Làm quen - xin gia nhập câu lạc bộ.

Hoàng Văn Long

Thượng Sỹ
Xin chào câu lạc bộ, em tên Long. Em rất đam mê bóng bàn và cũng muốn được giao lưu, học hỏi về môn này. Các bác cho em biết muốn gia nhập clb thì làm như thế nào vậy. Nếu được thì các bác cho em xin nội quy, địa chỉ của clb. Em rất muốn tham gia giao lưu cùng câu lạc bộ.
Em xin cảm ơn!

Huy thanh khê

Thiếu Uý
Xin chào câu lạc bộ, em tên Long. Em rất đam mê bóng bàn và cũng muốn được giao lưu, học hỏi về môn này. Các bác cho em biết muốn gia nhập clb thì làm như thế nào vậy. Nếu được thì các bác cho em xin nội quy, địa chỉ của clb. Em rất muốn tham gia giao lưu cùng câu lạc bộ.
Em xin cảm ơn!
A đang ở tỉnh nào thế a

tho ga

Thượng Sỹ
Em xin cảm ơn!
Ở đường hồng mai cách bạn tầm 2km có một câu lạc bộ có 4 bàn đẹp...mình từng qua đó để mua mặt vợt của a khanhcfc

Maggi

Trung Sỹ
Mình cũng mới tập chơi, nhưng vào clb thì ko bit danh voi ai, có ai cho đánh cùng ko, nên trì hoãn mãi ko dám vào

Bình luận từ Facebook