Kết quả bốc thăm Giải vô địch bóng bàn Nghiệp dư Hải Dương 2012

hungpkhd

Binh Nhất
anh em thông cảm, nhiều công việc quá, mà mình làm không xuể bây giờ mới post đc kết quả bốc thăm.
Sáng mai 8h khai mạc, các anh chị em cố gắng đến đúng giờ đển không làm ảnh hưởng đến thời gian thi đấu.

Last edited:

hungpkhd

Binh Nhất
Chỗ này là kết quả thi đấu của giải...
Kết quả thi đấu giải đồng đội :

Kết quả thi đấu đơn hạng B:

Kết quả thi đấu đơn hạng C:

Last edited:

kientuong-bat

Trung Tá
Trời ! Ông công chức tham gia 2 đội , ông MN cũng thế . Các bác thấy tham vọng cua 2 đội này chưa? Nhưng thực sự như thế mới đúng tinh thần thể thao cộng đồng. Mấy đội kia chỉ nhăm nhăm ăn giải mà không cho anh em đi cọ sát thật là đầu óc tính toán. Theo tôi chỉ lấy hộ khẩu Hải Dương đánh với nhau thì cũng chưa chính xác của câu lạc bộ. Đề nghị BTC yêu cầu các CLB niêm yết danh sách cầu thủ của các CLB nửa năm 1 lần. Và các cầu thủ ấy chỉ tham gia 1 CLB duy nhất khi thi đấu. Danh sách các cầu thủ của các CLB sẽ được lưu lại cho tới ngày tham gia thi đấu. Nếu các CLB thêm cầu thủ thì phải có đăng ký trong thời gian thông báo chốt danh sách cầu thủ của các CLB. Làm được như thế thì thị trường cầu thủ đánh thuê sẽ không bị cạnh tranh nhiều và nêu cao tinh thần CLB hơn . Hic híc các bác cho ý kiến.

hungpkhd

Binh Nhất
Kết quả thi đấu giải Vô địch bóng bàn Nghiệp dư Hải Dương 2012
Đồng đội:
Nhất: đội Gia Lộc
Nhì: đội MN1
Ba: đội Công chức 1
Đơn hạng B
Nhất: Hải Ninh (Công chức 2)
Nhì: Hải giày ( Thành Đông)
Ba: Tâm ( Công chức 1)
Đơn hạng C:
Nhất: Yến (MN1)
Nhì: Tuấn ( Gia Lộc)
Ba: Tùng ( MN1)

Chúc mừng các đội và các vận động viên đã đạt được thành tích cao!
Xin cám ơn mọi người đã chung tay góp sức để giải được thành công tốt đẹp.
Hẹn gặp lại ở giải lần sau!

Last edited:

KIEMCUN

Binh Nhì
Đang ngồi với Chú Kiên Phong Việt đây,Kiên đã đánh đơn đâu sao đã có kết quả vậy,hay kiên bỏ cuộc,bỏ cuộc thì phải 0-3 chứ nhỉ sao lại 2-3,hay viết nhầm

yenhd1986

Binh Nhì
tình hình ngày mai mà gặp công chức 1 ở bán kết thì đội mình cầm chắc giải 3 rồi, thôi, coi như cũng là thành công....

KIEMCUN

Binh Nhì
BTC làm giải này cho anh em là quả thật tuyệt vời lo nhiều việc rồi thậm chí bỏ vốn riêng.....nhưng còn tuyệt vời hơn nữa nếu không Tranh giải Ba.....mình có chút góp ý riêng có gì không phải xin BTC và các bạn thông cảm,cá nhân và đồng đội vào dc đến bán kết quả là 1 nỗ lực,khi tranh Ba mà thua thì không có giải gì hết......thì sẽ có vô cùng nỗi niềm.......nếu thực sự mà do kinh phí giải thu dc chia 5-3-2,thì BTC có quyền thay đổ bây giờ cũng dc,ví dụ chia là 5-3-1-1,mình nghĩ các đội cũng vui lòng,nói thật tranh giải Ba đội thắng cũng thấy thương cảm cho đội thua,đây ko phải vì số lượng giải mà là danh giá công lao luyện tập nên động viên đồng giải ba........có gì xin BTC xem xét và thứ lỗi.................

KIEMCUN

Binh Nhì
Kiểu gì chẳng được hộp bánh trung thu mang về cho cún ở nhà... :D
BTC vui tính nhỉ ăn 1 thùng bánh trung thu giá 1 triệu cũng không ngon bằng dc đồng giải ba 100 nghìn đâu đúng không BTC....:)dc vui vẻ hài hòa vừa BTC đỡ mất tiền điện đánh thêm.....:)vui tính lại BTC chút.........:(

hungpkhd

Binh Nhất
BTC làm giải này cho anh em là quả thật tuyệt vời lo nhiều việc rồi thậm chí bỏ vốn riêng.....nhưng còn tuyệt vời hơn nữa nếu không Tranh giải Ba.....mình có chút góp ý riêng có gì không phải xin BTC và các bạn thông cảm,cá nhân và đồng đội vào dc đến bán kết quả là 1 nỗ lực,khi tranh Ba mà thua thì không có giải gì hết......thì sẽ có vô cùng nỗi niềm.......nếu thực sự mà do kinh phí giải thu dc chia 5-3-2,thì BTC có quyền thay đổ bây giờ cũng dc,ví dụ chia là 5-3-1-1,mình nghĩ các đội cũng vui lòng,nói thật tranh giải Ba đội thắng cũng thấy thương cảm cho đội thua,đây ko phải vì số lượng giải mà là danh giá công lao luyện tập nên động viên đồng giải ba........có gì xin BTC xem xét và thứ lỗi.................

Không có gì, nhưng mà điều lệ lúc đầu qui định như vậy rồi, mình biết như vậy sẽ hài hòa hơn, nhưng để lần sau mình sẽ làm như vậy bạn nhé. Cám ơn bạn đã đóng góp những ý kiến chân thành.

ngainguyen

Binh Nhất
BTC làm giải này cho anh em là quả thật tuyệt vời lo nhiều việc rồi thậm chí bỏ vốn riêng.....nhưng còn tuyệt vời hơn nữa nếu không Tranh giải Ba.....mình có chút góp ý riêng có gì không phải xin BTC và các bạn thông cảm,cá nhân và đồng đội vào dc đến bán kết quả là 1 nỗ lực,khi tranh Ba mà thua thì không có giải gì hết......thì sẽ có vô cùng nỗi niềm.......nếu thực sự mà do kinh phí giải thu dc chia 5-3-2,thì BTC có quyền thay đổ bây giờ cũng dc,ví dụ chia là 5-3-1-1,mình nghĩ các đội cũng vúi lòng,nói thật tranh giải Ba đội thắng cũng thấy thương cảm cho đội thua,đây ko phải vì số lượng giải mà là danh giá công lao luyện tập nên động viên đồng giải ba........có gì xin BTC xem xét và thứ lỗi.................

Theo cách nghĩ của bác theo tính nhân hòa hay sao ý nhỉ,,còn tôi thì thích các đội tranh giải Ba thì hay hơn để cho đội thua có sự hối tiếc và sau này sẽ cố gắng hơn,,có hối tiếc thì mới có thành công...vì công lao luyện tập đóng góp cho giải dc thành công BTC của sẽ có những phần thưởng hấp dẫn giành cho các đội đã lỗ lực cố gắng,,biết đâu phần thưởng này ý nghĩa hơn giải thì sao nhỉ hihihi....xin chúc các VĐV ngày mai thi tốt,đạt kết quả như mình mong muốn... còn bây giờ xin G9

kientuong-bat

Trung Tá
Giải đi được 1/2 tinh thần anh em chiến thắng rất tốt , còn lại anh em thua trông mặt mũi buồn vậy giải này chỉ để anh em cọ sát thôi mà. Hôm qua gặp mấy đồng đội đi về thua mà không ai chào ai. Buồn ...Ai còn thi đấu thì cố gắng nhé!

hungpkhd

Binh Nhất
Giải đi được 1/2 tinh thần anh em chiến thắng rất tốt , còn lại anh em thua trông mặt mũi buồn vậy giải này chỉ để anh em cọ sát thôi mà. Hôm qua gặp mấy đồng đội đi về thua mà không ai chào ai. Buồn ...Ai còn thi đấu thì cố gắng nhé!
không phải là không ai chào ai, nhưng có lẽ 1 phần do ae vđv nhà mình sức khỏe chưa được tốt lắm, và bận công việc khác nên vội vàng thế thôi, chứ lời chào cao hơn mâm cỗ mà.
Sáng nay sẽ tổ chức các trận bán kết đồng đội, và các trận vòng loại của đơn hạng B, hạng C.
Chúc mọi người thi đấu thật tốt !

Bình luận từ Facebook