Hội những người công tác trong lực lượng vũ trang yêu BB!

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Mạn phép các bác cho e lập topic này để những ai đang công tác trong LLVT hoặc quý mến LLVT tham gia chém...và giao lưu khi có dịp đi công tác. Em xin tự giới thiệu trước, em tên Hùng, mấy đứa nhỏ gọi em là anh Hùng, e công tác trong LLVT nhân dân (PC45 - Công an tỉnh Ninh Thuận)nên mấy em gọi em là anh Hùng LLVTND. Mong các bác ủng hộ topic.Thanks!

CLB 100 chén

Binh Nhất
Xin hỏi Công an có tay nào đang công tác đánh hay không nhỉ ? Đề nghi thay đổi cái Avata đi, Công an j trông như ngáo ộp thế ?

Drhongson

Đại Tá
Mạn phép các bác cho e lập topic này để những ai đang công tác trong LLVT hoặc quý mến LLVT tham gia chém...và giao lưu khi có dịp đi công tác. Em xin tự giới thiệu trước, em tên Hùng, mấy đứa nhỏ gọi em là anh Hùng, e công tác trong LLVT nhân dân (PC45 - Công an tỉnh Ninh Thuận)nên mấy em gọi em là anh Hùng LLVTND. Mong các bác ủng hộ topic.Thanks!

Mình thấy chuyên nghiệp thì có đội Bộ công an của Phong nhí , Phú sóc , Thuận lác ,... đội Quân đội luôn quá mạnh ...
Diễn đàn ta thì có Tuấn số 7 danh vang hơn gõ mõ , rồi Sài gòn có Dịnh cứu hỏa , Hồng công an , Sơn công an ...
Chỗ bác Hà kuong phong còn có nguyên 1 lò toàn tướng tá gai góc gạo cội ...
Xới bệnh viện 175 thì rất nhiều tướng tá bác sỹ sỹ quan rất hăng say bóng bàn .

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Xin hỏi Công an có tay nào đang công tác đánh hay không nhỉ ? Đề nghi thay đổi cái Avata đi, Công an j trông như ngáo ộp thế ?

Tay đánh hay thì như bác Dr.HongSon đã nói đó bác! e mà thay cái avatar thì fai đi phẫu thuật thẩm mỹ lại cái mặt bác ợ. Mà như vậy thì tốn tiền lắm. Thôi, xấu trai nhưng tốt bụng là đc bác ợ!

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Mình thấy chuyên nghiệp thì có đội Bộ công an của Phong nhí , Phú sóc , Thuận lác ,... đội Quân đội luôn quá mạnh ...
Diễn đàn ta thì có Tuấn số 7 danh vang hơn gõ mõ , rồi Sài gòn có Dịnh cứu hỏa , Hồng công an , Sơn công an ...
Chỗ bác Hà kuong phong còn có nguyên 1 lò toàn tướng tá gai góc gạo cội ...
Xới bệnh viện 175 thì rất nhiều tướng tá bác sỹ sỹ quan rất hăng say bóng bàn .

Bác Dr.Hongson vang danh từ Nam ra Bắc và bác cũng rành tất cả các tay vợt từ Bắc vào Nam...thật là bái phục bác!

Drhongson

Đại Tá
Nam định có Đông công an cũng là 1 tay khét tiếng giang hồ với lối đánh loáng nhoáng thân pháp cực nhanh đó các bác .

HungGL

Đại Tá
Tổng cục VI - BCA có Tuấn Nam Định đó các bác!
Anh Tuấn Số 7 đâu, làm 1 shot kìa! hehe
Em bên Bộ Quốc Phòng cũng xin ké 1 chân luôn cho xôm ạ! ^^

CLB 100 chén

Binh Nhất
Nam định có Đông công an cũng là 1 tay khét tiếng giang hồ với lối đánh loáng nhoáng thân pháp cực nhanh đó các bác .

Tay này nghe quen quen hình như nghe thấy ở đâu đó thì phải ? Bác nào biết cho một ít thông tin về thân thế và sự nghiệp phát. Hôm nào có điều kiện về quê giao lưu phát !

delpiero104

Thiếu Uý
Tay này nghe quen quen hình như nghe thấy ở đâu đó thì phải ? Bác nào biết cho một ít thông tin về thân thế và sự nghiệp phát. Hôm nào có điều kiện về quê giao lưu phát !
Tuấn và anh Đông ngày trước cũng đội công an tỉnh Nam Định thì phải. Bây giờ Tuấn chuyển lên Hà Nội được khoảng 2 năm.

chaugiangbk

Thượng Sỹ
E bên QĐND VN bác nhé( Trường Đại học VHNT Quân Đội - Hà Nội).

CLB 100 chén

Binh Nhất
Tuấn và anh Đông ngày trước cũng đội công an tỉnh Nam Định thì phải. Bây giờ Tuấn chuyển lên Hà Nội được khoảng 2 năm.

Tay Đông thấy bảo trình tầm A thì phải ? Năm 2011 thấy đánh ở Bình Định nhưng bị Tuấn loại thì phải

trungsay

Thượng Sỹ
Em bên LLVT, sau khi tham gia quân tình nguyện afghanistan, hiện đã nghỉ hưu có được tham gia hội không hả bác.

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Em bên LLVT, sau khi tham gia quân tình nguyện afghanistan, hiện đã nghỉ hưu có được tham gia hội không hả bác.

Chúc mừng bác Trungsay đã an toàn trở về từ Afghanistan! hi vọng được đụng độ với bác! Bác ở xới nào đấy ạ?

Bình luận từ Facebook