Hội Viscaria

nb.toan

Thượng Tá
Hic, thế ạ, tháng trước em đặt, hôm sau có. Có vẻ Vis ngày càng được ưa chuộng ở VN, hay nói chính xác là cuồng, :D.
Cuồng thật đó chứ, a cũng có 1 em 93gr, chưa dán mút vội vì đang chơi tốt cây FB2 và nhiều cây khác. Hihi.
A thấy các ae rao bán lại cây Vis này cũng nhiều, chắc thất vọng cũng nhiều ha (?).

bkssdg

Trung Uý
Cuồng thật đó chứ, a cũng có 1 em 93gr, chưa dán mút vội vì đang chơi tốt cây FB2 và nhiều cây khác. Hihi.
A thấy các ae rao bán lại cây Vis này cũng nhiều, chắc thất vọng cũng nhiều ha (?).
Thất vọng lắm anh ơi =))))

lamtq

Đại Tá
Quan trọng là nguồn và chất lượng vợt

docmaorg

Đại Tá
Hic, thế ạ, tháng trước em đặt, hôm sau có. Có vẻ Vis ngày càng được ưa chuộng ở VN, hay nói chính xác là cuồng, :D.
Nếu bác chơi VIS càng lâu bác càng hiểu tại sao VIS lại được mọi người thích. Cái quan trọng là cảm giác bóng, dù bác có nghỉ bao lâu chăng nữa nhưng khi đánh VIS bác có ngay cảm giác kiểm soát bóng rất rõ ràng.

phi hung

Đại Tá
Nếu bác chơi VIS càng lâu bác càng hiểu tại sao VIS lại được mọi người thích. Cái quan trọng là cảm giác bóng, dù bác có nghỉ bao lâu chăng nữa nhưng khi đánh VIS bác có ngay cảm giác kiểm soát bóng rất rõ ràng.
Kkk cái quan trọng tưởng đánh lâu thành Zhang jike mới thích,chứ cảm giác thì đang thừa thiếu kĩ thuật thôi

nb.toan

Thượng Tá
Vậy là xong, còn đâu mà mong. (nói hộ cho người hâm mộ :p:D)

Em loanh quanh với cây Vis và thử hết các loại ten, h3nhưng cuối cùng thấy hợp với 2 miếng ten 05fx, trái đánh ten05fx thấy trả giao bóng tự tin hẳn, còn FH cảm giác bóng nào cũng giật được. k biết có bác nào chơi như e k ta? Cơ mà ten o5fx thấy tã nhanh kinh khủng k biết có mặt nào mềm mềm bám xoáy tương tự thế mà giá thấp hơn k các bác? Cảm giác bên FH vẫn chưa tự tin lắm. mong muốn miếng nào mềm, dễ tấn công mọi loại xoáy lạ k cần sát thủ lắm chủ yếu là dễ đánh các bác biết chỉ giùm em em xin cảm ơn nhìu!

lamtq

Đại Tá
Em loanh quanh với cây Vis và thử hết các loại ten, h3nhưng cuối cùng thấy hợp với 2 miếng ten 05fx, trái đánh ten05fx thấy trả giao bóng tự tin hẳn, còn FH cảm giác bóng nào cũng giật được. k biết có bác nào chơi như e k ta? Cơ mà ten o5fx thấy tã nhanh kinh khủng k biết có mặt nào mềm mềm bám xoáy tương tự thế mà giá thấp hơn k các bác? Cảm giác bên FH vẫn chưa tự tin lắm. mong muốn miếng nào mềm, dễ tấn công mọi loại xoáy lạ k cần sát thủ lắm chủ yếu là dễ đánh các bác biết chỉ giùm em em xin cảm ơn nhìu!
RASANT power sponge

Hội đó chết từ trong trứng nước rồi anh ạ

Cây đó chơi đẹp, chơi khỏe thì chơi, chứ để ăn đối, sợ hơi khó

Hinoki ưu điểm nhất chính là bóng nhanh, giao bóng xoáy hơn các mặt khác
Em thấy cầm cây sardius gắn ten 64fx giao bóng thấy xoáy hơn cây Vis cũng gắn ten 64fx nhưng k hiểu vì sao. E suy đoán là do cây sardius nó cảm giác nhẹ hơn thấy dễ lắc tay hơn nhưng có lẽ như bác nó cái cây sảdius nghe nói hinoki nên xoáy hơn thật. Cầm Vis mà lại cứ nhớ cây sar hi

Green Viet

Moderator
Staff member
Rủ nó ra mà nện chứ cafe trà đá làm gì b. nện xong thì mới học hỏi:p
Bác @Trạng .... CÁ hình như đánh C org thì phải? Bác hay đánh khu vực nào thế ạ? Em mới thử mút tầu chưa quen lắm nên chưa nện sướng tay được, cứ phải đánh mềm mại nhẹ nhàng và rón rén không thì bóng bay ra ngoài hết.
P/s: Đang quen giật bóng bằng mút Gai Công nó khổ thể đấy

Bình luận từ Facebook