Hỏi về cốt Sanwei kiểu cầm súng!

Ma_Wenge

Đại Uý
Có ae nào chơi cây này không cho xin tí cảm nhận giúp! Nhìn thấy lạ lạ cũng thích mà không biết động tác phải thay đổi nhiều k!? Ae nào biết chổ bán và giá cả vui lòng cho biết luôn nhé! Loại đánh tay trái nhé ae!
Hình thế này:

Trainee

Đại Tá
Có ae nào chơi cây này không cho xin tí cảm nhận giúp! Nhìn thấy lạ lạ cũng thích mà không biết động tác phải thay đổi nhiều k!? Ae nào biết chổ bán và giá cả vui lòng cho biết luôn nhé! Loại đánh tay trái nhé ae!
Hình thế này:
Ka ka, cây này mình đã cầm chơi thử, đánh cũng tếu tếu, bạt trái, bạt phải đều ngon.
Cũng giống như em này, còn có em thêm cái lỗ nữa để luồn (ngón trỏ ?).
Nhưng mình đang đánh vợt chuẩn tắc, sang loại này đúng là chỉ đánh cho vui thôi. Cầm vợt này cá nhân mình thấy cái cổ tay bị khóa nên khó đánh các kỹ thuật nhỏ. Chắc để đánh được thì phải có người hướng dẫn.

Ma_Wenge

Đại Uý
Ka ka, cây này mình đã cầm chơi thử, đánh cũng tếu tếu, bạt trái, bạt phải đều ngon.
Cũng giống như em này, còn có em thêm cái lỗ nữa để luồn (ngón trỏ ?).
Nhưng mình đang đánh vợt chuẩn tắc, sang loại này đúng là chỉ đánh cho vui thôi. Cầm vợt này cá nhân mình thấy cái cổ tay bị khóa nên khó đánh các kỹ thuật nhỏ. Chắc để đánh được thì phải có người hướng dẫn.

Mà hình như chỉ có Sanwei là làm loại cốt này phải không bạn?

Trainee

Đại Tá
Mà hình như chỉ có Sanwei là làm loại cốt này phải không bạn?
Mình không rành vụ này, chỗ đánh có ông anh chơi thì làng nhàng nhưng hay sưu tầm đồ chơi: Ông có đến 15, 17 cái vợt đủ các kiểu, hứng lên ông mang tới chơi thì mình đánh thử thôi. :D

subin

Đại Tá

Bình luận từ Facebook