[Hỏi] Xử lý cán vợt.

D'Artagnan

Đại Uý
Mình thấy trên diễn đàn mình có hay rao bán vợt đã được xử lý cán. Theo mình hiểu là vợt mình xử dụng lâu, mồ hôi và bụi bẩn làm cho cán xỉn màu, rất xấu và mất giá trị.

Không biết ở VN mình có công nghệ xử lý cán như thế nào? Và thông tin về một số nghệ nhân có thể làm được việc đó?

Mong các bác khai sáng giúp!

tieuho_8x

Đại Tá
1 ý kiến hay...
Phải chăng việc cho những e cốt thân yêu mà nó bám bẩn,mồ hôi đi vào Spa là việc cần thiết?
Cần có những nghệ nhân hoặc những người khéo tay có thể làm đc

mask2009

Thiếu Uý
1 ý kiến hay...
Phải chăng việc cho những e cốt thân yêu mà nó bám bẩn,mồ hôi đi vào Spa là việc cần thiết?
Cần có những nghệ nhân hoặc những người khéo tay có thể làm đc
chú này là chuyên gia đấy, share kinh nghiệm cho ae đi Đức..............

tieuho_8x

Đại Tá
chú này là chuyên gia đấy, share kinh nghiệm cho ae đi Đức..............
Cảm ơn bác nhưng tay nghề e còn non,k dám với chữ "chuyên gia" đâu ạ ^^
E chỉ tự làm những cây cốt qua tay e thôi chứ có dám múa rìu qua mắt thợ đâu hehe

thinhnguyen

Đại Tá
Mình thấy trên diễn đàn mình có hay rao bán vợt đã được xử lý cán. Theo mình hiểu là vợt mình xử dụng lâu, mồ hôi và bụi bẩn làm cho cán xỉn màu, rất xấu và mất giá trị.

Không biết ở VN mình có công nghệ xử lý cán như thế nào? Và thông tin về một số nghệ nhân có thể làm được việc đó?

Mong các bác khai sáng giúp!
================
mình thấy bạn ko nên xử lý vì mất cảm giác lắm.nào là bay vợt, lào nà trơn trơn dính dính... chưa kể hóa chất độc hại lắm. và quan trọng nhất là các hảng bóng bàn phá sảnh hết. là ko có vợt để mua đâu.kekekeke....

Bình luận từ Facebook