Hỏi về luật Bóng bàn

thequang_bocthep

Trung Sỹ
Mình nghe nói luật thi đấu bóng bàn cấm không sử dụng keo tăng lực, mặt gai không có lót nhưng không biết quy định cụ thể tại đâu, mình đọc mấy bài về luật trên diễn đàn vẫn không tìm thấy. Anh em nào biết chỉ giúp mình với

MaLong_nd

Trung Uý
Mình nghe nói luật thi đấu bóng bàn cấm không sử dụng keo tăng lực, mặt gai không có lót nhưng không biết quy định cụ thể tại đâu, mình đọc mấy bài về luật trên diễn đàn vẫn không tìm thấy. Anh em nào biết chỉ giúp mình với

ngay như vdv trong nước bây giờ thi đấu cũng không được sử dụng keo tăng lực nữa mà 100% là sử dụng keo sữa, trước khi thi đấu có máy đo luôn, còn luật cụ thể như thế nào và ghi chép ở đâu thì em không rõ, bác tìm mua quyển luật bóng bàn mới nhất xem sao

waa

Đại Uý
Đây là luật thi đấu quốc tế,còn mình nghiệp dư vẫn cứ thoải mái đi bác à :)

Vậy bác cứ việc chọi bóng, che bóng, và thậm chí hạ thấp lưới còn 3 cm cho thoải mái nhỉ , 2 tay 2 vợt luôn !!!

thequang_bocthep

Trung Sỹ
Vậy bác cứ việc chọi bóng, che bóng, và thậm chí hạ thấp lưới còn 3 cm cho thoải mái nhỉ , 2 tay 2 vợt luôn !!!

Mình có tranh luận với bạn minh là mặt gai không mút bị cấm nhưng bạn mình bảo làm gì cấm, mình không biết lấy quy định ấy ở đâu.

Bình luận từ Facebook