Kinh nghiệm khi thi đấu với người sử dụng mặt GAI hoặc ANTI

thuongtihar

Thượng Sỹ
Đại đa số những người tập bóng bàn cơ bản thường ít khi thi đấu với người sử dụng mặt GAI hoặc ANTI nên mỗi khi gặp là cảm thấy rất LÍ BÍ và KHÓ CHỊU dẫn đến lúng túng trong các tình huống xử lý bóng cũng như phát động tấn công không chính xác và thua không hiểu vì sao lại thua...:):) Mọi người ai có kinh nghiệm thì cùng chia sẻ nhé. Thân!

saigonfc.vn

Đại Uý
Nói đánh với gai là cả câu chuyện dài- gai mà biết giật nữa là có một khối người chết hiii
Ai cũng bảo đánh với gai là đánh chậm, trái gò -trái giật. Nhưng đối phương đánh gai cũng biết ta như thế nên thường đánh "khác" điều ta nghĩ.
Nên phải tập và tập thật nhiều với gai thôi.

thuongtihar

Thượng Sỹ
Nói đánh với gai là cả câu chuyện dài- gai mà biết giật nữa là có một khối người chết hiii
Ai cũng bảo đánh với gai là đánh chậm, trái gò -trái giật. Nhưng đối phương đánh gai cũng biết ta như thế nên thường đánh "khác" điều ta nghĩ.
Nên phải tập và tập thật nhiều với gai thôi.

Kinh nghiệm của em là sử dụng chính mặt gai để tập đánh gai bác ợ hiiiiiiii......Dùng BH là GAI để đánh với đối phương là những người sử dụng mặt mút xem điểm yếu khi sử dụng GAI mà mình hay mắc phải là như thế nào :)

bigbaby2811

Binh Nhì
Kinh nghiệm của em là sử dụng chính mặt gai để tập đánh gai bác ợ hiiiiiiii......Dùng BH là GAI để đánh với đối phương là những người sử dụng mặt mút xem điểm yếu khi sử dụng GAI mà mình hay mắc phải là như thế nào :)

hì hì bác nói thế mình tập tr gai lúc đầu thì thấy đó là điểm yếu chứ với những người chơi gai lâu rồi thì mấy cái đó đâu là j với họ , nhiều khi mình còn hỏng tay luôn ấy chứ ^^

thuongtihar

Thượng Sỹ
hì hì bác nói thế mình tập tr gai lúc đầu thì thấy đó là điểm yếu chứ với những người chơi gai lâu rồi thì mấy cái đó đâu là j với họ , nhiều khi mình còn hỏng tay luôn ấy chứ ^^

Tự tay mình đánh GAI cũng có cái hay của nó bác ợ......ví dụ như gặp những người đánh GAI ít ra mình cũng không bị quá tâm lý mình có thể tấn công theo lối đánh của mình :)......

tiachop

Thượng Tá
Kinh nghiệm của em là tập quả giật bóng cho tốt, vào trận phát xoáy lên vào gai của họ mà giật và giật như Zhang Jike hê hê.

[video=youtube;vfpXuiYap94]http://www.youtube.com/watch?v=vfpXuiYap94[/video]

xăm thủng

Binh Nhì

điểm yếu của mình chắc gì là điểm yếu của người ta ?

Bình luận từ Facebook