Khai trương Câu lạc bộ Bóng bàn Bình Minh - 57 Lâm Hoằng, TP Huế.

hungbongban

Moderator
Anh mà bán thì còn em nào mà sài nữa anh_vip. anh sài em này từ khi em nó còn "Rin" cho đến bây giờ, bán đi thì nhớ "em" lắm. Thông cảm nghe !

hungbongban

Moderator
Lâu rồi chưa ghé lại BinhMinh'Club chơi, không biết tình hình hoạt động dưới đó có đông vui không Bích Vân ơi. Nhiều lúc cũng muốn xuống chơi nhưng anh em Bà Triệu cứ níu hungbongban lại đánh độ để dễ lấy tiền. Lúc nào rảnh phải về chơi bữa hoành tráng luôn !

anh_vip

Trung Uý
Lâu rồi chưa ghé lại BinhMinh'Club chơi, không biết tình hình hoạt động dưới đó có đông vui không Bích Vân ơi. Nhiều lúc cũng muốn xuống chơi nhưng anh em Bà Triệu cứ níu hungbongban lại đánh độ để dễ lấy tiền. Lúc nào rảnh phải về chơi bữa hoành tráng luôn !

He he dưới đó toàn mấy em nữ trẻ đẹp lắm, anh về kiếm 1 em đi .... ha ha ha ha ha

hungbongban

Moderator
He he dưới đó toàn mấy em nữ trẻ đẹp lắm, anh về kiếm 1 em đi .... ha ha ha ha ha

Tối hôm qua có về BinhMinh'Club chơi mà không có em nào hết, toàn đực rựa hết .... anh_vip quảng cáo không đúng sự thật, ngay cả bà chủ Bích Vân mà không có mặt. Mà phải công nhận anh em chơi dowis CLB Bình minh rất đông và rất nhiều tay vợt mới chơi lại, mới tập bóng bàn .... điều này là tín hiệu cũng rất vui cho phong trào bóng bàn TT Huế.

anh_vip

Trung Uý
Tối hôm qua có về BinhMinh'Club chơi mà không có em nào hết, toàn đực rựa hết .... anh_vip quảng cáo không đúng sự thật, ngay cả bà chủ Bích Vân mà không có mặt. Mà phải công nhận anh em chơi dowis CLB Bình minh rất đông và rất nhiều tay vợt mới chơi lại, mới tập bóng bàn .... điều này là tín hiệu cũng rất vui cho phong trào bóng bàn TT Huế.

He he anh đi đúng thứ 7 sao có em nào được, thứ 7 máu chảy về tim rồi, mấy em đi chơi với người yêu rồi, ngay cả bà chủ cũng đi luôn là hiểu hàng rồi... tội anh quá, thứ 2 anh đến là tha hồ mà em.

pingpingpongpong

Trung Sỹ

Đúng là thứ 7 cũng thường có những em xinh tươi! Nhưng vừa rồi anh khong chịu đặt hàng trước nên vậy đó anh Hùng!kikiki...
Em ngày nào cũng có mặt ở đó mà, reng anh HÙng nhìn không ra được hè????

tiachop

Thượng Tá
Chị Vân ơi, thứ 7 thì CLB Hoạt động từ mấy giờ vậy, bữa nay chui vào gông rồi, chỉ đi chơi được thứ 7 thôi!

anh_vip

Trung Uý
Chị Vân ơi, thứ 7 thì CLB Hoạt động từ mấy giờ vậy, bữa nay chui vào gông rồi, chỉ đi chơi được thứ 7 thôi!

Thôi rồi Lượm ơi, Huế mất đi một cây vợt rồi... hi hi. Từ đây anh_vip hết kiếm ló Sơn tia chớp nữa rồi, khi nào rảnh lên CLB Bà triệu làm Lễ chia tay Sơn ơi.

pingpingpongpong

Trung Sỹ
Thôi rồi Lượm ơi, Huế mất đi một cây vợt rồi... hi hi. Từ đây anh_vip hết kiếm ló Sơn tia chớp nữa rồi, khi nào rảnh lên CLB Bà triệu làm Lễ chia tay Sơn ơi.
Tia chop so anh vip gat het lua nen tim chon an toan de gieo ma do !kikiki...muon luom them lua thi cu ve Binh Minh nhe avip!kikiki

An_kiemsat

Binh Nhì
Chúc mừng clb luôn là địa điểm vui, khỏe có ích cho anh em bóng bàn Huế ,hum rùi có vào Huế mà em mải mê với vẻ đẹp và con người Huế nữa mà k tìm hiểu cái món này ah, hi hẹn dịp nao vào sẽ ghé clb chơi

pingpingpongpong

Trung Sỹ
Chúc mừng clb luôn là địa điểm vui, khỏe có ích cho anh em bóng bàn Huế ,hum rùi có vào Huế mà em mải mê với vẻ đẹp và con người Huế nữa mà k tìm hiểu cái món này ah, hi hẹn dịp nao vào sẽ ghé clb chơi

Cám ơn An_kiemsat nhé!hẹn dịp khác vậy!hihi

tiachop

Thượng Tá
Sao nỡ quay lưng CLB Bà Triệu thế Sơn ơi ..............................

Bác cứ nói chơi, chẳng qua muốn giao lưu thôi! À bác muốn cốt có sự kiểm soát tốt thì dùng cây Acoustic, bác thích em để lại cho, hê hê!

Bình luận từ Facebook