Khuyến Mãi Đặc Biệt từ STIGA- VN

justthewayiam

Binh Nhì
Ăc ặc...cỡ công già noel Nhí mún cả chục cái ipad cũng dc huống chi có 1 cái..tại a ko mún thoy íh...tự thưởng giáng sinh cho mình đi a!Mong 1 ngày được gặp trực tiếp ông già Noel để dc chỉ giáo!^^

phongnhi

Binh Nhì
Ăc ặc...cỡ công già noel Nhí mún cả chục cái ipad cũng dc huống chi có 1 cái..tại a ko mún thoy íh...tự thưởng giáng sinh cho mình đi a!Mong 1 ngày được gặp trực tiếp ông già Noel để dc chỉ giáo!^^

Cai nick name cua ban co y nghia la gi vay.Giai thich cho minh biêt đuoc ko?luc nay kinh tê đang kho khan kiêm an con kho huong hô noi đen chuyên ipad

justthewayiam

Binh Nhì
hehe, sao a Nhí mún bik nick e za?Thật ra nick này để che giấu bản thân e thoy!E bik a lâu òy...a cũng bik e đóa...mà tại a hok nhận ra thoy...Đố a e là ai?Nick e là :just the way i am cũng hơi khó dịch sang đúng nghĩa tiếng Việt nhưng đại khái là :Hãy là chính bạn! hay là Hãy làm theo cách của bạn!

phongnhi

Binh Nhì
hehe, sao a Nhí mún bik nick e za?Thật ra nick này để che giấu bản thân e thoy!E bik a lâu òy...a cũng bik e đóa...mà tại a hok nhận ra thoy...Đố a e là ai?Nick e là :just the way i am cũng hơi khó dịch sang đúng nghĩa tiếng Việt nhưng đại khái là :Hãy là chính bạn! hay là Hãy làm theo cách của bạn!

Ai cha sao minh đuoc nhiêu nguoi ham thê vây ta,hanh phuc thât la hanh phuc.Nick name thât y nghia,chac ban la nguoi gioi tiêng anh lam đây,minh thi đang tinh đang ky hoc tiêng anh vi luc nay hoc tro toan bên tây bên tau vê hoc nhiêu qua day k xuê,nêu ban su dung thanh thao tiêng anh thi cho minh xin 1 chân nha,nhân tiên minh se kem ban bong ban ok ko?cho minh xin so điên thoai cua ban đi.

justthewayiam

Binh Nhì
Em mà nói e là ai chak a bất ngờ lắm đó!Nếu e nói e là girl thì a có mún e dạy tiếng anh cho a ko?Mà giá hơi cao nha a,nếu a chỉ kèm bóng bàn cho e vẫn chưa đủ đâu hehe!E mà kèm a là khoảng 2 tháng a lên level liền!Mà hồi đó giờ a có học av đâu chưa?Để e bik trình độ a ntn mới kèm dc chứ?^^

justthewayiam

Binh Nhì
Nói giỡn a xíu thui chứ nếu được dạy a là niềm "vinh hạnh "của e mà,ko có tiền bạc gì đâu ạ!Chỉ hi vọng a có thể giúp e đánh bb hay hơn xíu thui àh!Em nghĩ nếu a học av thì chỉ cần học giao tiếp là ok rùi,đâu cần ngữ pháp nhìu..A chưa trả lời câu hỏi của e??A nhận ra e là ai hem?Nếu biết, có thể a hok để e dạy đâu!A si nghĩ kỹ nghen!

justthewayiam

Binh Nhì
Mà e hỏi thiệt nha,a có thật sự mún học ko ah?Cũng giống như bóng bàn, nếu a mún giao tiếp tốt a phải chịu khó học từ vựng cũng như thường xuyên nói bằng English với mấy học trò tây tàu j của a đó..có j họ sữa cho !!"Practice make perfect"nếu a rèn luyện thường xuyên như a chơi bb thì level a sẽ lên thui! hmmmm.....E chỉ sợ a ko có thời gian học thoy!

phongnhi

Binh Nhì
Mà e hỏi thiệt nha,a có thật sự mún học ko ah?Cũng giống như bóng bàn, nếu a mún giao tiếp tốt a phải chịu khó học từ vựng cũng như thường xuyên nói bằng English với mấy học trò tây tàu j của a đó..có j họ sữa cho !!"Practice make perfect"nếu a rèn luyện thường xuyên như a chơi bb thì level a sẽ lên thui! hmmmm.....E chỉ sợ a ko có thời gian học thoy!

A thi chiu kho lam,e cu yên tâm đi đê đot toi a ru thêm a hung somali bot nhâu lai đê đang ky lop hoc av tinh thuong mên thuong cua e nha.Đi hoc môt minh buôn lem!!thanks e rât nhiêu.Vây khi nao minh bat đâu hoc đuoc ha e.

justthewayiam

Binh Nhì
Xin lỗi a,Vì một vài lý do, tạm thời e ko thể dạy a dc, mong a thông cảm, a cứ tham gia khóa học av đi,có j ko hỉu cứ hỏi e.....nếu có tg e sẽ giúp a

taisport.com.vn

Thượng Sỹ
Thông báo đến các anh chị em đang sử dụng các dòng mặt vợt Calibra...

Kể từ ngày 16/7, mỗi anh chị em mua 1 mặt vợt Calibra sẽ được tặng 1 quần STIGA( trị giá 150 K).
Thông báo này được áp dụng cho tất cả các đại lý STIGA trên toàn quốc.
Do số lượng quần STIGA có hạn nên khuyến mãi này sẽ kết thúc khi chúng tội đã tặng hết quần STIGA.

Cảm ơn sự ủng hộ của các thành viên.:zingme69::zingme69:

taisport.com.vn

Thượng Sỹ
Thông báo dến các anh chị em là chương trình khuyến mãi mua 1 mặt vợt Calibra tặng 1 quần STIGA đã hết. Khi nào có chương trình khuyến mãi mới, Taisport sẽ thông báo sau.

Bình luận từ Facebook