Khắp mọi miền hóng tin tức từ Vũng Tàu Open 2015

Apis

Thượng Sỹ
@tcgroup @bongban_bia @Dũng Cửu @Dũng Cửu SHOP và các anh em khác cập nhật tin tức, hình ảnh, clip cho anh em đam mê mọi miền trên Diễn đàn. Cảm ơn nhiều
Đề nghị đội ngũ phóng viên tác nghiệp VT Open Tour update thông tin liên tục cho ae k có đk theo dõi trực tiếp. Thông tin chiến trận, hoạt động bên lề, hình ảnh sinh động càng tốt ạ.

tuankhoi

Thượng Tá
Các anh chị em ơi! Giải bongban.org mà sao các thành viên của diễn đàn không có thông tin gì nhỉ!!! Đề nghị anh chị em nào có mặt ở chiến trường hãy tác chiến nào!!!

ngtrantoan

Đại Tá
ngày xưa nếu một ngày ko vào bongban.org là cực kỳ khó chịu...giờ có khi tuần vào một lần ...chẳng có cái gì đáng xem đáng đọc cả...buồn quá...giải to nhất mà đánh từ hôm qua đến hết hôm nay cũng ko có tý thông tin gì cả...bờ buôn huyền....buồn..
Đúng nhạt thật :D

MrTèo2015

Đại Uý
Ngày nào em cũng vào bb.org. Chuyên mục yêu thích: RaoVặt, nắm thông tin giá cả các loại hàng họ để dễ cafe chém gió. Trên web giờ có đủ cả, kỹ thuật sơ tới nâng cao ai lọ mọ tập tành thì tự giở ra mà tìm hiểu, các loại chủ đề về kỹ thuật cũng bàn tới nhiều rồi ra google sợt phát là có, vậy nên ngoài vũ khí ra thì thường ngày chả có chủ đề j hót để ace chém, có lẽ vì thế mà dđ có vẻ nguội.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em là người hời hợt, nên các bác bảo nhạt, em mới thấy nhạt

Cũng giống như anh em chơi bóng bàn bảo cầu lông chơi chán, không thú vị. Quan điểm về một điều gì tốt hay xấu là do cách ta tham gia như thế nào, chứ không phải hoàn toàn do những người tham gia trước đó

ngoductam

Binh Nhất
ngày xưa nếu một ngày ko vào bongban.org là cực kỳ khó chịu...giờ có khi tuần vào một lần ...chẳng có cái gì đáng xem đáng đọc cả...buồn quá...giải to nhất mà đánh từ hôm qua đến hết hôm nay cũng ko có tý thông tin gì cả...bờ buôn huyền....buồn..
thiệt chứ.. ngồi hóng chẳng thấy thông tin cập nhật gì cả ^^

Bình luận từ Facebook