Lễ bế mạc, trao giải HAIDUONG PRIMIERSHIP 2012 và Liên hoan giao lưu

Bác này cũng bị thế à tưởng mỗi mình em thôi chứ,em ý kiến góp ý bị ban tổ chức và Ông SM3 coi là nick lạ nên không trả lời và dọa xóa bài,chắc phải khai tên tuổi giới tính,địa chỉ thường trú, địa chỉ cư trú,em thấy mọi người hỏi thắc mắc trên diễn đàn Hà Nội và TPHCM đều được trả lời thỏa đáng,trong đó cũng có một số ''nick lạ'' đó nhé,vì mới viết 1 vài bài mà.

P/s: BTC sẽ không trách nhiệm trả lời những thông tin của các nick lạ trên topic của Hải Dương Premiership. Nếu các thành viên nào cần hỏi, góp ý, trao đổi những thông tin gì với BTC đề nghị các bạn nói rõ tên thật của mình và hiện tại đang sinh hoạt tại CLB nào? Hay đang công tác hay hoạt động ở đâu? Mong các bạn thông cảm.

T/M BTC HẢI DƯƠNG PREMIERSHIP 2012
Lê Quang Vinh
[/QUOTE]

bác cũng phải thông cảm thôi , nhiệm vụ , công việc của BTC rất lớn , em nghĩ BTC tránh những câu hỏi không mang tính chất đóng góp xây dựng là đúng ,nếu như bác thật sự muốn hỏi vấn đề gì đó thì sao không sử dụng nic thangrau để hỏi , em bảo đảm BTC chắc chắn sẽ trả lời bác thật thỏa đáng

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Phong trào và diễn đàn ở các địa phương phụ thuộc rất nhiều vào các SMOD , MOD ở các nơi đó .
Mình thấy BQT nên nhắc nhở các vị MOD HẢI DƯƠNG siêng động chân động tay động não 1 xíu
để làm đầu tàu phong trào , hầu có giải đấu cho anh em đỡ ngứa ngáy .

Chứ như mấy tháng nay BOX HẢI DƯƠNG có vẻ ngủ say lâu quá . HIC .

vanuc

Đại Tá

Trong ảnh này e nhận ra a Tám đội Công chức HD, cách đây khoảng trên 6 tháng gì đó, giao lưu Thanh Miện sang Quỳnh Phụ e bị a Tám thịt 3-1. Hẹn ngày gặp lại a (Không biết a có onl diễn đàn không? Hi)
Note: A Tám người bê hộp màu hồng! :)

Cho mình hỏi bạn áo Lining đỏ, đứng từ trái sang là thứ 4 tên là gì và công tác ở đâu ?
Cảm ơn nhiều!

Last edited:
đó là Hải ninh tay vợt cầu lông số 1 hải dương và cũng là một cây vợt bóng bàn xuất sắc tầm B diễn đàn . Cậu này hình như đang công tác trong sở văn hóa hd thì phải

Sobat

Trung Uý
đó là Hải ninh tay vợt cầu lông số 1 hải dương và cũng là một cây vợt bóng bàn xuất sắc tầm B diễn đàn . Cậu này hình như đang công tác trong sở văn hóa hd thì phải
Cậu ấy Đang làm ở Ban Quản lý Khu di tích Côn Sơn Sao Đỏ Chí Linh Hải Dương.

Sobat

Trung Uý
Cậu ấy Đang làm ở Ban Quản lý Khu di tích Côn Sơn Sao Đỏ Chí Linh Hải Dương Thuộc Sở Văn hoá..

Sobat

Trung Uý
hề hề chào bác , bác cái gì cũng biết , đúng là em đang trong đội lyon nhưng không dám nhận chân chủ lực đâu bác , em ham vui nên tham gia thôi . ok nếu hôm đó ae mình có duyên xếp cùng lượt đánh thì ae mình chiến thôi nhưng nhẹ tay giúp em nhé , em mỏng manh dễ vỡ lắm
. Bác minhbaohiem oánh hay lắm cho em tầm 2 quả bác ợ , cùng chung một dòng họ chắc bác cũng hay như cậu minh của bác nhỉ
Chú Lại cứ khiêm tốn sao bảo chú chấp Minh bảo hiểm 2 bóng thế thì AE mình ngang nhau thôi, anh không được học đánh bóng lên chỉ biết đứng chịu đòn thôi.

Chú Lại cứ khiêm tốn sao bảo chú chấp Minh bảo hiểm 2 bóng thế thì AE mình ngang nhau thôi, anh không được học đánh bóng lên chỉ biết đứng chịu đòn thôi.

chấp hai nhưng đã ăn anh minh trận nào đâu bác , mỗi khi bác minh gặp em là đều nở nụ cười trên môi. như vậy là em đuối hơn bác chút xíu rồi nhưng như thế càng hay , em lại có dịp học hỏi

Sobat

Trung Uý
chấp hai nhưng đã ăn anh minh trận nào đâu bác , mỗi khi bác minh gặp em là đều nở nụ cười trên môi. như vậy là em đuối hơn bác chút xíu rồi nhưng như thế càng hay , em lại có dịp học hỏi
Anh mới đánh đòn gió thế mà đã biết trình của chú rồi, thế chú hơn anh 2 quả, anh chưa ăn được Cậu ấy bao giờ.

Drhongson

Đại Tá
BOX HẢI DƯƠNG hiếm ai vào
Vô đây chỉ gặp bạn<< Giao với đời >>
Phong trào thì mạnh quá trời
Mà sao tin tức lại lười post lên ?
Mem ở dưới , MOD ở trên
Hải Dương chắc muốn cùng Sên thi bò ?
Ngẫm xem thế sự mà Lo ...

ngainguyen

Binh Nhất
ngãi xưnh gái dạo này đòng phim mất tích ở đâu vậy em , lâu rồi không gặp nhỉ

thanks ...nhưng ai đấy nhỉ...e đang đóng phim ở quảng ninh...đã góp sức cho phong trào móng cái đây,,các bạn nào rảnh ra móng cái alo mình để tham gia đánh cùng clb ở đây nhé

thanks ...nhưng ai đấy nhỉ...e đang đóng phim ở quảng ninh...đã góp sức cho phong trào móng cái đây,,các bạn nào rảnh ra móng cái alo mình để tham gia đánh cùng clb ở đây nhé
trời không nhận ra à . Giao đây , thế em ngãi ra móng cái làm giề vậy , hèn gì anh cứ đi tìm em kiếm 50k mỗi chiều mà chẳng thấy đâu. nhớ em quá

vanuc

Đại Tá

Trong ảnh này e nhận ra a Tám đội Công chức HD, cách đây khoảng trên 6 tháng gì đó, giao lưu Thanh Miện sang Quỳnh Phụ e bị a Tám thịt 3-1. Hẹn ngày gặp lại a (Không biết a có onl diễn đàn không? Hi)
Note: A Tám người bê hộp màu hồng! :)

QUOTE=vanuc;192374]Cho mình hỏi bạn áo Lining đỏ, đứng từ trái sang là thứ 4 tên là gì và công tác ở đâu ?
Cảm ơn nhiều![/QUOTE]

Cậu ấy Đang làm ở Ban Quản lý Khu di tích Côn Sơn Sao Đỏ Chí Linh Hải Dương.
Cảm ơn các bác đã cho biết thông tin............

Bình luận từ Facebook