Kế hoạch đột kích xới CLB Duy Tiên - Hà Nam

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Vừa rồi Hr đã liên lạc với anh em CLB thôn Hoàng - Cổ Nhuế. Dự kiến thứ 3 hoặc 5 tuần sau xuống đột kích xới CLB Duy Tiên. Khả năng có 5-6 thành viên. Riêng côn đồ cứng cổ, ngoan cố nhất Malong_nd thì có thiết kế riêng hàng khủng để điều trị :D
Anh em cố gắng thu xếp giao lưu sớm, khoảng từ 4 giờ chiều.

malong_dung

Đại Tá
Nếu đột kích thì nên vào đầu tuần sau a Hangruoi ơi, vì thứ 5 tuần sau cả CLB đi nghỉ dưỡng hết rùi, chỉ còn phòng không nhà trống thì đột kích sao ?

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hic, vì mình có kế hoạch đi Đồng Văn - Hà Nam thứ 3 và 5 hàng tuần (khoảng 3 tuần nữa). Nếu thu xếp được tiếp oánh tan hoang xới CLB TP luôn :p

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Tuần sau tỉnh tổ chức giải báo hà nam rồi . nếu có thể được thì tuần sau nữa . Ngày 1 tháng 9 duy tiên tổ chức giải con em quê hương hà nam với quy mô lớn ( khoảng 4o vđv ) xếp hạng A1 trở xuống tham dự . cố gắng bớt chut tời gian về xem động viên phong trào .

MaLong_nd

Trung Uý
Hic, vì mình có kế hoạch đi Đồng Văn - Hà Nam thứ 3 và 5 hàng tuần (khoảng 3 tuần nữa). Nếu thu xếp được tiếp oánh tan hoang xới CLB TP luôn :p[/QUOT
Bác hạng ruồi xem thế nào thiết kế buổi giao lưu sớm đi ạ, bác chém xong rồi thấy im hơi lặng tiếng quá có gì báo em trước mấy ngày nhé

kientuong-bat

Trung Tá
anh Hangruoi cẩn thận khi tham gia đột kích vì Hà Nam có nhiều bẫy lắm! Qua ngưỡng Duy Tiên em sợ đội mình đi dễ khó về ! Lại còn tiến sâu vào thành phố nữa em phải mang theo quân để tiếp ứng chứ hết dùng từng ấy quân qua cửa Duy Tiên là đã không còn ai nữa đâu! kaka! Giải con em Hà nam anh cố gắng thu xếp nhé! Em cũng chỉ gặp anh rồi lại chia tay trong nuối tiếc! Chứ bóng anh là em thích nhất đấy! hì hì!!!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Vì phải phối hợp với CLB Thôn Hoàng và các bác ở Duy Tiên nên chưa chọn được thời gian thích hợp.
Bác Quyết nói rõ rồi Malong_nd

Bình luận từ Facebook