Lào Cai: Hai đôi Vip BBC và APT "đọ" súng

Duongapaco

Đại Tá
Bọn anh đang chờ tín hiệu từ BBC đấy, hay là sáng mai ( chủ nhật ) đi em. Theo anh ko cần tổ chức ăn uống gì đâu, đôi nào thua mừng tuổi đôi thắng lấy may, đấu xong đi chúc tết nhà nhau một chút là vui rồi

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Vụ giao lưu chiều nay gặp anh Biên em tính anh nhé, em cũng muốn làm đơn giản và đi vài nhà chúc Tết cũng ổn bác à. Nếu có thể chiều nay cũng được. Để em liệu.

Dũng Gai

Moderator
Bọn anh đang chờ tín hiệu từ BBC đấy, hay là sáng mai ( chủ nhật ) đi em. Theo anh ko cần tổ chức ăn uống gì đâu, đôi nào thua mừng tuổi đôi thắng lấy may, đấu xong đi chúc tết nhà nhau một chút là vui rồi
Vâng, em cũng suy nghĩ đơn giản như Bác, chiều nay bác chọn 2 đôi nam và 1 đôi nữ mạnh nhất Apatit đến BBC giao lưu vài trận rồi đi chúc Tết mấy nhà anh em chút. Chứ để tập hợp anh em là khó khăn vì dịp Tết này mọi người có xu hướng sợ bia rượu bác ợ. Cứ chơi kiểu du kích đi bác. Trương hợp Cường ko đến em thay Cường giao lưu với anh Yên + Tâm một trận vui. Đã có vài cân trắm đen nhậu bia cho mát rồi bác.

Duongapaco

Đại Tá
Vâng, em cũng suy nghĩ đơn giản như Bác, chiều nay bác chọn 2 đôi nam và 1 đôi nữ mạnh nhất Apatit đến BBC giao lưu vài trận rồi đi chúc Tết mấy nhà anh em chút. Chứ để tập hợp anh em là khó khăn vì dịp Tết này mọi người có xu hướng sợ bia rượu bác ợ. Cứ chơi kiểu du kích đi bác. Trương hợp Cường ko đến em thay Cường giao lưu với anh Yên + Tâm một trận vui. Đã có vài cân trắm đen nhậu bia cho mát rồi bác.
Hai ngày vừa qua phòng anh có mẹ một chị mất tại phường Cốc Lếu, vì bận phục vụ đám hiếu nên ko vào diễn đàn xem tin tức được, anh không biết em có ý định như trên nên em thông cảm cho anh nhé. Em trao đổi với Mr Biên đi, bọn anh ok mà em. Tâm khùng cứ hỏi mãi về trận đấu đấy

Dũng Gai

Moderator
Hai ngày vừa qua phòng anh có mẹ một chị mất tại phường Cốc Lếu, vì bận phục vụ đám hiếu nên ko vào diễn đàn xem tin tức được, anh không biết em có ý định như trên nên em thông cảm cho anh nhé. Em trao đổi với Mr Biên đi, bọn anh ok mà em. Tâm khùng cứ hỏi mãi về trận đấu đấy
Vâng, hôm qua bọn em giao lưu xong đi uống bia với cá trắm đen nướng ngon quá bác à. Lâu ko thấy Cường đến CLB em, để chiều nay em hỏi anh Biên xem.

Duongapaco

Đại Tá
Vâng, hôm qua bọn em giao lưu xong đi uống bia với cá trắm đen nướng ngon quá bác à. Lâu ko thấy Cường đến CLB em, để chiều nay em hỏi anh Biên xem.
Anh Biên là người chu đáo và cẩn thận chắc là anh ấy bận công việc thôi chứ anh ấy không quên đâu, nhưng theo mình trận này cũng ko nên đặt nặng nề ăn thua đâu mà chỉ đấu cho vui thôi. Năm mới chỉ mừng tuổi và thăm nhà nhau cũng vui lắm rồi phải không em.
Anh đang có ý định tổ chức giải bóng bàn: đôi nữ & đôi nam nữ CLB APT mở rộng, để chị em yêu thích môn bóng bàn được gặp nhau nhân ngày quốc tế phụ nữ mùng 8/3, đây cũng là việc làm có ý nghĩa sâu sắc mà từ trước đến nay chưa có cơ quan nào trong tỉnh Lào Cai tổ chức thì phải, em ủng hộ chương trình thi đấu này của anh nhé. ( Có thể tổ chức vào chủ nhật ngày mùng 3/3 vì ngày mùng 8 là thứ 6 mọi người còn đi làm )

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Xem các nội dung của diễn đàn Lào Cai, GaiTabor thấy DuongApaco và Dũng gai như là 2 Tổng biên tập của tạp chí bóng bàn APT và BBC phải không?

Dũng Gai

Moderator
Thân gửi anh Yên:
1. Đúng như dự đoán của anh, anh Biên dạo này bận, nhìn thấy rượu bia là lảng xa. Dự kiến cuối tuần này anh Biên mới hồi phục phong độ và tiếp chiêu bác Yên được, có thông tin gì mới em điện trực tiếp cho Bác Yên;
2. Về tổ chức cặp đôi hoàn hỏa 8-3, em đã nói ới Hoa và Hồng thấy 2 chân dài này phấn khích lắm. Về ghép cặp đôi hoàn hảo CLB BBC dự kiến sẽ làm lễ rút thăm vì các "chân ngắn" của BBC hàm én mày ngài ai cũng thích cặp đôi với Hoa và Hồng. Em đành phải in phiếu bốc thăm may mắn.
Ai trúng thăm này sẽ được kẹp đôi và có 1 món quà nhỏ mồng 8-3 cho chân dài của mình khi dự thi tại CLB APT.
Còn trường hợp các hảo thủ nào ngoài CLB APT muốn cặp đôi với các chân "rài" BBC thì phải mang đấu giá...

Duongapaco

Đại Tá
Thân gửi anh Yên:
1. Đúng như dự đoán của anh, anh Biên dạo này bận, nhìn thấy rượu bia là lảng xa. Dự kiến cuối tuần này anh Biên mới hồi phục phong độ và tiếp chiêu bác Yên được, có thông tin gì mới em điện trực tiếp cho Bác Yên;
2. Về tổ chức cặp đôi hoàn hỏa 8-3, em đã nói ới Hoa và Hồng thấy 2 chân dài này phấn khích lắm. Về ghép cặp đôi hoàn hảo CLB BBC dự kiến sẽ làm lễ rút thăm vì các "chân ngắn" của BBC hàm én mày ngài ai cũng thích cặp đôi với Hoa và Hồng. Em đành phải in phiếu bốc thăm may mắn.
Ai trúng thăm này sẽ được kẹp đôi và có 1 món quà nhỏ mồng 8-3 cho chân dài của mình khi dự thi tại CLB APT.
Còn trường hợp các hảo thủ nào ngoài CLB APT muốn cặp đôi với các chân "rài" BBC thì phải mang đấu giá...
Chú cái gì cũng hay thật đấy, ạnh chịu chú đấy. Theo chương trình dự kiến thi đấu bóng bàn CLB APT mở rộng chào mừng ngày quốc tế phụ nữ mùng 8 - 3 của anh thì mời một số đôi nam nữ và đôi nữ của các CLB có chị em tham gia chơi bóng bàn trong tỉnh Lào Cai như: BBC mời 2 đôi ( Biên, Dũng, Hoa, Hồng ) Duyên Hải mời 2 đôi ( Phước, Hải, Ngân, Hồng ) các CLB khác mời 2 đôi ( Sơn,Ca, Hiệp, Lan ). Không biết CLB sới Lu, Sa Pa & Bảo Yên có bóng hồng nào chơi bóng bàn không em nhỉ ?

Dũng Gai

Moderator
Chú cái gì cũng hay thật đấy, ạnh chịu chú đấy. Theo chương trình dự kiến thi đấu bóng bàn CLB APT mở rộng chào mừng ngày quốc tế phụ nữ mùng 8 - 3 của anh thì mời một số đôi nam nữ và đôi nữ của các CLB có chị em tham gia chơi bóng bàn trong tỉnh Lào Cai như: BBC mời 2 đôi ( Biên, Dũng, Hoa, Hồng ) Duyên Hải mời 2 đôi ( Phước, Hải, Ngân, Hồng ) các CLB khác mời 2 đôi ( Sơn,Ca, Hiệp, Lan ). Không biết CLB sới Lu, Sa Pa & Bảo Yên có bóng hồng nào chơi bóng bàn không em nhỉ ?
Ở Phố Lu em ko rõ lắm, Sa Pa thì ko thấy bóng hồng nào anh à. Sa Pa chỉ có má hồng nhiều thôi. Má hồng thì dùng để hôn chứ ko đánh bóng.

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay sẽ diễn ra trận đọ súng giữa các đôi nam VIP BBC & APT tại đại bản doanh CLB BBC, theo thông tin mới nhất thì Cường Ngân hàng đang chuẩn bị đi Đà Nẵng đấu giải ngành Ngân hàng nên có thể không đấu, thay vào đó cao thủ Dũng gai sẽ kẹp đôi với Mr Biên để tiếp chiến, có lẽ sẽ khó khăn hơn cho đôi VIP của APT đây ? Thông tin trận đấu sẽ được CLB BBC đưa tại trang này

Duongapaco

Đại Tá
Ở Phố Lu em ko rõ lắm, Sa Pa thì ko thấy bóng hồng nào anh à. Sa Pa chỉ có má hồng nhiều thôi. Má hồng thì dùng để hôn chứ ko đánh bóng.
Chú nói thế làm anh nóng hết cả người rồi đấy... ? con gái Sa Pa đỏng đảnh lắm, các em chỉ thích dân du lịch thôi chứ có lẽ bóng bàn thì không mấy mặn mà lắm. Trước kia có Huệ con Bác Hùng chơi bóng bàn khá tốt, nay không biết ở đâu mà lâu rồi ko thấy đấu giải tỉnh nữa

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Chú nói thế làm anh nóng hết cả người rồi đấy... ? con gái Sa Pa đỏng đảnh lắm, các em chỉ thích dân du lịch thôi chứ có lẽ bóng bàn thì không mấy mặn mà lắm. Trước kia có Huệ con Bác Hùng chơi bóng bàn khá tốt, nay không biết ở đâu mà lâu rồi ko thấy đấu giải tỉnh nữa
Chống lầy xã xa rồi, hình như Nam Định thì phải.

Dũng Gai

Moderator
Chiều qua, 22 tháng 2 năm 2013, tại hang cọp BBC đã diễn ra cuộc giao lưu bóng bàn thân mật phạm vi khách mời quy mô nhỏ giữa CLB BBC và CLB APT. Cuộc giao lưu này mang tính khai xuân của CLB BBC. Khách mời khiêm tốn, chỉ vài hảo thủ bên CLB APT (6 người) do anh Yên Chủ nhiệm CLB làm trưởng đoàn.
Các trận đấu diễn ra thân mật, mang tính ngoại giao là chính (có lẽ chưa bên nào bung hết sức). Kết quả tàm tạm như sau:
1. Đôi Dũng + Biên - Yên + Tâm: 3 -2. Trận đấu lâm ly, đôi Dũng Gai + Biên lội ngược dòng với tỷ số chung cuộc 3 - 2.
2. Đôi Biên + Cường - Yên + Trường : 3-2. Trận này cũng lâm ly đến phút cuối...
Ngoài ra còn một số trận giao lưu thân mật khác như Hồng + Hoa gặp Lộc + Trang, đánh đơn....
Kết thúc trận đấu câu lạc bộ BBC + APT khai xuân tại quán gà Hải Yến III trong không khí thân mật, ấm cúng. Rượu càng ngấm, càng bộc lộ khả năng chém gió siêu hạng của các VĐV hai CLB và hứa hẹn những cuộc giao lưu nồng ấm tình người.
TBT tập đài phát thanh CLB BBC trân trọng thông tin!

Duongapaco

Đại Tá
Hôm qua CLB APT đã cử 6 thành viên lên dự khai xuân với CLB BBC theo chương trình năm mới của BBC, sau khi gặp nhau tay bắt mặt mừng chúc nhau năm mới các đôi đã vào thi đấu ngay. Kết quả một số trận như sau:
1. Biên + Yên thắng Khao + Khôi: 3 - 2
2. Biên + Dũng thắng Yên + Tâm: 3 - 2 ( sau khi bị dẫn 0 - 2 )
3. Biên + Cường thắng Yên + Trường: 3 - 2
4. Hoa + Hồng thắng Lộc + Trang: 3 - 1
5. Giang thắng Tâm: 3 - 2
6. Yên + Lộc thua Khao + Hồng: 0 - 3
7. Hoa thắng Lộc: 2 - 1
...........
Kết thúc buổi giao lưu CLB BBC đã tổ chức một buổi liên hoan rất vui vẻ ở nhà hàng Hải Yến II và tổ chức đi chúc tết một số ACE trong CLB BBC

Last edited:

Bình luận từ Facebook