Keo sữa WHITE CHACK của hãng KTS

xukaka

Đại Tá
Keo sữa White chack giá :250.000 đ
Keo không 1 chút mùi khó chịu!
Độ bám dính cao
Chống co mút
Không có cảm giác bị khô khi chơi!
Quét dễ dàng không bị vón keo
Nhanh khô ( 10 phút) là khô trên mút , 5 phút trên bề mặt cốt)
Chai này dung tích bao nhiêu vậy bác.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Anh DungCuu ơi! Theo ý kiến chỉ đạo của anh em đã mua calibra lt Spin thay thế sriver và đúng là em lên được thêm khoảng 2 bóng anh ạ. có anh bạn cơ quan đang đánh ngang với em giờ em đã vượt luôn rùi! cảm ơn anh rất nhiều ! em không hiếu thắng mà chỉ chơi rèn thể lực thôi vì đi làm hay phải uống bia rượu nhiều quá! Hiện tại em đang dùng cốt Mazunov off+, FH Calibra lt Spin, BH là gai ngang dài 755. Em muốn thay mặt 755 bằng mặt khác tính năng phản xoáy mạnh hơn, hỗ trợ tấn công tốt hơn em nên mua mặt nào anh ạ? nếu mà bên BH đánh gai dọc để Ve , vẩy ( tấn công) thì có được không anh ? và nếu được thì mua mặt nào anh ạ? Em cảm thấy cách chơi mạnh nhất của em là BH gò, chặn đẩy, và hiện tại em đã cắt và vuốt được rồi ạ, FH thì em dùng để tấn công bằng quả giật mạnh. em muốn phát huy lối đánh này và em cảm thấy BH hiện tại không chỉ gò, đẩy nữa mà em thích tấn công nhiều hơn ! em rất mong sự giúp đỡ của anh!
Em muốn chơi gai thủ để tấn công được khá khó vì gai dài được thiết kế tạo sự khó chịu cho đối phương, giảm nhịp độ trận đấu để cho quả phải dứt điểm bằng quả bạt hoặc giật đè đầu bóng , trên thị trường có gai chaos của andro rất ổn định nếu em muốn thay thế chon gai 755
Nếu em muốn tấn công được có thể dùng gai chân ngắn ,gai ngang mới có thể tấn công hiệu quả được vd hexer pip + , hexer pip force

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Em cảm ơn bác nhiều nhiều! anh ơi cái mặt gai chaos anđro tính năng có giống với 755 không ạ? ( e đang dùng 755 có lót 0,5mm hay 1mm gì đó anh à)
Gai chaos độ ổn định , khống chế cao hơn gai 755 khá nhiều , gai 755 khi bị lực giật hoặc bạt bóng của đối phương với tốc độ cao + xoáy lớn hay bị tụt gai chaos có thể khắc phục nhược điểm này cao hơn khá nhiều ^^

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Anh ơi, em sử dụng cốt clipper cr pro, cốt này khá mềm, em có dùng keo sữa của leoviz, thì bị bóc mất lớp gỗ, không biết keo này có bị thế k ạ.
Dòng cliper cr pro rất dễ bị tước gỗ ^_^ em dùng keo sữa nên bóc ngang , chứ không phải do dùng keo gì , vì cây này có độ controo cao nên lớp gỗ ngoài khá mềm ^^

tranliethung

Thượng Sỹ
Mình cũng đang dùng White chack. Bác D9 đưa ra các đặc tính của loại keo này mình thấy OK hết, riêng đặc tính "Quét dễ dàng không bị vón keo" thì mình không OK. Các bạn phải quét đều và thật nhanh tay, nếu quá 20 giây mà còn quét lại là keo vón ngay. Chính vì điều này mà mình đang tìm loại keo sữa khác có thời gian làm keo bị vón dài hơn. Mong các anh dùng rồi chỉ giúp :)

Bình luận từ Facebook