Mọi người trong CLB bảo anh chỉ cặp với người tay trái là hợp thôi, chiều qua Hà ra tập, anh với Hà đánh thắng đôi Thỏa Việt: 3 - 2 đấy, nhưng có lẽ một trận chưa nói lên điều gì nhiều

Bình luận từ Facebook