Hỏi về mở Clb Bóng bàn.

Khách trọ

Binh Nhất
Mình đang có ý định mở CLB bóng bàn ở Hà Nội, đã có địa điểm có thể kê được 6-10 bàn, khu đô thị Mỹ Đình. Bác nào có kinh nghiệm trong lĩnh vực này tư vấn cho em với, cụ thể:
1. Bàn bóng ( có đơn vị nào tài trợ không, nếu có thì thủ tục và điều kiện là gì? ).
2. Các tài trợ và điều kiện khác đi kèm nếu có?
....

Rất mong nhận được sự chia sẻ và đóng góp của các bác.

Trân trọng,

kientuong-bat

Trung Tá
Chuẩn bị anh em thủ đô lại có sới mới đây! Cái này bác chủ động hỏi bên sản xuất như xiom, donic , ... phụ trách sẽ trả lời bạn nhé! Giống Bắc Ninh đã có xiom

tibhar_vn

Thượng Tá
Mình đang có ý định mở CLB bóng bàn ở Hà Nội, đã có địa điểm có thể kê được 6-10 bàn, khu đô thị Mỹ Đình. Bác nào có kinh nghiệm trong lĩnh vực này tư vấn cho em với, cụ thể:
1. Bàn bóng ( có đơn vị nào tài trợ không, nếu có thì thủ tục và điều kiện là gì? ).
....

Trân trọng,
Chào bác, bác cứ cân nhắc kỹ về việc mua sắm bàn nhé. Vì nếu gặp phải 1 số loại bàn mà sau 1 năm sử dụng bị trôi bóng thì người chơi sẽ nhanh chán.
Lúc đó bán thì rẻ mà mua bàn mới lại tốn kém.

HungGL

Đại Tá
....

Trân trọng,

Anh Việt Khách trọ đã mở được sới chưa đới???

Bình luận từ Facebook