Hội những người chơi MIZUTANI JUN SUPER ZLC

M.Hoang

Đại Tá
Khá ngon trong tầm giá, nhanh, ít rung hơn Alc của bướm.
Cây này sử lý lớp bề mặt tuyệt đỉnh, mịn màng phẳng lỳ không tý mỡ nào, sờ sướng như da gái 18 :D, mặt koto của butter cũng không lại.
Tay e đánh thì dòng alc của butter đánh có chiều sâu hơn :))
Ko liên quan đến giá tiền vs thương hiệu, chs đánh alc của butter nó vẫn sướng hơn bọn khác nhiều @@

180g mà có vẻ nặng đầu

Attachments

2.2 MB · Đọc: 106
    1.8 MB · Đọc: 90

thanhibt

Thượng Sỹ
Oài, mình thấy Jun zlc bây giờ nó mềm mại, êm ái hơn trước nhiều.

Mình thấy SP Jun còn cứng, nảy và khó control hơn Jun nhiều. Nhưng các ae trình cao, khống chế được chắc thích vì nó uy lực hơn nhiều.

Thử SP Jun mấy lần xong mình bỏ ý định đánh lâu dài, vì không khống chế em nó được. Chẳng nhẽ tậu cây cốt vậy lại dán cái mút thật chậm do dễ đánh thì phí.
Vâng, chắc do mình so Jun cũ với SP Jun, đánh jun cũ hay bị ăn xoáy khi đỡ giao bóng, hix. Còn Sp Jun thì ít bị hơn, nhưng đúng là vẫn cứng lắm bác, lâu lâu phải bóc keo dán lại thì êm hơn xíu.

M.Hoang

Đại Tá
Vâng, chắc do mình so Jun cũ với SP Jun, đánh jun cũ hay bị ăn xoáy khi đỡ giao bóng, hix. Còn Sp Jun thì ít bị hơn, nhưng đúng là vẫn cứng lắm bác, lâu lâu phải bóc keo dán lại thì êm hơn xíu.
Đúng là hay bị ăn xoáy đó bác, chắc tại limba vs zlc, kê khó hơn bọn koto nhiều

xukaka

Đại Tá
Em tưởng chân lý của bác là Cr pro :D
---
À í mình là giữa sup mizu và mizu zlc vẫn thích miu zlc vì hợp túi tiền và tính năng em nó. Còn Clipp Cr china đánh cũng khá tương đồng với mizu zlc. Hiện tại mình vẫn có 1 cây Cr china

M.Hoang

Đại Tá
---
À í mình là giữa sup mizu và mizu zlc vẫn thích miu zlc vì hợp túi tiền và tính năng em nó. Còn Clipp Cr china đánh cũng khá tương đồng với mizu zlc. Hiện tại mình vẫn có 1 cây Cr china
Tương đồng á bác, sao em đánh cây cr tem sắt rồi vs 1 cây jun cũ mà thấy nó khác hẳn nhau mà. Mút thì có khác nhưng cảm giác cốt nó khác hẳn nhau ấy @@

Em thấy Dignics 05 có vẻ hơi cứng khi đánh với giun Zlc các bác ạ:(
Nhiều quả giật sớm, dày rất hay rúc lưới, chờ 1 nhịp thì ổn hơn bóng ăn vào mút, cốt khá rõ.
Chắc do trình gà, lực, góc vợt không chuẩn thành ra bóng chưa ăn vào phần spong bên trong đã nẩy ra rồi nên không có xoáy.

thanhibt

Thượng Sỹ
Em thấy Dignics 05 có vẻ hơi cứng khi đánh với giun Zlc các bác ạ:(
Nhiều quả giật sớm, dày rất hay rúc lưới, chờ 1 nhịp thì ổn hơn bóng ăn vào mút, cốt khá rõ.
Chắc do trình gà, lực, góc vợt không chuẩn thành ra bóng chưa ăn vào phần spong bên trong đã nẩy ra rồi nên không có xoáy.
Hix, cùng cảm nhận với bác về Jun SZLC, giật sớm hơi dày bóng thì rúc lưới, giật moi thì ổn và bạt thì đuối thật. Chắc trình mình cũng gà quá, thành thử khi đánh toàn đánh trái. Mấy hôm nay quay về với vis thấy giật an toàn hơn, bạt tốt hơn, thủ tốt hơn hẳn.

Hix, cùng cảm nhận với bác về Jun SZLC, giật sớm hơi dày bóng thì rúc lưới, giật moi thì ổn và bạt thì đuối thật. Chắc trình mình cũng gà quá, thành thử khi đánh toàn đánh trái. Mấy hôm nay quay về với vis thấy giật an toàn hơn, bạt tốt hơn, thủ tốt hơn hẳn.
Super bạt còn đuối à bác

tuandat2006

Đại Uý
Cán này nên xịt chống bợt màu là đúng rồi, nên dùng sơn bóng A10, chỉ phun thật mỏng thôi, dày quá vừa bợt vừa trơn.
Bạn để cách xa 50÷60 cm rồi xịt nhẹ, 2 lần là ổn.
Xịt ra nắp rồi lấy bông y tế nhúng ngập rồi bôi 1 lớp mỏng là đẹp.

Bình luận từ Facebook