Hỏi về BẢN CHẮN BÓNG có in hình HÃNG bóng bàn

tnbmarth

Binh Nhất
Tình hình em có làm được bộ khung bằng sắt theo tiêu chuẩn (dài 2.3m cao 0.75). Để đặt trong nhà thi đấu ở Huyện nhà. Em có thấy ở các clb khác có xài mấy tấm vải chắn có hình mấy hãng Bóng bàn như DHS hoặc killerspin hoặc Cornileau. Mấy cái đó là đc tặng hay phải mua

Trainee

Đại Tá
... Em có thấy ở các clb khác có xài mấy tấm vải chắn có hình mấy hãng Bóng bàn như DHS hoặc killerspin hoặc Cornileau. Mấy cái đó là đc tặng hay phải mua
Giá chát lắm, cả tiền triệu đó bạn ơi!
Tốt nhất là nếu có giải nào đó thì xin được tấm chắn sau giải, là các tấm chắn in quảng cáo của các công ty tài trợ!

tnbmarth

Binh Nhất
BỘ KHUNG SẮT EM ĐÃ CÓ. em cần mấy tấm vãi chùm vô. nếu xài vải mua bằng thước cũng đc mà hok có đẹp. nên hỏi mấy tấm vải có hiệu đó là đồ ra sao

Trainee

Đại Tá
BỘ KHUNG SẮT EM ĐÃ CÓ. em cần mấy tấm vãi chùm vô. nếu xài vải mua bằng thước cũng đc mà hok có đẹp. nên hỏi mấy tấm vải có hiệu đó là đồ ra sao
Nói chung là phải mua, các hãng nếu có thì chỉ cho các Poster treo tường!
Thấy xấu thì bạn kiếm tiệm in nào đó, bảo họ in cho. Lúc đó thì chụp hình clb lên mà in cho nó máu! :)

thanhchuatau

Đại Uý
Ko nhat phai co hinh cua cac hang bb . Ban nen thuong mai hoa de thu loi nhuan cho clb . Tim nha quang cao nhu the nay

xukaka

Đại Tá
Bạn phải đi marketting ấy. Tìm các nhà tài trợ vận động và phải có hợp đồng quảng cáo cho bên tài trợ. Vụ này không khó nhưng để thu hút nhà tài trợ thì clb cũa bạn phải như thế nào như có đông khách không, có hay tổ chức giải không....

tnbmarth

Binh Nhất
cái này thuộc NHÀ THI ĐẤU ĐA NĂNG HUYỆN. bản thân em cũng là 1 nhà tài trợ rồi ( tài trợ khung sắt ) cũng mấy triệu á. tại thấy thik cái hiệu của mấy hãng bóng bàn nên hỏi :p

Bình luận từ Facebook