Làm hộp đựng vợt bằng gỗ

vcbshark

Đại Tá
Trước đây chỉ có 2 cái vợt nên không quan tâm lắm đến việc giữ ở đâu.

Nay số lượng đã lên đến 6, em có nhu cầu cần bảo quản vợt (và thỉnh thoảng khoe), nên muốn làm cho mỗi vợt 1 cái hộp bằng gỗ, có nắp.

Em thấy các hộp gỗ đựng quà tặng là đối tượng tương đối phù hợp với các vợ thứ, nên muốn nhờ các bác (đặc biệt là Miền Nam) cho em hỏi địa chỉ có thể đặt được hộp gỗ đựng quà tặng có kích thước phù hợp làm hộp vợt.

Các bác chỉ cho địa chỉ uy tín thôi ah, em sẽ nhờ bạn bè đặt và ship, không làm phiền các bác đâu ạ (bác nào có hảo tâm giúp đỡ đặt hộ em xin nhận ạ:D:D:D).

Em cám ơn.:D:D:D:D:D:D:D

vcbshark

Đại Tá
Bác đã nhìn thấy hộp đựng chè Hồng Trà và hộp đựng Đông Trùng Hạ Thảo bằng tre ghép chưa, kiểu thế. Về Hà Nội em mua thêm xốp mít nữa là thành hình vợt luôn

anzippo

Đại Tá
Ố do
Bác đã nhìn thấy hộp đựng chè Hồng Trà và hộp đựng Đông Trùng Hạ Thảo bằng tre ghép chưa, kiểu thế. Về Hà Nội em mua thêm xốp mít nữa là thành hình vợt luôn
Ố dờ tưởng gì chứ hộp quá đơn giản , mua 3 cây ACT tặng cho 1 hộp làm bằng gỗ hinoki ( 1 hộp đựng đuwowcj 2 cây )

vcbshark

Đại Tá
03 cây của anh @anzippo là 850k*03 = 2.550k.

Em đặt anh 03 cây gồm: yêu cầu chung chỉ là ĐÁNH MẶT TÀU, KHÔNG CARBON, NHANH, NHẸ, RUNG. Đối chiếu sang tương đương như sau:

01 HAO2 đã đặt nhưng anh chưa giao, cho em chuyển thành Long3 vì anh em khen cây này nhanh
01 cây giống Victas K.MATSUSHITA OFF
01 cây giống Darker Speed 90 (vì vừa đọc mới biết anh làm được Hinoki 1 lớp rồi).
Em không tính cây đặt cho cậu ấm sứt vòi nhà em đã nhận từ tháng 6/2014

Anh làm giúp em 03 hộp gỗ, tiêu chuẩn thấp hơn nhưng là:

1. Mỗi hộp đựng được 2 vợt, giáp lưng, mặt quay về các phía ngược nhau.
2. Nguyên liệu làm bằng gỗ cứng, càng cứng càng tốt, đừng Hinoki vì nó chỉ được cái đẹp, nhưng không hữu dụng với việc bảo quản và thực chiến mamg đi mang lại. Em về em đi bọc da lại ạ
3. Có nắp đóng mở theo kiểu cửa ra vào chính, hai cánh hai bên. Khít, kín để có thể cho gói chống ẩm vào chống ẩm được.
4. Anh tính toán chi phí phát sinh ạ.

Em cám ơn anh @anzippo. Nếu được anh mes em nhé. Nếu không bận việc, em sẽ tham gia nghỉ mát cùng cơ quan vào cuối tháng 7 tại Đà Nẵng, và xin anh chấp 9-10-9.:p:p:p:p

Last edited:

anzippo

Đại Tá
03 cây của anh @anzippo là 850k*03 = 2.550k.

Em đặt anh 03 cây gồm: yêu cầu chung chỉ là ĐÁNH MẶT TÀU, KHÔNG CARBON, NHANH, NHẸ, RUNG. Đối chiếu sang tương đương như sau:

01 HAO2 đã đặt nhưng anh chưa giao, cho em chuyển thành Long3 vì anh em khen cây này nhanh
01 cây giống Victas K.MATSUSHITA OFF
01 cây em chưa nghĩ ra, nhưng sẽ đặt anh sau.

Anh làm giúp em 03 hộp gỗ, tiêu chuẩn thấp hơn nhưng là:

1. Mỗi hộp đựng được 2 vợt, giáp lưng, mặt quay về các phía ngược nhau.
2. Nguyên liệu làm bằng gỗ cứng, càng cứng càng tốt, đừng Hinoki vì nó chỉ được cái đẹp, nhưng không hữu dụng với việc bảo quản và thực chiến mamg đi mang lại. Em về em đi bọc da lại ạ
3. Có nắp đóng mở theo kiểu cửa ra vào chính, hai cánh hai bên. Khít, kín để có thể cho gói chống ẩm vào chống ẩm được.
4. Anh tính toán chi phí phát sinh ạ.

Em cám ơn anh @anzippo. Nếu được anh mes em nhé. Nếu không bận việc, em sẽ tham gia nghỉ mát cùng cơ quan vào cuối tháng 7 tại Đà Nẵng, và xin anh chấp 9-10-9.:p:p:p:p
Gỗ hinoki già mà lấy dưới gốc thì cứng lắm
, như vây khác gì cái tủ con

anzippo

Đại Tá

vcbshark

Đại Tá
Gởi red ảc mà đawt an vòi làm hộp thì làm 1 tháng mới đủ để cho red ảrc đựng vợt

Em ko bì được anh Red Art, chỉ vì những gì MÌNH CẢM THẤY THIẾT THỰC thôi ạ. Nếu bác giúp được thì em không phải đựng vào hộp cơm bằng nhựa nữa.

Bình luận từ Facebook