Hội Viscaria

nb.toan

Thượng Tá
Em loanh quanh với cây Vis và thử hết các loại ten, h3nhưng cuối cùng thấy hợp với 2 miếng ten 05fx, trái đánh ten05fx thấy trả giao bóng tự tin hẳn, còn FH cảm giác bóng nào cũng giật được. k biết có bác nào chơi như e k ta? Cơ mà ten o5fx thấy tã nhanh kinh khủng k biết có mặt nào mềm mềm bám xoáy tương tự thế mà giá thấp hơn k các bác? Cảm giác bên FH vẫn chưa tự tin lắm. mong muốn miếng nào mềm, dễ tấn công mọi loại xoáy lạ k cần sát thủ lắm chủ yếu là dễ đánh các bác biết chỉ giùm em em xin cảm ơn nhìu!
Joola MaXxx 400
Nittaku Renanos Hold
Donic BlueFire JP02.

Lego

Trung Sỹ
E đang đánh FH H3 pro, BH ten 64 2.1. E mún đổi thử ten 64 1.9, không bít có thay đổi đáng kể nào bên Bh không? BH giật 2.1 thấy bóng đi ngọt ngào lắm, flick hay block cũng ok nhưng có nhìu lúc cảm giác mình đánh chưa thật lún vào cốt, nhìu lúc bóng vọt ra nhanh. Mong các bác chỉ giáo

Last edited:

Thái Nguyễn

Đại Uý
Bác @Trạng .... CÁ hình như đánh C org thì phải? Bác hay đánh khu vực nào thế ạ? Em mới thử mút tầu chưa quen lắm nên chưa nện sướng tay được, cứ phải đánh mềm mại nhẹ nhàng và rón rén không thì bóng bay ra ngoài hết.
P/s: Đang quen giật bóng bằng mút Gai Công nó khổ thể đấy
Gieo rắc tàu đạo cho e là a @Trạng .... CÁ đấy a @Green Viet

Bình luận từ Facebook