Hội Butterfly Zhang Jike Super ZLC

phuongnguyen

Đại Tá
Thằng Tibhar, Joola hay Xiom đều có mặt hay mà anh. Tôi không rõ nhu cầu anh cần tốc độ hay kiểm soát, độ xoáy...
Dĩ nhiên là k có mặt nào giống ten 80 hoàn toàn
Mình cần mặt có tính năng medium, k quá cứng và cũng k quá mềm. Cho lối đánh trung bàn bh/fh 4/6
Joola thì đã thử vài dòng :cảm thấy quá trơ, đã k tốc độ còn dể tụt
Xiom thì cảm giác bì quá hay tại chưa thử dòng thích hợp
Tibha đã thử mx-P củ, thấy tạm ổn nhưng hơi tụt chút và co nhanh quá
Cảm ơn

Trainee

Đại Tá
Mình cần mặt có tính năng medium, k quá cứng và cũng k quá mềm. Cho lối đánh trung bàn bh/fh 4/6
Cảm ơn
Vậy thì MX-S đi anh; nhưng hơi nặng đó

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Cảm ơn

Thực ra tôi cũng chưa chơi dòng Ten 80 (chỉ dòng 64 hay Dignisc 05, 64) nên cũng khó so sánh. Nói chung các hãng khác nó đều có mặt cao cấp "từa tựa" Ten, nhưng đều không như ý muốn ngoài bền hơn, và chúng ta nên chấp nhận nếu đổi. Luyện tập 1 thời gian để thích ứng và quen dần. Joola có Max 450, Tibhar có MX-S, Xiom có Omega dòng Pro 7 (cả bản mới chưa thử)...

Nhiều người chưa chơi Ten bào giờ đánh thử Ten cũng kêu không ưng :)

Last edited:

LongV

Thượng Tá
Thực ra tôi cũng chưa chơi dòng Ten 80 (chỉ dòng 64 hay Dignisc 05, 64) nên cũng khó so sánh. Nói chung các hãng khác nó đều có mặt cao cấp "từa tựa" Ten, nhưng đều không như ý muốn ngoài bền hơn, và chúng ta nên chấp nhận nếu đổi. Luyện tập 1 thời gian để thích ứng và quen dần. Joola có Max 450, Tibhar có MX-S, Xiom có Omega dòng Pro 7 (cả bản mới chưa thử)...

Nhiều người chưa chơi Ten bào giờ đánh thử Ten cũng kêu không ưng :)
Ten80 dán Jun hoặc Sp Jun rất hợp anh nhé. Các tính năng của nó nằm ở khoảng giữa Ten05 và Ten64.

LongV

Thượng Tá
Cảm ơn
Rozena đi bác. Ngon bổ rẻ, tính năng đúng tầm medium như yêu cầu của bác.

phuongnguyen

Đại Tá
Chấp đi, sợ gì, anh tq giờ già rồi, đánh được ai! :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Kk xúi k hà
Tq chơi h3zz
A k bỏ h3 được
Buồn

Attachments

3.1 MB · Đọc: 212

Xuanson80tn

Binh Nhất
Cho mình hỏi sao cái Super Zhang 2 tem mà ông bạn cùng CLB mua cũ đến 9t trong khi lướt hàng mắt ngọc có 6,5 triệu. Ông ấy bảo đánh chắc hơn đời mắt ngọc

Phuong_sardius

Đại Uý
Cho mình hỏi sao cái Super Zhang 2 tem mà ông bạn cùng CLB mua cũ đến 9t trong khi lướt hàng mắt ngọc có 6,5 triệu. Ông ấy bảo đánh chắc hơn đời mắt ngọc
Hàng 2 tem giờ có giá trị sưu tầm thôi bạn. Nếu bạn mua hàng nội địa Nhật-TQ hay Hàn thì chất lượng cũng rất tốt. Bạn sưu tầm thì tìm hàng 2 tem còn mua để đánh thì cứ NĐ mà chiến nhé. Yên tâm!!!

lion

Đại Tá
Nó chỉ có giá trị sưu tầm và sở thích, hoàn toàn không thể bằng sản phẩm mới bác ạ, đừng để những thứ đó đánh lừa mình nhé.

Bình luận từ Facebook