Hội những người chơi Gai và Anti

khuong-defensive

Thượng Sỹ
để tiện trong việc đăng kí hội gai & phản xoáy, mong các bác viết bài chuyển sang box, kỷ chiến thuật em nghĩ sẽ hay hơn, nhiều bạn mút và gai có thể tham khảo tập đánh gai hay chống lại với gai.

còn hiện tại hình như bõ này đang thành lập Minh Giáo phái, và đang tìm minh chủ võ lâm.
Ứng viên chắc chú Út NTBB quá. em vote cho chú ấy nhé !
Anh Hoài Anh, chắc tả hay hữu hộ pháp không chừng.
thân !

(mong các bác viết bài đừng giận em nhé)

khuong-defensive

Thượng Sỹ
để tiện trong việc đăng kí hội gai & phản xoáy, mong các bác viết bài chuyển sang box kỹ chiến thuật em nghĩ sẽ hay hơn, nhiều bạn mút và gai có thể tham khảo tập đánh gai hay chống lại với gai.

còn hiện tại hình như box này đang thành lập Minh Giáo phái, và đang tìm minh chủ võ lâm.
thân !

a Tủn

Binh Nhì
Các bác cho em vào hội có được ko ạ, em ko chơi gai hay anti nhưng đánh mặt gỗ, chắc cũng na ná như nhau thôi ạ! Vì cả Hà Nội ko có hội nào đánh mặt gỗ mà chỉ có mình em nên cho em nhập tịch với, em tên Tuấn Bình Dương, trình D cưng cứng, đánh vợt đường sắt, bên phải 729, bên trái ko có mặt ( gỗ ), khi nào hội có buổi giao lưu có thể cho em đi theo phụ xách đồ hay nhặt bóng tiện thể học hỏi các cao thủ đc ko ạ? Cảm ơn các bác!

PackEunHee

Ceo of Stiga
Họ & Tên: Đàm Quang Huy
Tên Giang hồ thường gọi : Huy RB
Năm sinh: 1989
Khu vực sống hiện nay (Tỉnh/ Thành phố) Tp HCM
Địa chỉ CLB thường xuyên sinh hoạt: D3 Văn Thánh
Số năm cầm vợt : 17
Số năm chơi GAI/ ANTI: 2
Tự tập hay có huấn luyện viên: có HLV
Trình hiện nay (A,B,C,D) theo cách tính điểm của diễn đàn: D

michipsport

Thượng Sỹ
Các bác cho em vào hội có được ko ạ, em ko chơi gai hay anti nhưng đánh mặt gỗ, chắc cũng na ná như nhau thôi ạ! Vì cả Hà Nội ko có hội nào đánh mặt gỗ mà chỉ có mình em nên cho em nhập tịch với, em tên Tuấn Bình Dương, trình D cưng cứng, đánh vợt đường sắt, bên phải 729, bên trái ko có mặt ( gỗ ), khi nào hội có buổi giao lưu có thể cho em đi theo phụ xách đồ hay nhặt bóng tiện thể học hỏi các cao thủ đc ko ạ? Cảm ơn các bác!

Chao mừng bạn vào Hội. Nhưng mà này, sao không dán phản xoáy hay anti gì đó vào bên BH? cũng có khi đi thi đấu nữa chứ?

michipsport

Thượng Sỹ
Họ & Tên: Đàm Quang Huy
Tên Giang hồ thường gọi : Huy RB
Năm sinh: 1989
Khu vực sống hiện nay (Tỉnh/ Thành phố) Tp HCM
Địa chỉ CLB thường xuyên sinh hoạt: D3 Văn Thánh
Số năm cầm vợt : 17
Số năm chơi GAI/ ANTI: 2
Tự tập hay có huấn luyện viên: có HLV

Này ku kia, vừa nhận giải 3 cho giải 32 cây vợt hạng A1/ A2/ B xong mà giờ định giả dạng hử?
Chào mừng e vào Hội Bia

Vậy là Hội mình lại có thêm 1 hội viên "nặng ký" (theo cả nghĩa đen và nghĩa bóng) nữa rồi, Huy mà tập dợt đều thì phải A2, còn múa máy lều khều như hiện tại thì chỉ B cứng thôi.
Đề nghị ku vào mục đăng ký của mình chỉnh ngay mục trình bóng lại nhé :mad:

Last edited:

michipsport

Thượng Sỹ
để tiện trong việc đăng kí hội gai & phản xoáy, mong các bác viết bài chuyển sang box kỹ chiến thuật em nghĩ sẽ hay hơn, nhiều bạn mút và gai có thể tham khảo tập đánh gai hay chống lại với gai.

còn hiện tại hình như box này đang thành lập Minh Giáo phái, và đang tìm minh chủ võ lâm.
thân !

Thật ra nếu BQT hỗ trợ cho AE Gai & Anti cả nước 1 box riêng thì tốt quá, có nhiều chủ đề cần đưa lên, nào là đăng ký thành viên, trao đổi về kỹ chiến thuật, trao đội về vũ khí, rồi còn video, thông tin này nọ...nhiều lắm
Nếu viết chung 1 topic thì loãng nội dung, mà tạo ra nhiều topic mới thì lại còn loãng hơn nữa. khi cần chẳng biết tìm đâu...

BQT diễn đàn ngâm cứu đề xuất này xem có thể hỗ trợ AE được không nhỉ?

PackEunHee

Ceo of Stiga
Này ku kia, vừa nhận giải 3 cho giải 32 cây vợt hạng A1/ A2/ B xong mà giờ định giả dạng hử? Chao mừng e vào Hội
Vậy là Hội mình lại có thêm 1 hội viên "nặng ký" (theo cả nghĩa đen và nghĩa bóng) nữa rồi, Huy mà tập dợt đều thì phải A2, còn múa máy lều khều như hiện tại thì chỉ B cứng thôi.
Đề nghị ku vào mục đăng ký chỉnh ngay mục trình bóng lại nhé :mad:

E chỉ dám nhận mình cùi bắp gặp thời thôi a ah. Bóng bàn có lúc. Lúc khỏe thì đánh hay còn lúc tệ thì ko cần nói. Dạo này e đang tập đều lại để sắp đánh giải sv rồi ^^

a Tủn

Binh Nhì
Chao mừng bạn vào Hội. Nhưng mà này, sao không dán phản xoáy hay anti gì đó vào bên BH? cũng có khi đi thi đấu nữa chứ?

dạ, vì em là dân phủi nên chẳng bao h đi tham gia giải, với lại em đánh vợt đường sắt nên dán thêm anti vào nặng vợt lắm, để đánh gỗ không cho nhẹ anh ạ, chỉ mong đc gần các bác cao thủ để học tập và xem các anh oánh giải thôi ạ!

QuynhDawei

Trung Sỹ
Chào các bác! tình hình là e đang mún chơi gai nên rất cần người tư vấn giúp e!e mún chơi mặt trái gai và đang dùng off+ thì nên dùng mặt gai nào cho thích hợp? Mong các bác tư vấn giúp e nha>thanks!
755 đi ông ơi mặt này hợp với off+

tanya

Thượng Sỹ
Cho con đăng ký nhập hội với
Họ & Tên: Đặng Minh Lê
Tên Giang hồ thường gọi : không có
Năm sinh: 1990
Khu vực sống hiện nay (Tỉnh/ Thành phố) : Cần Thơ
Địa chỉ CLB thường xuyên sinh hoạt: CLB Thành Uỷ Cần Thơ
Số năm cầm vợt: 10 năm
Số năm chơi GAI/ ANTI: tính tổng cộng khoảng 2 năm (vì hay chuyển đổi qua lại giữa gai và mút)
Tự tập hay có huấn luyện viên: tự nghiên cứu và tự tập

Combo hiện tại:
FH (Mặt vợt đánh bên phải): Xiom Vega Pro
BH (Mặt vợt đánh bên trái): Dawei 388D1 ox
Balde (Cốt vợt): Dawei Genote C

Last edited:

herowood9999

Binh Nhì
755 đi ông ơi mặt này hợp với off+

755 thì không có độc , Nếu có tiền thì nên sắm em super nova , cắt xa bàn độc , block ,đẩy cũng ok và bền nữa , Anh Nghĩa ( lý liên kiệt ) đang dùng , Ảnh cắt xa bàn rất độc , Nếu bạn có điều kiện qua cung lao động tìm anh nghĩa học hỏi phương pháp cắt banh .

NTBB

Super Moderators
để tiện trong việc đăng kí hội gai & phản xoáy, mong các bác viết bài chuyển sang box, kỷ chiến thuật em nghĩ sẽ hay hơn, nhiều bạn mút và gai có thể tham khảo tập đánh gai hay chống lại với gai.

còn hiện tại hình như bõ này đang thành lập Minh Giáo phái, và đang tìm minh chủ võ lâm.
thân !

Cảm ơn bạn đã "tiến cử". Tuy nhiên "minh chủ võ lâm" của hội "Gai góc" thì phải là cao thủ gai và có kiến thức uyên thâm về gai. Mà điều này thì không ai có thể hơn bác Michip (bác Hoài Anh) - bác hiện đang dẫn đắt đội "GAI and ANTI" chinh phạt premership rất thành công, và lại là đại lý cho hãng gai nổi tiếng Dr.Beauer nữa.

Mình mới đánh gai, còn phọt phẹt lắm, xin làm hội viên thôi.

tuankhitnvn

Binh Nhì
Họ & Tên: Nguyễn Tuấn Anh
Tên Giang hồ thường gọi : Tuấn khỉ
Năm sinh: 1991
Khu vực sống hiện nay (Tỉnh/ Thành phố) Thái Nguyên
Địa chỉ CLB thường xuyên sinh hoạt: CLB xóm
Số năm cầm vợt 3
Số năm chơi GAI/ ANTI: 3 tháng
Tự tập hay có huấn luyện viên: Tự tập
Trình hiện nay (A,B,C,D) theo cách tính điểm của diễn đàn: E

Combo hiện tại:
FH (Mặt vợt đánh bên phải): Donic baracuda
BH (Mặt vợt đánh bên trái): Dawei 388d1
Balde (Cốt vợt): Off+

ndbachfuv

Binh Nhất
Xin 1 chân trong hội Anti

Mình xin đăng ký 1 chân tham gia. Hy vọng học được nhiều điều bổ ích từ ACE

Thông tin chung

Họ & Tên: Ngô Duy Bách
Tên Giang hồ thường gọi : Bạch Tiều Phu (ACE ở HN gọi như vậy)
Năm sinh: 1974
Khu vực sống hiện nay: Long Biên - Hà Nội
CLB thường xuyên sinh hoạt: CLB Sài Đồng
Số năm cầm vợt: 13
Số năm chơi GAI/ ANTI: 3 năm
Tự tập/có huấn luyện viên: Tự tập
Trình hiện nay (A,B,C,D) theo cách tính điểm của diễn đàn: E hoặc F

Combo hiện tại

FH (Mặt vợt đánh bên phải): H3 NT / H3 Pro
BH (Mặt vợt đánh bên trái): Super Special Antipower
Balde (Cốt vợt): Nittaku Feruku

michipsport

Thượng Sỹ
Cho con đăng ký nhập hội với
Họ & Tên: Đặng Minh Lê
Tên Giang hồ thường gọi : không có
Năm sinh: 1990
Khu vực sống hiện nay (Tỉnh/ Thành phố) : Cần Thơ
Địa chỉ CLB thường xuyên sinh hoạt: CLB Thành Uỷ Cần Thơ
Số năm cầm vợt: 10 năm
Số năm chơi GAI/ ANTI: tính tổng cộng khoảng 2 năm (vì hay chuyển đổi qua lại giữa gai và mút)
Tự tập hay có huấn luyện viên: tự nghiên cứu và tự tập

Combo hiện tại:
FH (Mặt vợt đánh bên phải): Xiom Vega Pro
BH (Mặt vợt đánh bên trái): Dawei 388D1 ox
Balde (Cốt vợt): Dawei Genote C

ủa, Lê chuyển qua đánh gai từ lúc nào vậy? chắc bị BS Khương quyến rũ rồi à :)

tanya

Thượng Sỹ
ủa, Lê chuyển qua đánh gai từ lúc nào vậy? chắc bị BS Khương quyến rũ rồi à :)

dạ tính ra con đánh gai trước anh Khương nữa,tại lúc trước con đường học vấn gai của con lận đận nên con đánh mút ko àh Bia
Con tính làm 1 miếng Original mà chưa đủ đạn,phải bỏ ống heo thêm mới dc :p

michipsport

Thượng Sỹ
Cảm ơn bạn đã "tiến cử". Tuy nhiên "minh chủ võ lâm" của hội "Gai góc" thì phải là cao thủ gai và có kiến thức uyên thâm về gai. Mà điều này thì không ai có thể hơn bác Michip (bác Hoài Anh) - bác hiện đang dẫn đắt đội "GAI and ANTI" chinh phạt premership rất thành công, và lại là đại lý cho hãng gai nổi tiếng Dr.Beauer nữa.

Mình mới đánh gai, còn phọt phẹt lắm, xin làm hội viên thôi.

Ôi, cảm ơn bác Út đã đánh giá mình cao quá, không dc như thế đâu Bác ơi, chỉ là ham vui và có thêm tí lửa thôi.
Vụ Hội trưởng này, sau này AE mình sẽ đề ra 1 số tiêu chí, ai phù hợp và có thời gian dành cho việc chung thì ta bầu... quan trọng là sao cho phong trào phát triển, AE tiến bộ khi tham gia Hội thôi.
Mà hiện tại so với 1 số tiêu chí chung: nhiệt tình, tâm huyết, tỉm tòi nghiên cứu, giúp đỡ đàn e... thì thấy Bác rất phù hợp đó Bia

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
755 thì không có độc , Nếu có tiền thì nên sắm em super nova , cắt xa bàn độc , block ,đẩy cũng ok và bền nữa , Anh Nghĩa ( lý liên kiệt ) đang dùng , Ảnh cắt xa bàn rất độc , Nếu bạn có điều kiện qua cung lao động tìm anh nghĩa học hỏi phương pháp cắt banh .

Nhưng mặt Super nova này đang bị cấm thi đấu mà.

Bình luận từ Facebook