Hội Viscaria

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vis xịn hay Vis tem đồng thì chắc e ko có duyên , ko đủ tiềm lực kinh tế để sở hữu nó, có lần đọc bài của a Lâmtq có nói zjk alc chơi cảm giác như Vis tem đồng nên e kiếm cây Zjk alc ổn chút là quá tốt rồi. Và hiện tại thấy rất ổn , ko có gì phải chê, có chê là chê vì CNT nó ko dùng zjk và ngoại hình ko đẹp bằng Vis thôi.
Bác nói khiêm tốn và không thật rồi.
Độ HOT thì ZJK ALC không bằng VIS thôi chứ còn ĐẸP thì VIS không có cửa gì so với ZJK ALC cả, từ phối màu, cách trang trí, tone vợt đến tay cầm.
Bọn CNT nó không dùng vì nó là VĐV bác ạ, nó khai thác hết đặc tính của vợt, còn như em cầm VIS thì chả khác gì ZJK ALC, có khi còn không bằng cầm ZJK ALC ạ.
Nhưng HOT là do chân dài, mặn nồng là do tính cách mà bác.:p Thành ra mới cố sống cố chết sắm lấy em VIS, cũng như kiểu thấy người ta khen đẹp thì tán thôi ạ, còn mình nghĩ đẹp hay không thì ... cũng do người ta bảo thế:D:D:D:D:D:D:D:D

langngoi

Đại Tá
Bác nói khiêm tốn và không thật rồi.
Độ HOT thì ZJK ALC không bằng VIS thôi chứ còn ĐẸP thì VIS không có cửa gì so với ZJK ALC cả, từ phối màu, cách trang trí, tone vợt đến tay cầm.
Bọn CNT nó không dùng vì nó là VĐV bác ạ, nó khai thác hết đặc tính của vợt, còn như em cầm VIS thì chả khác gì ZJK ALC, có khi còn không bằng cầm ZJK ALC ạ.
Nhưng HOT là do chân dài, mặn nồng là do tính cách mà bác.:p Thành ra mới cố sống cố chết sắm lấy em VIS, cũng như kiểu thấy người ta khen đẹp thì tán thôi ạ, còn mình nghĩ đẹp hay không thì ... cũng do người ta bảo thế:D:D:D:D:D:D:D:D
theo em thì ko nên so sánh vì 2 vẻ đẹp nó ở 2 thời điểm khác nhau. zjk mang vẻ đẹp hiện đại còn vis mang vẻ đẹp cổ điển bác Trạng ạ

loiphong

Đại Tá
Có khi @Trạng .... CÁ đổi thành Trạng...Cuồng thì hợp hơn.
Nghe bác chém em cũng cuồng lên với Vis đồng rùi. Tính ra cũng hai lần có cơ hội sở hữu, nhưng gặp phải lúc cụt hứng.:mad::mad::mad:
Mà nghe anh @lamtq nói Zjk rồng xanh mới giống Vis mà đau phải ZJK ALC???

bachikho

Đại Tá
cũng có nghe giới mặt tàu SG bảo ZJK ALC giống vis đồng về cảm giác lắm, bác nào thử cả 2 rồi cho ý kiến nhỉ

lamtq

Đại Tá
Em mà vứt đi khối ông oánh nhau chứ tưởng.
Ít nhất thì cũng hơn các ông đồng có số bác nhé, chỉ kém tem lùn tí thôi, hê hê.
Phang buổi cuối cùng trc khi ăn Tết con Mùi

Ngon vãi b...
Ra clb trái fải cứ như zjk. Cứ đà này mất hết bạn chơi:p:rolleyes:

lamtq

Đại Tá
Có khi @Trạng .... CÁ đổi thành Trạng...Cuồng thì hợp hơn.
Nghe bác chém em cũng cuồng lviVis đồng rùi. Tính ra cũng hai lần có cơ hội sở hữu, nhưng gặp phải lúc cụt hứng.:mad::mad::mad:
Mà nghe anh @lamtq nói Zjk rồng xanh mới giống Vis mà đau phải ZJK ALC???
Ccmnl
Zjk alc bóg ra nhanh hơn vis dong, ko có cảm giác khi đánh như cầm qả bóg trong tay muốn ngắm đâu ném ra thì ném bóng như vis đồng. Zjk rồng xanh mới gần giống.
Con vis seri N của @bachikho ngon rồi. B lăn tăn j nữa

aunhh

Đại Tá
Ccmnl
Zjk alc bóg ra nhanh hơn vis dong, ko có cảm giác khi đánh như cầm qả bóg trong tay muốn ngắm đâu ném ra thì ném bóng như vis đồng. Zjk rồng xanh mới gần giống.
Con vis seri N của @bachikho ngon rồi. B lăn tăn j nữa
Anh nói về Zhang rồng xanh, vậy đã ai chơi bản special Zhang rồng xanh chưa? Nếu vậy nó cũng chẳng thua gì Vis xịn nhỉ

h2ptnn

Trung Uý
Ong nay dek bjt j ma noi nhu dung roi.mk
Cac doi cua vís nhu sau : 1993-1996( khoag 3Nam)vis lun tem dong.tat nhien la ko so
96-2005 vis dai tem dong ko so.(gan 10nam)
2006_2007 G va H tem dai voi seri G va H.time ngan nen kha it seri I nua dau 2008(khoang hon 2nam)
Sau do tu nua sau 2008 la I J K L... dai co seri tem bac
Duoi day vai cay vis cui cua eView attachment 39741
Có thể gọi là đồ Quốc Bảo.

Bình luận từ Facebook