innerforce ZLC? :)

kechamchich

Binh Nhì
có bác nào chơi qua em này rùi cho em review đc ko ạ? em đang phân vân giữa em này và tmb nhưng chưa bít chọn em nào cả :">

có bác nào chơi qua em này rùi cho em review đc ko ạ? em đang phân vân giữa em này và tmb nhưng chưa bít chọn em nào cả :">

2 cây này giống nhau về chất liệu ( ZLC ) nhưng sự sắp xếp sợi Zylon carbon của Innerforce gần với lõi gỗ trung tâm hơn nên tốc độ sẽ thua TMB ZLC ( sợi Zylon carbon gần lớp gỗ bề mặt vợt ) chút, bù lại khả năng giữ bóng - điểu khiển của Innerforce tốt hơn so với TMB ZLC...

zaihanghieu

Binh Nhì
Ânnh hungha cho e hoi e mua innerfoce cho anh gia 3trieu laloai gi vay và nen combo voi mat gi de co toc do danh uy luc hon chut platma dk k hien tai dang dung siver danh rât chan không cam giác bong di không co luc gi ca

tieuho_8x

Đại Tá
E đang đánh cây này.
Thấy khác nhiều người nói về nó. E thấy tốc độ tốt,hơn TMB ZLC,điều khiển hay nhất trong 4 con ZLC,trọng lượng trung bình 87,88g nhưng nhược điểm là mặt vợt to nên dán mút dễ bị nặng đầu. Còn về màu sắc thì với cái cán màu vàng đấy k vào keo chỉ 2 hôm đánh nhìn khác hoàn toàn luôn...
Thân...

Ânnh hungha cho e hoi e mua innerfoce cho anh gia 3trieu laloai gi vay và nen combo voi mat gi de co toc do danh uy luc hon chut platma dk k hien tai dang dung siver danh rât chan không cam giác bong di không co luc gi ca

Cây Innerforce ZLC này bên mình bán 3.950k bạn nhé, chắc bạn mua cây Innerforce ALC hoặc T5000 rồi.

Innerforce ALC: 3.2tr

Innerforce T5000: 2.9tr

zaihanghieu

Binh Nhì
oh h e Moi nhin thay la Arylate Xin Anh tu Van Giup E nen Dung Loai Mat Nao cho Cot Nay - Loi choi cua e Chu Yeu La Tan Cong Tuy Nhien Van co cắt chem phong ngu Gan Ban La chu Yeu' E thay mat siver Bong di rat cham va ko co chut luc nao ca? . e can mat de co the ( Gat Xoay Sat thu ) va co do nay? cao hon

Coccon

Thượng Sỹ
Va neu e Muon doi sang cot sardius thi can phai cac' bao nhieu Luu y cay cot cua e rat moi vua mua khoang 1 thag thoi

Mình nghĩ nếu bạn muốn chuyển qua Sardius thì bạn nên bán cốt đang xài và mua lại cốt Sardius, như vậy sẽ dễ hơn.
Cốt Sardius tem bạc mới có giá từ 2,3 triệu bạn nhé.

dodung

Thượng Sỹ
Bạn này có cảm nhận going hệt mình. Force ZLC nhanh hơn Boll ZLC, cảm giác mềm hơn Boll ZLC.
E đang đánh cây này.
Thấy khác nhiều người nói về nó. E thấy tốc độ tốt,hơn TMB ZLC,điều khiển hay nhất trong 4 con ZLC,trọng lượng trung bình 87,88g nhưng nhược điểm là mặt vợt to nên dán mút dễ bị nặng đầu. Còn về màu sắc thì với cái cán màu vàng đấy k vào keo chỉ 2 hôm đánh nhìn khác hoàn toàn luôn...
Thân...

zaihanghieu

Binh Nhì
Xin đính chính nhé cốt của mình là innerfoce -al . Tình trang rất mới kết hợp voi ten05 cho cảm giác bong tuyệt vời a-e nao thích xin cứ alo minh vua mua 3t ben hungha nay de lai 2t cho a e tam huyet mọi chi tiet xin alo 0982366116 thanks

huydas

Đại Tá
Mình có vài lời về cây này với chủ thớt nhé.
Cây này rẻ hơn timobollzlc khá nhiều..độ kiểm soát thì kém hơn 1 chút nhưng độ nảy thì cao hơn vậy nên tốc độ sẽ cao hơn.timobollzlc dành cho những người có kĩ thuật khá tốt chở nên(vì có độ kiểm soát cao hơn)...nếu bạn đang tập hoặc chơi chưa tốt thì mình khuyên bạn chơi interfoce rồi sau đó hãy chơi timobollzlc. Thân

mrthuy134

Binh Nhì
Nhờ các bác tư vấn.
Em đang sử dụng Photino với FH H3 Neo, BH ten 05. Em mới mua innerfoce ZLC xin hỏi ai đã dùng rồi cho em lời khuyên có nên bỏ Photino sang Innerfore ZLC không vì em đánh Photino thấy cũng hợp. Đang băn khoăn quá.

Bình luận từ Facebook