Hội TMB ZLC

noobteam

Trung Uý
Thêm ảnh

Attachments

134.8 KB · Đọc: 171
    64.2 KB · Đọc: 153
    93.5 KB · Đọc: 206

Lamberte

Trung Uý
Thật ra mình cũng ko ấn tượng TMB ZLC cho lắm, đường bóng có vẻ hơi hiền
Không chỉ riêng ZLC, dòng TMB nói chung là những cây cho đường bóng hiền, hợp với lối đánh đều, bền bóng. Những cây như vậy thì lại thường dễ đánh dễ chơi, tập luyện thì lại càng thích. Em thấy dòng TMB dán Ten05, hoặc đánh mặt Tàu cũng ác bóng đấy ạ :)

noobteam

Trung Uý
Thật ra mình cũng ko ấn tượng TMB ZLC cho lắm, đường bóng có vẻ hơi hiền
TMB ZLC hiền là so với Amutart và Super ZLC thôi, chứ so với ALC là hiểm hơn nhiều rồi đó. Chỉ có cái là bạt bóng thì ko được uy lực.

Last edited:

Rauhung

Binh Nhì
Mình đang chơi TMB ZLC, mặt phải Yasaka Rakza Z, trái Yasaka Shining dragon thấy cũng ổn. Chỉ là phải hơi tăng lực 1 chút. Có bác nào chơi combo này chưa, xin chia sẻ

Lamberte

Trung Uý
Em thấy Boll ZLC nói riêng hay dòng ZLC của Butterfly hợp nhất với dòng mút bọt khí tốc độ cao như Ten hơn những dòng mút khác, vì vậy việc chọn mút cũng khá khó khăn.
Giờ nhiều dòng mút cũng khá hay đó bác, Joola rất là êm, Xiom cũng hay mà, em mới thử Sigma II Euro cho bên thuận tay, đánh cũng OK đấy ạ

Lamberte

Trung Uý
Phải nói là TimoBoll ZLC cán ST cầm rất đẹp! Phong cách nam tính
Cây K này mà tìm được đúng mút, đúng chủ thì thôi rồi, hay tuyệt vời luôn :) Cây K của e ngày mới về tay e, nó cũng gần được như thế này, sau gần 2năm, giờ cán thâm đen, viền nhiều vết thương rồi...

M.Hoang

Đại Tá
Các bác có thể so sánh cây boll vs jun zlc đc ko ạ. Em cần mua cốt boll zlc hoặc jun zlc về test không cần hình thức càng rẻ càng tốt ạ.

Bình luận từ Facebook