hỏi các cao thủ về keo dán mút

danhbongban

Trung Tá
Chả là e mới tuned dc cái h3 neo. Em dán keo gốc nước leoviz vào cốt Stiga Xo ( zhang jike alc ) , nhưng k ăn keo như các cốt trước khi dán mặt tuned ( long 2 / p700) viền mút cứ bị vênh lên, k ăn tí keo nào
Dán tăng lực thì càng k ăn
E muốn hỏi các bác có loại keo gì dán chặt được k?? Vì hợp cây XO chỉ vì lí do k ăn keo bán đi lại tiếc
Các bác cho e ý kiến với
Cảm ơn nhiều

bachikho

Đại Tá
XO dán khó dính hơn long 2 hay p700, 1 là đánh giấy ráp nhẹ bề mặt, 2 là chờ bớt cong rồi dán, 3 là dán xong phải ép để qua đêm

lamtq

Đại Tá
Lay giay nham loai cuc nhuyen danh xung quanh mat cay XO vao phia trong vien khoang 1,5 cm vong quanh.ko anh huong den tham my hay tinh nang, cam giac so voi moi khi ma mut van dinh chat.ko thi phai doi 1-2 ngay mut bot cong sau khi dan de chong sach khoang 2-4g sau lay ra chien la dc nhung neu danh vai bua van co kha nang bi bung ko chac dc nhu cach dau tien e nhe

lamtq

Đại Tá
Mat Tau ma boi dau an len thi mau chay lam. Ma chay roi thi tinh nang khac han,giat thi thay tuong xoay nhung dek dc bao nhju.co duoi no cung lua cho nhu vit

dokhoa33

Đại Tá
m đang đánh map 7 bề mặt có phủ lớp bảo vệ rát dầy nhưng m vẫn dán bt nhé ban khong cần phải lấy giấy giáp chà nhé
mình dùng keo haifu đầu tiên bạn quét một lớp mỏng để khô 30p, sau đó bạn quét một lớp thứ 2 bạn đe tầm 3h cho khô hẳn rồi dán, đảm bảo bạn sẽ hài lòng.

danhbongban

Trung Tá
m đang đánh map 7 bề mặt có phủ lớp bảo vệ rát dầy nhưng m vẫn dán bt nhé ban khong cần phải lấy giấy giáp chà nhé
mình dùng keo haifu đầu tiên bạn quét một lớp mỏng để khô 30p, sau đó bạn quét một lớp thứ 2 bạn đe tầm 3h cho khô hẳn rồi dán, đảm bảo bạn sẽ hài lòng.
Dán bằng tăng lực lại k được bác à

danhbongban

Trung Tá
Lay giay nham loai cuc nhuyen danh xung quanh mat cay XO vao phia trong vien khoang 1,5 cm vong quanh.ko anh huong den tham my hay tinh nang, cam giac so voi moi khi ma mut van dinh chat.ko thi phai doi 1-2 ngay mut bot cong sau khi dan de chong sach khoang 2-4g sau lay ra chien la dc nhung neu danh vai bua van co kha nang bi bung ko chac dc nhu cach dau tien e nhe

Khó thật. Có khi phải chia tay xo thôi a;)

dokhoa33

Đại Tá
với cách làm như trên m vẫn dán bt đanh ok k vấn đenj cả, để lâu đe măt giãn nở hết k bị co ngót và đe keo kho dán phát ăn ngay chứ bôi phát dán luôn là k ăn thua đaau bạn

tabletennis

Thượng Tá
Rất đơn giản tôi đã từng làm và rất ok:
- mặt vợt đã tuned cứ bôi keo để thật khô có thể để 2-3 ngày.
- sau đó bôi keo vào cốt vợt( mặt vợt không bôi keo nữa) đợi khô rồi dán mặt vợt( đã bôi keo trước đó).
- với cốt vợt không ăn keo có thể dùng giấy ráp mịn đánh nhẹ.
Đảm bảo dính chắc. Tôi toàn sài keo leoviz nhưng rất ok.

Bình luận từ Facebook