Hội Viscaria

archer

Đại Tá
Vis tem dong seri tu G la co so,co ma cac bac
Em cũng đang định nói, Sardius và Schlager e thấy bao nhiêu cây tem đồng có số rồi ạ. Từ năm 2006 BTY mới áp dụng seri cho cốt, chính là chữ G, mà tem đồng đời H vẫn còn một cơ số.

lamtq

Đại Tá
Butterfly in số má lên cốt vợt và hộp từ đời tem bạc trở đi. Cho lên bác cũng không nên suốt ngày nhai nhải "tem đồng, không số" nữa.
Ong nay dek bjt j ma noi nhu dung roi.mk
Cac doi cua vís nhu sau : 1993-1996( khoag 3Nam)vis lun tem dong.tat nhien la ko so
96-2005 vis dai tem dong ko so.(gan 10nam)
2006_2007 G va H tem dai voi seri G va H.time ngan nen kha it seri I nua dau 2008(khoang hon 2nam)
Sau do tu nua sau 2008 la I J K L... dai co seri tem bac
Duoi day vai cay vis cui cua e

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ong nay ko bjt j ma noi nhu dung roi.
Cac doi cua ví nhu sau : 1993-1996 vis lun tem dong.tat nhien la ko so
96-2005 vis dai tem dong ko so.
2006_2007 G va H tem dai voi seri G va H.time ngan nen kha it
Sau do tu 2008 la I J K L... dai co seri tem bac
View attachment 39741 View attachment 39741
Duoi day vai cay vis cui cua eView attachment 39741
Hai con đầu chắc toàn tem lùn rồi đúng không anh @lamtq
Nhưng nhìn kỹ thì VIS cán ST có cái trang trí cán khác với FL nhỉ, nó nghiêng về một bên chứ không đều như FL

bachikho

Đại Tá
có 1 ku bên mytt bán bộ sưu tập vis:

VISCARIA 94 GRAMS BLACK METAL TAG, fish scales NO CODE $300

VISCARIA 92.1GRAMS BLACK METAL TAG NO CODE $300

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nếu anh @lamtq đúng thì số lượng tem lùn không số chắc chắn phải nhiều hơn tem bạc có số chứ nhỉ ?
Sao lại hiếm thế nhỉ ? Hay anh @lamtq rủ đầu đảng lập hội VIS tem lùn để làm giá theo kiểu Kim Cương máu đấy ????:mad::mad::mad::mad:

lamtq

Đại Tá
Nếu anh @lamtq đúng thì số lượng tem lùn không số chắc chắn phải nhiều hơn tem bạc có số chứ nhỉ ?
Sao lại hiếm thế nhỉ ? Hay anh @lamtq rủ đầu đảng lập hội VIS tem lùn để làm giá theo kiểu Kim Cương máu đấy ????:mad::mad::mad::mad:
lùn có 3 nam 93-96 hon dai co so 2006-07+ nua dau 2008 co 1nam lay deo dau ra ma nhieu, can St no sx chi chiem khoang 1/10 moi dot thi con hiem hon nua
Bac co so tu nua sau 2008 den nay co 7 nam
Tem dong ko so ca 10 nam moi nhieu day,hang chu phò roi. Vut cmnd

Last edited:

aunhh

Đại Tá
Báo cáo Đại tá @bachikho

Tôi: @Trạng .... CÁ
Cấp bậc: Thượng tá
Vũ khí: 1. Đang chơi thường xuyên: VIS tem đồng không số
View attachment 39718
Vũ khí thực tế
View attachment 39723
2. Vũ khí backup: VIS tem đồng không số
View attachment 39719
3. Vũ khí để dành: VIS tem bạc seri N
4. Đạn dược: FH H3 NT orange 40 2.2 - BH Ten 64fx 1.9 JTTAA
5. Trang bị cá nhân khác: Bóng 40+ Cornilleau + Xushaofa

Báo cáo hết.
Vào chủ đề Vis là xem như tủ của bác @Trạng .... CÁ rồi. Cây Vis của bác gỗ nhìn mới đã làm sao. :D:D:D:D:D, càng làm cho cây Vis Custom order của mình thêm háo hức đợi chờ. :)

Em đã từng chơi ZJK ALC ngay trước khi chơi VIS, và cảm thấy đúng như bác nói.
Tầm ngu ngu như em đánh ZJK ALC là hợp hơn, vì dễ đánh hơn, và cảm giác bóng tốt hơn, thêm nữa là ZJK ALC không hiểu sao nhưng cảm thấy nó thông minh một cách phổ thông hơn, điều chỉnh dễ hơn là VIS.
Em chơi VIS vì đua đòi thôi, nhưng vẫn sướng, vì cảm giác thì giống ZJK ALC nhưng cái mà không ai biết là sự tự ... sướng ngầm khi đánh VIS tem đồng không số. Biết là sĩ hão nhưng vẫn thích:p
Vis xịn hay Vis tem đồng thì chắc e ko có duyên , ko đủ tiềm lực kinh tế để sở hữu nó, có lần đọc bài của a Lâmtq có nói zjk alc chơi cảm giác như Vis tem đồng nên e kiếm cây Zjk alc ổn chút là quá tốt rồi. Và hiện tại thấy rất ổn , ko có gì phải chê, có chê là chê vì CNT nó ko dùng zjk và ngoại hình ko đẹp bằng Vis thôi.

Bình luận từ Facebook