Hỏi địa chỉ đánh bóng bàn ở cầu giấy 2015

iphonex

Binh Nhất
Chào các bác. e là sinh viên đam mê bóng bàn nhưng do mới chuyển về cầu giấy nên ko biết địa điểm nào có clb. các bác chơi nhiều rồi xin cho e 1 vài danh sách clb e qua chơi được ko ak. khu vục cầu giấy, mỹ đình ạ

nguyensonNA

Trung Uý
Chào các bác. e là sinh viên đam mê bóng bàn nhưng do mới chuyển về cầu giấy nên ko biết địa điểm nào có clb. các bác chơi nhiều rồi xin cho e 1 vài danh sách clb e qua chơi được ko ak. khu vục cầu giấy, mỹ đình ạ
Bạn qua Nam Trung Yên thì sân bãi đẹp, chơi cũng thoái mái, bàn giống nhau, chơi cũng sướng.
Ở Hoàng Sâm thì có 2 bàn xi ôm dành cho các thành viên vàng ở đó. Còn lại thì đánh mấy bàn ngoài.
Bạn muốn tập thì qua Nam Trung Yên, muốn chiến đấu thì qua Hoàng Sâm. Mỗi chỗ có ưu nhược điểm riêng, tùy bạn chọn....

nguyensonNA

Trung Uý
Mà khu Cầu Giấy - Mỹ Đình thì Nam Trung Yên là hợp lý rồi.

oceanboy

Trung Uý
bạn ở trình gì, nếu tiện thì qua cty mình đánh cũng đc, công ty có 1 bàn đáp bờ fít ;););), sau giờ hành chính là chiến đc, 69 trần thái tông :D:D:D

Bình luận từ Facebook