Hỏi thăm anh Tùng Phan Thiết

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Lâu lắm không vào Phan Thiết! Dịp hè nay tôi cùng gia đình vào đó nghỉ mát. Bác nào có số của anh Tùng (cao thủ của Bình Thuận và đã ngoài 40 tuổi) cho tôi xin nhé vì diễn đàn cũ mất toàn bộ.
Vẫn nhớ mãi món dông nướng ăn cùng anh Tùng ở ngay bờ sông hè năm 2006! thèm Bia

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
khi nào em vào phan thiết vậy để anh mài kiếm đón tiếp

Em ở Canary Resort với cơ quan vợ (gần sát mũi Né), từ đó đến TP. PT xa phết, để em xem có thu xếp lên đó được không? Có CLB nào đánh sớm tầm 2h30 hay 3h0 chiều là tốt nhất bác Tùng nhé.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Tình hình là đã thu xếp được một buổi giao lưu và được nếm cảnh chen chúc trên xe buýt từ Mũi Né đến TP. Phan Thiết, đứng cả chặng đường :zingme18:
Khi xuống KS. Hoàng Long, anh Tùng đã đợi sẵn và chở đến CLB Bảo Việt. Tại đó có 2 bàn và có mấy bác đang tập luyện. Đứng đầu tỉnh hiện nay là cậu cởi trần mà bao năm anh Tùng vẫn nắm giữ. Bàn nẩy ngon, không gian rộng thoáng, tuy nhiên ánh sáng ở CLB không tốt lắm. Dù cố gắng nhưng Hr thua 2 trận, và ngược dòng khi được anh Tùng chấp 2 viên (chắc bác an ủi thôi :zingme29:). Sau đây là một số hình ảnh của Hr giao lưu và phong cảnh xung quanh TP. Phan Thiết yên bình.

Hr - anh Tùng:

map map

Thượng Sỹ
giờ em mới biết Phan Thiết có CLB Bảo Việt, chú Tùng ơi, con cũng dân Phan Thiết, con đánh gà lắm nhưng rất thích tập, hồi xưa con hay chơi ở CLB Hưu trí Phan Thiết nên có biết chú. CLB Bảo Việt tự do tham gia hả chú? Khi nào con về Phan Thiết con xách vợt lên chơi được không chú?

Bình luận từ Facebook