HỘI "NHỮNG NGƯỜI CẦM VỢT TAY TRÁI"

meorubi_nittaku

Thượng Tá
MÈO RUBI
Tay trái xịn nhé.
Cốt NITTAKU
Mặt Phải: DONIC ACUDA S1
Mặt Trái: Tibhar SINUS
Trình độ: E (giải ba đồng đội hạng E giải bóng bàn Hà Nội Premiership năm 2014)
CLB: HOÀNG SÂM G. D. I
địa chỉ: Nhà thể chất trường THCS Lê Quý Đôn, 62 Nguyễn Văn Huyên, Cầu Giấy, Hà Nội

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
View attachment 66822 MÈO RUBI
Tay trái xịn nhé.
Cốt NITTAKU
Mặt Phải: DONIC ACUDA S1
Mặt Trái: Tibhar SINUS
Trình độ: E (giải ba đồng đội hạng E giải bóng bàn Hà Nội Premiership năm 2014)
CLB: HOÀNG SÂM G. D. I
địa chỉ: Nhà thể chất trường THCS Lê Quý Đôn, 62 Nguyễn Văn Huyên, Cầu Giấy, Hà Nội
Đánh kém hay giỏi kg quan trong lắm , nhìn kiểu secvits này là khoái rồi :D:D:D
Kêu gọi hội người tay trái không nên học đòi cái xấu , đừng vì mấy chai nước mà đánh mất đi hình ảnh người chơi Thể thao chân chính

Tuấn gai

Binh Nhì
Em xin báo danh với, e ở Thái Nguyên. E đánh tay trái : Leoviz amber modular carbon OFF+. FH 729-05 (Đánh quen rồi ko muốn đổi nữa).BH: Gai dawei 388d-1. đánh gai nhưng e đánh tấn công rất ít khi phòng thủ. " toàn bị chửi vì đánh hơi dị"

MrTèo2015

Đại Uý
Em xin đăng ký làm thành viên hội tay trái, lý do: em thì cầm vợt bằng tay phải nhưng có thằng bạn cầm vợt tay trái chính hiệu, giờ nó xài combo gì em cũng ko nhớ nữa để hỏi lại xem sao, nó đổi vợt xoành xoạch í.

bocau

Đại Tá
hội mới khai trương 22h tối hôm qua, sáng chưa có thời gian lên xem; mới mở ra thấy anh em báo danh đông vui quá! tiếp đi...

Trainee

Đại Tá
Hội hai tay! giống Bác @lamtq....
Nhìn thằng này đánh lại nhớ ông thầy dạy học hồi C2 của em. Ổng đứng nửa bên này viết thì tay phải, chuyển qua nửa bảng bên kia thì lại viết vài dòng bằng tay trái.
VT có Taymonkhanh, đánh tay phải cỡ A tỉnh, còn tay trái thì cũng C cứng cựa!

Namdinh

Thượng Sỹ
Đánh kém hay giỏi kg quan trong lắm , nhìn kiểu secvits này là khoái rồi :D:D:D
Kêu gọi hội người tay trái không nên học đòi cái xấu , đừng vì mấy chai nước mà đánh mất đi hình ảnh người chơi Thể thao chân chính
lần trước tới hoàng sâm giao lưu nhưng ko gặp bác này

Bình luận từ Facebook