Lào Cai: CLB BBC - Đất lành, chim đậu.

thanhbg

Thượng Sỹ
Sau 2 ngày giao lưu bóng bàn tại CLB Sông Thương - Bắc Giang và CLB Thị Cầu Bắc Ninh. Đoàn Lào Cai đã trở về trong niềm xúc động về những tình cảm của anh, chị em nơi đây. Thay mặt CLB BBC xin gửi lời cảm ơn tới tất cả các anh chị trong CLB Sông Thương, Thị Cầu đã giành cho đoàn Lào Cai những buổi giao lưu vui vẻ, ấn tượng và không bao giờ quên. Chúc các anh, chị, em luôn mạnh khỏe và hẹn ngày gặp lại./.
Rất vui được biết đoàn LC đã về tới nhà trong tâm trạng vui khỏe ,chúc các bạn bước vào ngày làm việc mới với tâm trạng sảng khoái nhất và cũng mong ace BBC hãy góp ý trân thành về những gì còn thiếu sót trong cuộc vui để hoàn thiện cho những lần sau ,xin cảm ơn các bạn đặc biệt em HOA+HỒNG đã không ngại đường xá xa sôi để góp mặt trong cuộc giao lưu,sự có mặt của hai em làm cho cuộc vui thêm nhiều ý nghĩa. đang lúi húi chát {Oanh} vợ a cũng ké vào xin gửi lời chúc sức khỏe hộ tới ace đoàn BBC Cho a gửi lời tới Dũng [Gai} một điều đáng tiếc vì sự vắng mặt trong những ngày vui vừa qua vì hai lần rồi Thành và Dũng chưa được gặp nhau trên bàn bóng hihi..... Cho tôi gửi lời chào tới chủ nhiệm Hằng nhé ,chào tạm biệt hẹn gặp lại

HoagaiBBC

Binh Nhất
Một chuyến đi tuyệt vời anh Thành ah, xin cảm ơn các anh các chị đã nhiệt tình đón tiếp chúng em anh nhé. Hẹn gặp lại các anh tại Lào Cai

Bình luận từ Facebook