Kèo 5 bia... ở Hà Nội

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Đợt này ít đi giang hồ nhưng đọc lại các topic xưa tính côn đồ lại trỗi dậy.
Anh em nào muốn giao lưu, thịt bia Hr thì mời vào. Trình E diễn đàn hoặc T4÷T5 PingTour mút (T4 với gai) thì ngang nhé, mỗi trận 2÷5 bia (không đánh độ tiền mặt và búng tai, không chơi với ai có tính cay cú, hay chửi bới).
Và không nhận kèo chưa gặp bao giờ mà đòi chấp sâu.
Bình thường tôi hay chơi ở các CLB khu vực Hoàng Quốc Việt, Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy - có bia là tới!
Tiêu chí Thắng thì tự thưởng cho mình, thua thì uống ... gỡ! :)
Đt: 091. Ba 5 ba hai 3 hai 2

Last edited:

AndroCS7

Đại Tá

Còn bình thường hay chơi ở CLB quanh nhà Hoàng Quốc Việt - kèo 2 bia là nhận hết!
Hay quá anh. em xin dc học hỏi ạ

Last edited by a moderator:

mcfly

Thượng Tá
quanh Hoàng Quốc Việt là chỗ nào ạ - sắp tới em ra ở nhà ông cậu gần học viện KTQS và trường ĐH Điện Lực hy vọng giao lưu với bác - trình em C suýt lên B diễn đàn ạ

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
quanh Hoàng Quốc Việt là chỗ nào ạ - sắp tới em ra ở nhà ông cậu gần học viện KTQS và trường ĐH Điện Lực hy vọng giao lưu với bác - trình em C suýt lên B diễn đàn ạ
Trình bạn cao đó, CLB gần cổng sau Học viện thôi.
CLB Tòa nhà vàng vàng đó, nếu chơi sớm (5h00 ÷ 6h30 tối) thì vào đó.
Còn tầm 7h00 trở đi thì vào CLB thôn Hoàng - Cổ Nhuế (tôi chơi chủ yếu ở đó).

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Sang giao lưu CLB Hoàng Chốp là bổ sung thêm là 5 bia "cỏ", chứ ở đó chỉ bia loại này (có cả lon 500ml). Người thua nộp 5 lon này thì méo mặt :)

Last edited:
  • Like
Reactions: tla

lion

Đại Tá
Công nhận “Hàng Rươi” manh động thật, loại này là phải cho vào máy xay thịt nghiền cho nhuyễn rồi quậy với trứng, rau thơm cho vào chảo chiên nhắm với bia :)

tla

Super Moderators

Đt: 091. Ba 5 ba hai 3 hai 2
đọc bày này của lão e biết đc e trình I rồi, trước cứ không biết xếp mình vào loại nào :)

Last edited by a moderator:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Công nhận “Hàng Rươi” manh động thật, loại này là phải cho vào máy xay thịt nghiền cho nhuyễn rồi quậy với trứng, rau thơm cho vào chảo chiên nhắm với bia :)

Chú cho xin địa chỉ CLB và thời gian chơi để anh qua thịt bia, thực sự xin chú đó :(

Bình luận từ Facebook