Lê Thủy Nguyên . Người thổi luồng sinh khí mới cho BB Hà Tĩnh

son_canloc

Đại Tá
Hi Anh Sơn
Vài thông tin của em
Em là Trần Anh Đại, tốt nghiệp trường đại học Xây dựng Hà Nội- khoa Kiến trúc, hiện em công tác tại Công ty VTC Intecom được gần 5 năm, trình bóng bàn có giảm nhưng với kiến thức hướng dẫn khoa học của thầy Nguyên đã giúp em vẫn giữ được phong độ khá ổn định mặc dù hiện nay không có nhiều thời gian chơi bóng, thành tích khi học tập và công tác tại trường là 2 lần vô địch đơn nam giải Bóng bàn sinh viên toàn miền bắc.

. Em đã lập gia đình và có 2 cháu, bé gái đầu được gần 5 tuồi, bé trai sau 1 tuổi.
Hi vọng có dịp đi công tác tại Hà Tĩnh để giao lưu với các anh các bác và có dịp gặp lại Thầy Nguyên.
Anh gặp Thầy thì cho em gửi lời hỏi thăm sức đến Thầy Nguyên nhé. Cám ơn anh
Em Đại
Khi tối giao lưu BB xong 4 anh em ngồi cưa hết 2 lít rượu Can lộc a có hỏi a Nguyên về e nhưng a NG không nhớ ra . Hihi hóa ra e tên là Đại mà a lại nói là Đạt trách gì a Ng không nhớ

bongram

Binh Nhì
Khi tối giao lưu BB xong 4 anh em ngồi cưa hết 2 lít rượu Can lộc a có hỏi a Nguyên về e nhưng a NG không nhớ ra . Hihi hóa ra e tên là Đại mà a lại nói là Đạt trách gì a Ng không nhớ
Hi anh
Lần sau anh uống với thầy 1 lit thôi chứ 2 lit thì thầy nhớ sau được…nói vui vậy thôi,
gặp thầy Nguyên anh cứ nhắc đến lứa Đại, Tú, Hải là thầy nhớ ngay mà. Thanhk anh

Bình luận từ Facebook