Kỹ thuật tam giác - BH đã thực hiện được - H3 của tương lai

langngoi

Đại Tá
Nếu đánh với tầm anh em mình thì chắc anh đi đủ vòng không vấn đề gì, nhưng tầm cao hơn thì mệt lắm, đua theo cũng oải phết, cứ phải từ từ thôi
:p đơn giản nó là sự thích:p chứ thế này thì nửa vời quá, nông choèn choẹt. tính đường lên làm vdv chăng bác? có lên chục bóng nữa thì trên đầu bác vấn cả nghìn người :) dạng này như kiểu trên đông dưỡi hè :D chả ra làm sao cả :D hehe

Trạng .... CÁ

Đại Tá
:p đơn giản nó là sự thích:p chứ thế này thì nửa vời quá, nông choèn choẹt. tính đường lên làm vdv chăng bác? có lên chục bóng nữa thì trên đầu bác vấn cả nghìn người :) dạng này như kiểu trên đông dưỡi hè :D chả ra làm sao cả :D hehe
Cả đời thằng VĐV may ra gặp được 1.000 đối thủ, nên yên tâm cứ thắng tầm 500 đối thủ là lên A được rồi :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thế này thì lại phải phạm quy rồi, chơi 2 mặt đều cùng màu cho máu, xoay vợt thoải mái kkk
Em nghĩ chả có gì phạm quy

Họ phân đỏ đen để biết khi nào đánh mặt nào cho đối phương dễ phân biệt, vì vậy, bác đánh 2 mặt như nhau thì bác xoay vợt cho nó ... ĐẸP chứ chả liên quan gì đến kết quả trận đấu.

Em chơi 2 mặt H3, trọng tài nó chán nó chả thèm bắt bẻ:p

Trainee

Đại Tá
Em sắp về XO, lại đang yếu pin, nên vẫn muốn thử dán cả 2 em 51 lên 1 trong 2 cốt, nếu được chuyển sang Đức Nhật để tiết kiệm sức lực anh ạ
Anh cũng đang đánh 2 mặt x51 mới đổi sang ten05 đánh kg thoải mái bằng, chỉ đc cái nhẹ hơn chút thôi
Theo em chỉ chơi 1 mặt Pro 51 thôi, mặt còn lại nên chơi mềm mại hơn. Mặt pro này lúc mới, 3 tháng đầu thì vô cùng bám xoáy, sau đó nếu chơi dòng cốt mềm thì vẫn ổn, còn cốt cứng, nhanh thì nó hơi tụt!

Bbtayninh

Thượng Tá
Theo em chỉ chơi 1 mặt Pro 51 thôi, mặt còn lại nên chơi mềm mại hơn. Mặt pro này lúc mới, 3 tháng đầu thì vô cùng bám xoáy, sau đó nếu chơi dòng cốt mềm thì vẫn ổn, còn cốt cứng, nhanh thì nó hơi tụt!
Vậy em tiếp tục gắng bó với ten 05 thôi.hàng qua sử dụng còng 80-90% giá rẻ hơn pro 51.nhưng sau 3tháng tuy nổi gai nhưng độ xoáy và ổn định giảm ko đáng kể.fan target đừng gạch em.hehe

Trainee

Đại Tá
Vậy em tiếp tục gắng bó với ten 05 thôi.hàng qua sử dụng còng 80-90% giá rẻ hơn pro 51.nhưng sau 3tháng tuy nổi gai nhưng độ xoáy và ổn định giảm ko đáng kể.fan target đừng gạch em.hehe
Bắt mèo giống chó thì cho ăn c*t cũng không ổn mà! :D

Bình luận từ Facebook