Hỏi ý kiến các ace?

TuanHai

Thượng Sỹ
Mình đang cần mua một bàn bóng giá khoảng 10 - 11 triệu, xem qua thì mình thấy 323 và 233 của song ngư cũng tạm ổn.
Anh em nào đã sử dụng thấy bàn nào chất lượng tốt với giá tương đương thì cho e xin ý kiến nhé
ThanK các bác trước!

aunhh

Đại Tá
Mình đang cần mua một bàn bóng giá khoảng 10 - 11 triệu, xem qua thì mình thấy 323 và 233 của song ngư cũng tạm ổn.
Anh em nào đã sử dụng thấy bàn nào chất lượng tốt với giá tương đương thì cho e xin ý kiến nhé
ThanK các bác trước!

Mình đã mua Double Fish gần 1 năm rồi. Thấy dùng ổn, bàn đẹp, độ nẩy chuẩn, nghe tiếng bóng đập bàn thanh Bàn này gấp dễ dàng. Tuy nhiên, để di chuyển thì độ rộng của đường đi khoản 1- 1,2m
Mình nghĩ bàn này rất bền
Mình thấy giải vô địch quốc gia bóng bàn vừa rồi ( mình xem trên ti vi trận chung kết Tuấn Quỳnh và Văn Nam) có dùng.

TuanHai

Thượng Sỹ
Mình đã mua Double Fish gần 1 năm rồi. Thấy dùng ổn, bàn đẹp, độ nẩy chuẩn, nghe tiếng bóng đập bàn thanh Bàn này gấp dễ dàng. Tuy nhiên, để di chuyển thì độ rộng của đường đi khoản 1- 1,2m
Mình nghĩ bàn này rất bền
Mình thấy giải vô địch quốc gia bóng bàn vừa rồi ( mình xem trên ti vi trận chung kết Tuấn Quỳnh và Văn Nam) có dùng.

Thank bác. Bàn dễ gấp là tốt rồi còn độ rộng của đường đi thì vô tư, clb của em để 3 bàn vẫn thoải mái.

phungducthang

Đại Tá
Bạn nên tham khảo thêm mẫu Song Ngư 703, mẫu 703 so vơi 323 thi chất lượng mặt bàn là tương đương nhưng chân thì vững chắc hơn nhiều. Bàn 323 thì thuận tiện cho việc gấp, di chuyển và căn chỉnh nhưng chân rất đu đưa...

TuanHai

Thượng Sỹ
Mình thích mẫu 703 nhất nhưng bàn này lúc di chuyển không thuận lợi cho lắm.
Có lẽ 233 là ổn nhất nhưng giá hơi cao một chút.

aunhh

Đại Tá
Mình thích mẫu 703 nhất nhưng bàn này lúc di chuyển không thuận lợi cho lắm.
Có lẽ 233 là ổn nhất nhưng giá hơi cao một chút.

703 đế, chân rất vững vàng. Tuy nhiên, việc di chuyển khó. Cái này bạn tự quyết định nhé. Đúng là chất lượng mặt bàn thì như nhau thôi ( mình đã trải nghiệm cả bàn 703 rồi). Chúc bạn như ý

Bình luận từ Facebook