Làm hộp đựng vợt bằng gỗ

vcbshark

Đại Tá
Làm hộp kiểu như vầy nhưng chọn vân gỗ đẹp thì đơn giãn hén anh @Ancoi zippo ?

View attachment 16319 View attachment 16320

Hộp đẹp quá anh ơi, hộp này của anh làm bằng gì đấy ạ.

Ở cơ quan em có ông có hộp Donic kiểu như thế này nhưng trông thô lắm, bọc da đoàng hoàng nhưng thô kệch, không nuột nà thế này đâu.

anzippo

Đại Tá
Chỉ có anh An còi là "lấy mỡ nó rán nó", đa số anh em bb đều giấu tiền vợ để chơi bb, riêng anh An còi làm cho vợ hài lòng nhất ... Topic ACT SX vợt kéo dài 73 trang và còn, còn nữa chứng tỏ sức sống ACT ngon lành cành đào .
An còi tiếp thị rất hay, đi đâu cũng lấy cốt ACT thị phạm thắng vài trận, sau đó đau tay thua lại chầu bia và trên bàn bia lại có vài hợp đồng., nhưng phải công nhận sản phẩm tốt (+rẻ) mới sống lâu như thế !
Anh An còi vui là chính, đam mê bb nên rất nhiều lần bán được 1 cây vợt, tiền giao lưu mất gấp đôi, về nhà vợ hỏi rằng qua cầu gió bay.
Anh vừa bảo vợ đuwa 10 tr đeer mua cacbon vợ tròn xoe 2 con mắt

vcbshark

Đại Tá
Anh vừa bảo vợ đuwa 10 tr đeer mua cacbon vợ tròn xoe 2 con mắt

Just for laught: Đây là mẩu đối thoại giữa hai vợ chống anh @Ancoi zippo :
A.A: Em đưa anh 10 triệu nhé, anh em cứ bảo làm vợt mà lại không đặt cọc, thanh toán thì chậm, lại đòi hỏi cao, tiền anh toàn bị nợ, hết tiền mua Carbon thử nghiệm rồi !
V.A: 10 triệu á, sao lại thế, hôm qua anh lấy có 5 triệu mua nhà thôi mà ?
A.A: Ừ, thì cái nhà đấy có 500m, 50% là 5 triệu thì đúng rồi còn gì, tí anh ra rút nốt cái sổ Tiết kiệm dùng để chi tiêu của anh trả nốt 50% nữa, tuần sau em gọi bọn dđ xem có thằng nào xây dựng bảo thiết kế nhé.
V.A: Anh đừng có vòng vo, 10 triệu thì anh mua cả máy bay carbon à ?
A.A: Đâu có, vật liệu mới, có phải chỉ mỗi carbon là than đâu em, bây giờ nó trộn cả men bia với lúa mạch, ủ xong rồi mới khuấy tàn thuốc lá vào, lại phải có cả nem quấn, lợn xông khói, bắp bò vào rồi thử chán, mấy tiếng liền, được mới đi vào sản xuất đấy em ạ.
V.A: Thế nói chung là có ngon hơn carbon cũ không ?
A.A: Ngon hơn nhiều, hôm nọ anh đi thử sản phẩm mới về em chả khen mấy ngày liền còn gì, tuần trước ấy ?
V.A: À, em nhớ rồi, thế tiện em đưa luôn anh 20 triệu, bảo nó làm luôn sản phẩm mới hơn đi, trộn nhiều men bia với lúa mạch vào, bớt tàn thuốc lá đi, anh mua về nhiều nhiều hoặc kiểm tra đánh giá kỹ vào nhé. Nhưng kiểm tra xong thì phải về luôn nhé, trước khi đi nhắn tin cho em chuẩn bị nha.

Hà hâhhahahahahahahhaha:)

anzippo

Đại Tá
Hộp vợt của em có cần carbon đâu anh @Ancoi zippo ơi :confused:. Mà vợt của em cũng no carbon luôn nhé:D:p

Không phải lỗi của em, tại các bác @Red Arc @phungducthang @subin ... đấy chứ ạ:mad:
Đúng rồi k phải tại em mà tại Red Ảrc đó , hôm vào sg mua cacbon nhưng red rủ đi nha trang chơi , đi câu cá do thuyền chạy nhanh quá làm bay hết tiền bây giờ phải lấy tiền vợ , khóc như mưa hihihihi

Last edited:

Red Arc

Đại Tá
Đang làm mẩu dở dang mà ông Red Arc quăng cái ảnh lên làm mình quăng luôn cái hộp. Thôi chờ hàng của bác Ancoi vậy. Thấy đơn giản mà sao khó quá chừng.
Cái này là ảnh website thôi các bác ợ. Thấy đẹp nên post lên cho anh An tham khảo thôi, kekeke

drmatchetzoola

Đại Tá

Nhựa và giấy tổng hợp của Killerspin, nếu gỗ như thế này thì An Lành cũng không chịu nỗi tiền sản xuất, huống chi An Còi.:):D:p

vcbshark

Đại Tá

Đẹp quá anh @Red Arc ơi, nếu cái này không làm bằng Hinoki mà làm bằng tre ép, nguyên liệu mới chắc cũng chịu được anh ạ.

Nhà em có hộp bằng tre ép, dầy khoảng 1 cốt vợt, rất cứng, bền cực kỳ mà cũng chỉ để đựng trà thôi anh ạ, kích thước khoảng gấp rưỡi cái vợt chiều dài, gần gấp đôi cái vợt chiều ngang, em dùng để đựng cờ tướng, bị thằng bạn ăn luôn cả bộ. Cả hộp hình như có 500k thôi anh ạ, nên em nghĩ cái hộp cũng không đắt lắm, chịu được

Bình luận từ Facebook