Khai trương Câu lạc bộ Bóng bàn Bình Minh - 57 Lâm Hoằng, TP Huế.

anh_vip

Trung Uý
Bác cứ nói chơi, chẳng qua muốn giao lưu thôi! À bác muốn cốt có sự kiểm soát tốt thì dùng cây Acoustic, bác thích em để lại cho, hê hê!

Tưởng Sơn bỏ CLB nữa chứ, dưới Bích Vân đa số là mấy em nữ, giao lưu là ngon luôn. Sơn có nhiều vợt ghê hèo, hi hi

tiachop

Thượng Tá
Tưởng Sơn bỏ CLB nữa chứ, dưới Bích Vân đa số là mấy em nữ, giao lưu là ngon luôn. Sơn có nhiều vợt ghê hèo, hi hi
Hê hê, sưu tầm để thử cảm giác, cây nào hợp để lại, không hợp thì cho em nó ra đi mà bác! Hê hê!

anh_vip

Trung Uý
Hê hê, sưu tầm để thử cảm giác, cây nào hợp để lại, không hợp thì cho em nó ra đi mà bác! Hê hê!

Thế à, cây này thấy cũng thích nhưng tốc độ có 87, hơi yếu thua cây mazunop tốc 94, cây này thủ rất tốt đây... Sơn mua em nó bao nhiêu vậy ...

hungbongban

Moderator
tiachop dạo này về CLB Bình Minh tu luyện với mấy em rồi, khéo cả vợ mà nổi ghen lên thì cắt đường chơi bóng bàn luôn thì uổng lắm đó nghe !

pingpingpongpong

Trung Sỹ

hêhê...sao anh vip noi la duoi Binh Minh da so la nu vay! 70% la nam roi do ban ah!kiki... luc nao ve cau do voi Thắng Kim Tiem kia! Toan hoi ma k thay anh vip dau ca!kikiki

tiachop

Thượng Tá
Thế à, cây này thấy cũng thích nhưng tốc độ có 87, hơi yếu thua cây mazunop tốc 94, cây này thủ rất tốt đây... Sơn mua em nó bao nhiêu vậy ...
Tốc độ của hai cây này của 2 hãng khác nhau, k so vậy được đâu bác ơi! Cây Mazunov cũng là cây thuần gỗ nên độ điều khiển khá tốt, nhưng tốc độ không bằng cây acoustic của em đâu! Cây này em lấy của anh Phương có 1tr4 thôi! Dạo này đang thử Pg 7, nếu bác muốn thử, em cho bác mượn thử 1 tuần xem sao, nếu bác muoins thử cứ gọi cho em!

anh_vip

Trung Uý
Tốc độ của hai cây này của 2 hãng khác nhau, k so vậy được đâu bác ơi! Cây Mazunov cũng là cây thuần gỗ nên độ điều khiển khá tốt, nhưng tốc độ không bằng cây acoustic của em đâu! Cây này em lấy của anh Phương có 1tr4 thôi! Dạo này đang thử Pg 7, nếu bác muốn thử, em cho bác mượn thử 1 tuần xem sao, nếu bác muoins thử cứ gọi cho em!

Hi hi nghe Sơn nói thế thấy cũng thích đây, nhưng chưa có lúa nơi, khi nào có lúa rồi thử cũng được... cám ơn Sơn trước nhé.

Bình luận từ Facebook