Hỏi về cốt vợt YINHE

canhvp

Thượng Sỹ
Nếu bạn đi theo lối đánh đập, bạt, giật mạnh cho sướng tay thì T1S, T3S, T4S với độ nảy cực cao là lựa chọn tối ưu hơn T2S.

Nếu còn trẻ, muốn theo lối đánh xoáy hiện đại của thế giới còn phát triển được lâu dài thì nên lấy cây PD.537.

Dùng T1S, T3S, T4S thì kết hợp với mặt 9000Z giá 150K/mặt.

Dùng PD. 537 thì kết hợp với Mars 2 Medium giá 250K/mặt.

Nếu là học sinh, sinh viên thì liên lạc bên mình, sẽ có hỗ trợ khi mua hàng bạn nhé.

SAO TRÊN WEB CỦA HỎA CHÂU THẤY ÍT HÀNG CỦA YINHE THẾ NHỈ, CŨNG KHÔNG THẤY THÔNG TIN LÀ MẤY, ĐƠN ĐIỆU QUÁ.

dungatvt

Thượng Tá
Bạn vào đây tham khảo các sản phẩm cốt vợt Yinhe nhé.

http://bongbanviet.com/index.aspx?page=danh-sach-san-pham&cid=71-Galaxy/Yinhe

Nếu cần hướng dẫn chi tiết cách mua hàng thì bạn liên lạc với bên mình qua số 090.467.8833 nhé.
Cám ơn bạn.
Trên trang này cập nhật dữ liệu bị lỗi thì phải. (Cấu tạo 3 lớp gỗ, dầy 88mm):eek:

Trên trang này cập nhật dữ liệu bị lỗi thì phải. (Cấu tạo 3 lớp gỗ, dầy 88mm):eek:
View attachment 88128
Cám ơn bạn đã quan tâm và phản anh đến Hỏa Châu.
Hỏa Châu có 2 bộ phận cập nhật thông tin lên website là Kho và Kỹ thuật.
Bộ phận kho chỉ cập nhật hình ảnh, giá cả lên trước, sau đó bộ phận kỹ thuật sẽ cập nhật thông tin chi tiết như cấu tạo, độ dày, trọng lượng trung bình, tính năng...lên sau. Đây là 1 trong nhiều trường hợp mới được bên Kho cập nhật và chưa được bên Kỹ thuật hoàn thiện.

Dĩ nhiên thi thoảng vẫn có trường hợp website bị lỗi và nhảy thông số, tuy nhiên càng ngày càng ít đi vì những lỗi đó đang được bên cung cấp dịch vụ IT cho Hỏa Châu sửa chữa và hoàn thiện hàng ngày.

Một lần nữa cám ơn bạn đã phản hồi. Hỏa Châu sẽ hoàn thiện thông tin cho sản phẩm này ngay lập tức.

MiNh HeNrY

Binh Nhì
Cám ơn bạn đã quan tâm và phản anh đến Hỏa Châu.
Hỏa Châu có 2 bộ phận cập nhật thông tin lên website là Kho và Kỹ thuật.
Bộ phận kho chỉ cập nhật hình ảnh, giá cả lên trước, sau đó bộ phận kỹ thuật sẽ cập nhật thông tin chi tiết như cấu tạo, độ dày, trọng lượng trung bình, tính năng...lên sau. Đây là 1 trong nhiều trường hợp mới được bên Kho cập nhật và chưa được bên Kỹ thuật hoàn thiện.

Dĩ nhiên thi thoảng vẫn có trường hợp website bị lỗi và nhảy thông số, tuy nhiên càng ngày càng ít đi vì những lỗi đó đang được bên cung cấp dịch vụ IT cho Hỏa Châu sửa chữa và hoàn thiện hàng ngày.

Một lần nữa cám ơn bạn đã phản hồi. Hỏa Châu sẽ hoàn thiện thông tin cho sản phẩm này ngay lập tức.
cho em hỏi nếu em muốn mua hàng thì bên hỏa châu có chi nhánh ở biên hòa Đồng nai không

MiNh HeNrY

Binh Nhì
cần mua 1 vợt bóng bàn cũ yinhe hay là butter ( có 2 lớp carbon nhá ) cũng đc có dán sẵn mặt sẵn còn nguyên chưa gián keo lại gì hết nha giá 800k đổ lại giùm em cái nha em học sinh nên điều kiện không có .... ở Biên hòa or trảng boom hoặc các huyện gần vĩnh cữu ( đc thì pm + SDT đc ra xem check ok xúc luôn ) mong bạn nào chơi hay rời vợt cũ thì sang lại cho em nha

MiNh HeNrY

Binh Nhì
em muốn chọn một cây yinhe để đánh tập nói chung là em biết đánh rồi em nên chọn cây nào phù hợp v anh hỏa châu em muốn có cảm giác bóng tốt kiểm xoát ổn định tý thì chọn T8-T7 hay T11 ngoài ra anh tư vấn thêm cho em với .......

em muốn chọn một cây yinhe để đánh tập nói chung là em biết đánh rồi em nên chọn cây nào phù hợp v anh hỏa châu em muốn có cảm giác bóng tốt kiểm xoát ổn định tý thì chọn T8-T7 hay T11 ngoài ra anh tư vấn thêm cho em với .......
Bạn chọn cây T-7S nhé.
Cây này tốc độ OK, kiểm soát tốt nhất trong dòng T của Yinhe đấy.
Bản T-7S nâng cấp của T-7, được thiết kế lại bởi chuyên gia Đức, cả tính năng và thẩm mỹ đều hơn 1 bậc.

tla

Super Moderators
Vâng. Cảm ơn thầy nhưng ở bắc kỳ thì khả năng ko có cốt độc như vậy đâu. Em định mua T9 Pro ko biết có hợp ko ạ. Còn mua của thầy thì ko ân hận đâu. Ko hợp thì làm kỷ niệm. Em mới đánh gai được 6 tháng thôi ạ.
em xác nhận T9PRO chơi gai rất hay nhé

Bình luận từ Facebook