Lại thách đấu bóng bàn các vận động viên Hạng ruồi !

dantoon

Trung Sỹ
Qua nhiều trận , dantoon đã có cả chiến thắng và chiến bại.
Điều quan trọng nhất là được giao lưu, học hỏi và thèm Bia

TOPIC trước đã bay theo lỗi của FORUM giờ dantoon lập lại TOPIC rất mong các vận động viên phong trào quan tâm, anh em có dịp giao lưu vui vẻ.
Em hiện đang làm việc và ngụ tại Công an huyện Thanh Ba . Còn zin, chưa vợ, sức khỏe tốt :eek: !
Rất mong nhận được sự quan tâm của anh em !

SDT 01698.808.808

Last edited:

dantoon

Trung Sỹ
các bác có gì mà phải tranh luận gớm vậy
lên Thanh Ba thì alo cho em để được cùng nhau uống bia nhé

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Bác giới thiệu sơ sài về bản thân quá khiến người khác nghi ngờ lưu manh giả danh tri thức, ko ai dám thịt bác cả,

dantoon

Trung Sỹ
avatar, em gái xinh quá..........ở đâu thế pác.......em ghé qua....

avatar là bạn gái em, cũng là 1 vận động viên bóng bàn nhưng đang tập tọe đôi công thôi ạ.
Em ở Công an huyện Thanh Ba, bác cứ lên đến Thanh Ba thì alo em

dantoon

Trung Sỹ
Đại loại như em đánh ngang cậu Đăng ngựa hoặc cậu Phúc Anh Việt Trì chẳng hạn!!! ;)

em cũng chưa đánh với Đăng ngựa hoặc Phúc Anh lần nào nhưng em nghĩ mình ngang ngửa với các tay vợt hạng D diễn đàn.
bác cho em địa chỉ đi, em hay xuống HN lắm đó

a Tủn

Binh Nhì
nếu có dịp xuống Hà Nội mời bác ghé clb Duy Hưng - Thanh Xuân giao lưu với em và anh em nhé!
Nếu chính xác trình bác hạng D em xin liều đánh ngang với bác, mong bác bớt chút thời gian xuống đây cầm hộ em mấy chai nước thơm đem về uống!

hieudoanbay919

Trung Sỹ
nếu có dịp xuống Hà Nội mời bác ghé clb Duy Hưng - Thanh Xuân giao lưu với em và anh em nhé!
Nếu chính xác trình bác hạng D em xin liều đánh ngang với bác, mong bác bớt chút thời gian xuống đây cầm hộ em mấy chai nước thơm đem về uống!

Vào đký mấy trận tháng 9 đê, sang đây lang thang chém gió giề thế!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Qua nhiều trận , dantoon đã có cả chiến thắng và chiến bại.
Điều quan trọng nhất là được giao lưu, học hỏi và thèm Bia

TOPIC trước đã bay theo lỗi của FORUM giờ dantoon lập lại TOPIC rất mong các vận động viên phong trào quan tâm, anh em có dịp giao lưu vui vẻ.
Em hiện đang làm việc và ngụ tại Công an huyện Thanh Ba . Còn zin, chưa vợ, sức khỏe tốt :eek: !
Rất mong nhận được sự quan tâm của anh em !

SDT 01698.808.808
.

Hôm nào phải lên Thanh Ba oánh nát hàng đ/c chủ thớt này!!!

dantoon

Trung Sỹ

hehe. nhận lời của bác. em hay xuống HN lắm. có dịp em sẽ alo liền

Bình luận từ Facebook